Cần mua Mylo {Sony}

Nguyễn Hương Liên
(kamui shirou)

Em đang cần mua máy Mylo nhưng ở VN hiện chưa có , có anh chị nào đang ở nước ngoài có thể giúp em mua máy này và gửi về VN được ko ạ?
Liên lạc với em qua YM: zany_lolita hoặc email: [email protected]
Em cám ơn ạ :D

giá khoảng 300 đến 350$ ở đây nhưng anh kô biết gửi về thế nào, nếu em đợi được đến tháng 5 thì anh về nghỉ hè anh vác về cho

nhưng Mylo mà về VN thì khác gì mua cai ipod :D chả dùng được chức năng gì ngoài nghe nhạc xem fim

:)) Mylo :)) ham hố thế hả em :)) em chết Mylo ở điểm nào nói anh nghe với ;;)
con này chỉ hợp lí khi em sang Mỹ-Đức-Pháp -Bỉ ( những nơi đã có thành phố Wifi ^^) chứ ở VN em có ý tưởng j` /:) >300$ để lướt web ở cafe Wifi á :eek: =;
-------------ức chế ko đc post 2 bài liền mà cũng ko tự động ghép bài >"<
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?threadid=47264
ý kiến 1 số bác pro hơn anh ở HHD vn^^ chat-skype và nghe nhạc 8-} giá chát lè 8-} mua 1 cái PPC và 1 iPod shuffle đi em :))

Chỉnh sửa lần cuối:
giá đấy em mua đc nh` cái hay lắm ^^
chứ Mylo 1Gb flash thì làm ăn j` /:)

350$ thì làm iaudio hay cowon luôn đi
chứ mua con MYlo về chả được gì, bộ nhớ lại bé, có 1gb, mua cái thẻ nhớ 1gb nữa cũng kô bõ
nếu kô mua luôn cái đt cho nhanh, motorola E6 chả hạn

mấy đồ này gửi qua UPS có an toàn kô, có bị đánh thuế kô :-?

tất cả các loại hình vận chuyển bảo đảm đều đã fang thuế vào mức phí rồi :)) còn lâu mới ko mất thuế
tôi các bác tíe đi cho em còn chào mời anh đại :D j` chứ PMP thì có cả tá các loại đây \:d/

cái máy ngu đần ! mua làm quái j hả em ! kiểu dáng thì nhái đại ca zodiac 2 từ đời tám hoánh nào rồi ! tính năng thì ngu + dốt ! nhất là ở việt nam ! mua con này thà mua psp còn sướng hơn !

psp của em đang bảo hành vì hỏng nguồn anh ạ :p

Thx anh + nhé em nhờ được bạn rồi ;)

Back
Bên trên