cảm nghĩ về hao

Huỳnh Bá Việt
(nhoclangthang)

Treo vì vi phạm quy định diễn đàn
gửi nhóm heo mọi và mọi ngưởi ở hao
ko biết tự bao giờ tôi có tình cảm với HAO,đăc biệt là nhóm heo mọi..còn nhớ..khi xưa :D..em quấy rồí..chưa đến nỗi ấy..hehe..baay giờ biết nói gì nhỉ?hôm qua..anh xuân hoàng nói chuyện mà tối chả học bài..ngồi nghỉ lung tung
hao..gắn bó 2 năm..trong quản thời gian ấy..biết bao con người đã bước qua cuộc sốngd của tôi..và vài nguời trong số họ đã để lại cho tôi biết bao kỷ niệm..chẳng hạn đỗ việt..sự thật là nick này..ko phải tôi tạo mà là đổ việt..1 quảng thời gian dài..tôi đã nói chuyện..và gần như hiểu///..có lẽ vậy..

nhiều lúc có sự đôiir thay của cuộc sống..con nguời ta cũng thế...đài truyền hình đà nẵng đang chiếu bộ phim thuở thwo ngây..gây sock với mọi người bởi coots truyện rất hay..đó là tình bạn tri kỷ giữa 2 nguioif bạn thân..15 năm..nhưng rôiif 1 ngày có 1 phụ nữa xuẩt hiện..họ trở thanh kẻ thù của nhau..em còn nhiows rấts rõ..tập 9..dương toang hoa..ôm chằm lấy the sock..nguời bạn thân....anh ta ko chịu bỏ ra và bảo anh bạn ấy cứ đứng yên(giống gay):p..nhưng đó là tình bạn thật sự khi..tong hoa bảo..tao thương mày lắm

2 người vẫn là kẻ thù khi..the sock ra hà lan cùng chin zu...trước khi đi có nói răng..tong hoa..''mình thật sự ko biết tại sao chúng mình ra nông nỗi này.,nhưng tình bạn thân 15 năm qua,với sự chân thành,..cậu đã gianh tất cả tình yêu thương cho mình,cho dù sau này thế nào..mình hi vọng thời gian sẽ giúp chúng ta..''.
tôi ước gì minmhjf có tình bạn đẹp như vậy.hic..và tong hoa đã bắn đi tình bạn ấy..1 phát súng bvaof ngực the sock...hết phim
ngày mài..11-4-2004 là tập cuối..để kể cho

hôm nay..tập cuối..trong sốut thời gian coi...mình lặng lẽ thu từng lời nói nhân vật trong phim..nghe hơi lố nhưng thật vậy
yyes....bây giờ có gì đi nũă ta vẫn đang cố gắng hoàn thiện..ko đưọc tốt như the sook trong phim thuở thơ ngây,...nhưng ta vẫn đang cố gắng..và đieuù ta nhận thấy đưọc rằng..cuộc sống klo bao giờ cho ta nhieuù cơ hoọi..ta bây giờ vẫn đang cố gắng thêo đuổi 1 diều..1 ứoc mơ nhỏ nhoi..có lẽ giờ đây..sau bài này..tá sẽ cần có ai đó ở bên cạnh..và chắc rằng...ngưòi đó..sẽ luôn bên ta mãi mai..điều mà ko dám nói...bây giờ sẽ nói....'''mình quý cậu''..3 từ đơn giản nhưng có lẽ..sẽ ko hâm...và sến nếu đól à tình ban tri kỷ

điều hay nhất của phim có lẽ là lúc cuối..khi 1 mình the sôck đứng trên ngọn đồi..nghĩ lại tuổi thanh xuân của mình..
vâng,con ngưòi tôi..ko thật hoàn hảo..nhưng đang dần cố gắng để ko hận thù bất cứ 1 ai..kể cả nguời mình ghét nhất..nói thì dễ nhưng làm thì khó..nhưng tiôi tin..với con ngưioì giau tình cảm như tôi thì đó là 1 điều dễ dàng..tôi tin..ngoài kia..vẫn có những con nguời giống tôi..1 ngày nào đó chúgn tôi sẽ gặp nhau và....trở thành tri ky của nhau..nhưng điều đó có quá viễn vồn hay hi vọng..ko biết nũă..chúa luôn đùa với loài nguời mà..

