Cảm ơn và Xin lỗi

xin lỗi vì có quá nhiều thứ để nói nhg ko biết bắt đầu từ đâu :)

cảm ơn na
sau bao nhiêu lâu ko gặp mà vẫn nhớ chúc up thi đỗ nông nghiệp
nhưng mà up vào nông nghiệp mà ko có na thì vào làm gì
ước mơ về 1 trang trại rọng lớn của đôi ta mãi chỉ là ước mơ
mong na vẫn ế :))

ac thằng này "mong na vẫn ế" [-(
cảm ơn nếu thằng này ko mong điều dở hơi như vậy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm ơn na
sau bao nhiêu lâu ko gặp mà vẫn nhớ chúc up thi đỗ nông nghiệp (thật ko hở mày =)) Sao nó éo chúc mày sang đấy hú hí với nó :)) )
nhưng mà up vào nông nghiệp mà ko có na thì vào làm gì (thế mà hôm trc ông khoe là ông tính toán >20 thì xin vào nth, 15 thì vào cơ sở 2 GTVT, <15 thì sang mao trạch đông, éo thấy có chữ na nào ở đây cả :-j )
ước mơ về 1 trang trại rọng lớn của đôi ta (sao nghe giống 1 túp nều tranh 2 trái chym vàng thế :)) Mà mày thi GTVT sao không ước mơ về 1 con đường chạy thẳng tít chân trơi mà anh đã rút ruột được 50% công trình :)) ) mãi chỉ là ước mơ
mong na vẫn ế :))(Bạn ý chúc mày đỗ còn mày thì chúc bạn í ế. bản chất : không ăn được thì đạp đổ :)) Các bạn gái chơi với bạn Hiếu chym to này phải cẩn thận không thì bị nó trù ẻo cho ế hết đấy ;;) )

Xin nỗi nhưng mà tao Chết CƯỜI MẤT hiếu chym to ạ . Éo đỡ được lun ý

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

xin lỗi hiếu nhg thằng việt nó nghĩ giống tao nghĩ =))

cảm ơn mọi người nếu đừng chặt phá rừng bừa bãi
nhất là thằng đức HAGL

cảm ơn nếu cái ông j đó ở Sở làm nhanh nhanh em còn biết điểm ^:)^

cảm ơn trời nếu cho thằng khác chấm toán của mình :))

xin lỗi nhg chắc cái sông hồng ở tây nguyên ko đủ độ để lên báo :)) hoặc là do quá ít bài kiểu như thế :))

cảm ơn trời nếu ngay bi h có giấy đỗ đh gửi đến nhà con =))

xin lỗi mày gặp bạn í hay nói chuyện với bạn í chưa mà đòi :))

cảm ơn nếu pama không quá cổ hủ và gia trưởng như thế :(. Thời buổi này trai gái chùn chụt giữa đường còn chẳng làm sao, đằng này mình mới có tí mà đã .#@$

Chỉnh sửa lần cuối:
sax thằng việt làm j vậy :-?
cảm ơn trời nếu có mưa

Back
Bên trên