Cần bán USB 512mb

Dương Quang Long
(bebe)

Thành viên tích cực<br><a href="http://www.hn-ams.
Cần bán 1 usb 512mb giá khởi điểm 500 ngàn

(kingston)

còn mới, ko bị hỏng hóc v..v....

dat the ! 30 usd là gần bằng cái mới rồi ! hôm trước có người rao bán 1G chỉ 300 k thôi :D

cái mới là 40usd chị à

ai bán 1 g 300k xin cho địa chỉ em mua về buôn lậu 1 thể

vì mới mua cái samsung YH-925 gs 20GB nên mới bán cái này đi (mới xài có 1, 2 lần)

láo nó quen :D anh chứ ko phải chị ! còn thích thì chú xem trong box bán samsung pleomax 128 thì rõ ! mới thì anh được biết cũng chỉ 36-38usd thôi :D mà còn được bảo hành nữa chứ , mua đồ mới ở cửa hàng đảm bảo hơn :D

ông Ngọc box nào cũng có tên mà chả buôn bán j` toàn fá nhưng mà công nhận thằng QL bán giá cao quá

ko sao vì ko cần gấp
ai mua thì mua
ko mua tổi để dành đấy =))

cứ thế đã ^^

hehe ! ko phải ! :D ơ mà hôm trước cái chú gì rao 300k anh hỏi thì lại bảo gọi điện cho số 09xxxxxx mà cũng ko phải của chú ấy ! thành ra mất lòng tin :D

1gb mà 300k thì trên mây mà anh =))

cùng tùy
ai biết trả giá thì tôi vẫn hạ giá được =))

ko được moi móc em ra như thế [-x, mánh khóe của VCers là j, anh Ngọc ko biết ah`, thế này nhá, bi h em ko vào topic này nữa, để anh Long anh ý bán USB, ko lại bảo em bon chen, nên đừng nói j em (lại nổi máu lên viết bài :( )

Hơ hơ, em bon chen thế là anh ý đủ chết rồi
Hiện giờ Trần Anh đang bán USB 512 giá 30$ < 480K

Đang thấy mấy con HDD box USB kèm ổ 10GB rao bên ttvnol khoảng 670k =P~ thèm quá :((

ông hà đừng ham ! ttvnol toàn hàng trời ơi ! có thể coi là chợ giời online ! may thì được quả ngon ko thì 1@#$!#2 :((
chú ân có dĩa madagasca ko , cho anh một bản :D
em thư bình tĩnh anh đùa tý tẹo :D

HDD Box kèm ổ cứng 10Gb chỉ có giá 400K thôi bạn ơi (nếu chỉ có chức năng USB, ko có chức năng nghe nhạc)

Back
Bên trên