Cần mua gấp phụ kiện Ipod!

Nguyễn Thùy Linh
(luckhuc)

Mình đang cần gấp 1 bộ đầy đủ phụ kiện Ipod photo 30 gh, ai có làm ơn bán rẻ cho mình, không cần mới hoàn toàn đâu, chỉ cần còn tốt là được, giá cả thế nào nói rõ nhé!thanksss!!!!!!!!!!!!

Ah o
Tóm lại là một sạc điện cắm ổ và một dây cáp usb!

hình như ipod mini và ipod photo thì cái sạc cũng giống nhau nhỉ :D

hey, lấy giá rẻ thôi nhé không thì mình không có tiền đâu, khổ , thông cảm, người nghèo thành thị mà!

Thái Hoàng Long đã viết:
tùy bạn phát giá trc'...mà cần nói rõ là cần j` thì mới đc :D
Hè, anh Long :D Bạn em cũng đang nhờ mua 1 cái sạc, anh nói giá coi nào :D

Hic, đọc đầu đề cứ tưởng muốn mua cả case, cả dây đeo cổ tay, cả mấy thứ trang trí nữa, chứ charge thì đâu chẳng có...

nói chung mình cung không biết nhiều lắm về cái này, nhưng thật ra thì cái sạc TQ mói cũng chỉ có 20$ thôi, của bạn có chắc chắn là hàng xịn không?
Còn nữa , ai có thể tư vấn cho mình chỗ bán vỏ bọc cho ipod rẻ và đẹp không? Hôm nọ lên mạng mò thấy vỏ silicon mà chỉ cò 2.5$ thôi, rẻ quá không biết chất lượng thế nào nhi?

sạc TQ mới chỉ 15 usd but ==> rởm nốt ! ko nên mua ! nếu mua sạc thì mua luon cái loa 750k ! kiêm sạc luôn !

bao Silicon thì xịn nhất là Beltkin roài:D
cái đấy thường là 50$/3bao cho Nano(nó đóng gói thế)
30$ cho Video
còn có loại bao sắt :)) ném chó chó vỡ đầu :))

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Mình đang cần gấp 1 bộ đầy đủ phụ kiện Ipod photo 30 gh, ai có làm ơn bán rẻ cho mình, không cần mới hoàn toàn đâu, chỉ cần còn tốt là được, giá cả thế nào nói rõ nhé!thanksss!!!!!!!!!!!!
Chị nên hỏi mua Ipod hỏng, rồi xin phụ kiện sau có lẽ sẽ dễ hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thế thì nhất chú :))
mấy cái iPod hỏng thì chủ nó tẩu tán phụ kiện ngay :)) anh chẳng hạn ;)

Thái Hoàng Long đã viết:
:)) thế thì nhất chú :))
mấy cái iPod hỏng thì chủ nó tẩu tán phụ kiện ngay :)) anh chẳng hạn ;)
Tại sao a phải làm thế, nếu để lâu hơn thì sợ xuống giá ah

oài ! ai cho xin ! người ta bán chứ !

Back
Bên trên