Ê ê! vừa vừa thôi, ba lăng nhăng, chẳng nói về chủ đề gì cả, lộn xộn quá đi!! cuối cùng là ku nói về cái khỉ gì đấy hả ??

bạn ấy đang giãi bày tâm sự mà anh Việt .......:D ....... ủa ......mà bạn V này là bạn nào nhỉ ????....... khi nào phải bảo LAD chỉ cho biết mặt mới được .........:D

Anh chẳng hiểu nó đang giãi bày tâm sự của ai và với ai, chỉ biết nếu đặt trong box 01-04 này thì mấy bài trên hoàn toàn vô nghĩa (trừ bài trên cùng còn có tí ý nghĩa).
Nếu thích thì vào Tâm sự vui buồn mà trút, mà xả, chứ anh chẳng thấy có gì hay ho để cả khóa 01-04 vào thảo luận cả, loãng hết cả box này!
Bị cáo HBV còn muốn nói gì không ? :D

thành viên của nhóm Heo mọi bao gồm những ai thế ?
sao trường mình có nhóm này mà mình ko biết nhỉ?

bị cáo giãi bày..hôm nọ buồn buồn..vả lại lâu lâu ko vào box 01-04 nên nhớ :D..mà anh việt làm gì giữ vayaj..sapws ra trường..tình tình vẫn trẻ con ko thay đổi..em hết lời roaif nhé

Đỗ Việt à, cái trang web của Heo mọi ra sao rồi? Bây giờ bận thi không biết mọi người có lên không?

Nguyễn Phương Chi đã viết:
thành viên của nhóm Heo mọi bao gồm những ai thế ?
sao trường mình có nhóm này mà mình ko biết nhỉ?
Phương Chi lấy avatar là ảnh Cao Chung đứng đỉnh núi, chắc lấy từ web Heo Mọi phải không ? ;) Thế đã biết về nhóm HM chưa ?
Web HM bây giờ ngừng hoạt động rồi, vì các thành viên (ngoài tớ ra) chẳng có ai nhiệt tình cả, tớ làm 1 mình mệt lắm, xin kiếu! :)
Mọi người có thể xem album ảnh của Heo Mọi (ít ảnh lắm vì tớ không có thời gian làm) ở địa chỉ: http://class.hn-ams.org/~hm/album.htm
Sắp SN Heo Mọi rồi, nhưng kì này bận, không biết có làm gì được không.
Chúc cả nhà vui, và nhớ tới Heo Mọi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
anh việt ơi..em có quà cho nhóm từ năm nogias..để tới hôm nay..chán thật..hic.....ko biết mọi người thế nào roaif

Phương Chi lấy avatar là ảnh Cao Chung đứng đỉnh núi, chắc lấy từ web Heo Mọi phải không ? Thế đã biết về nhóm HM chưa ?

nếu em biết rồi thì còn hỏi lại làm gì ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
OK giới thiệu qua đôi chút :)

Nhóm Heo Mọi gồm 20 thành viên chính thức (10 nam, 10 nữ), trong đó có một số bạn nằm trong Ban chấp hành Đoàn trường (năm học 2002-2003), ngoài ra có lớp trưởng + bí thư của một số lớp và.. vài kẻ ngoại đạo. Một điểm chung giữa tất cả là các thành viên của nhóm đã cùng tham gia tổ chức chương trình Miss Ams 2003 (ngày hội anh tài 5), và sau đó đi cùng nhau trong chuyến du lịch Sapa mà Đoàn trường tổ chức hồi cuối năm học 2002-2003.
Ngồi với nhau trong 1 toa tàu, thức gần cả đêm cười đùa. Đến Lào Cai, túm tụm trên 1 chiếc xe bus để lên Sapa.
Trên đường đi, thấy có mấy con heo đen xì, cả lũ nhao nhao kêu là "heo mọi".
Đến buổi tối, 20 đứa chui vào 1 phòng, chia ra 2 giường (1 giường nam, 1 giường nữ) ngồi nói chuyện, tán phét với nhau.
Rồi hổng biết ở đâu chui ra cái ý tưởng thành lập một "đế chế". Rồi cái tên "Heo Mọi" tự nhiên bật ra. Còn rất nhiều điều hay ho trong cái đêm "kết nạp nhóm" ấy, nhưng mừ hông thể kể ra đây được :D
Và cái nhóm HM chơi thân với nhau từ hồi ấy :)
Khà, săp được 1 năm thành lập nhóm rồi!

cùng nhau ? một toa tàu ? một chiếc xe ? một căn phòng ? một cái giường ? hichic..
chắc mấy anh chị vui lắm, thôi em hết thắc mắc rồi, topic này hình như ko hấp dẫn cho lắm???

hehe..anh đỗ việt nhân tiện giới thiệu nhóm lun roaif :D

Back
Bên trên