Cảm ơn và Xin lỗi

Thank Dad for giving Mother a bar of chocolate. Mother will be certainly very happy ;)

cảm ơn vì đã khuyên em k nên đi ^^
you know where it hurts :)

xin lỗi chú vì chú ko thik ăn kẹo mà tao vẫn mới mày ăn kẹo........=))

xin lỗi vì đã ko nói với mì
xin lỗi vì đã dấu kín
xin lỗi vì đã im lặng
I dont wanna hurt u :)
chuyện của quá khứ hãy cứ cất vào quá khứ đi mì nhá ;)
ko nghĩ ngợi nhiều ;)

mệt và đau lắm = ((
I hate this feelings ... sooooooo muchhhhh = ((

xin lỗi các fan Ars là MU dã cho Ars đau vkl :)), thôi thất bại là mẹ thành công nhờ :))

Cảm ơn các bạn.;)) Hôm nay mình chiến thắng kép 1 phần là do các bạn đấy.;))

cảm ơn vì ngô đã thông báo 1 tin rất vui =))=))=))
đấy là MU đã thắng =))=))=)) :">
ko cần biết MU là cái rì =)) chỉ cần biết là mình có trà sữa =))=)) :">:"> đời nó đau thế đấy =))

cảm ơn vì cho mình được ngắm Hà nội qua cửa sổ xe taxi =))

----------

cảm ơn vì cho mình được ngắm Hà nội qua cửa sổ xe taxi =))

cám ơn cô Lí đã rất hào phòng khi cho chúng e ktra thế này, dễ ngã lắm :((

Trước hết, xin cảm ơn bố mẹ vì đã sinh thành, nuôi nấng, dạy bảo con. Đó là công ơn lớn nhất, công ơn ấy cả đời này con cũng ko trả được.

Cảm ơn những người bạn đã ủng hộ sát cánh bên tớ trong những lúc sung sướng cũng như lúc khó khăn, nhân đôi niềm vui những lúc tớ thành công và chia sẻ nỗi buồn những lúc tớ thất bại @};-. Special thanks to Líe, mày là thẳng bạn tốt của tao, mày luôn đứng về phía tao dù tao bệnh đến cỡ nào, vì 1 lí do thật đơn giản: mày và tao bệnh ngang nhau :x. Cảm ơn mày vì đã biến tao thành 1 thằg bênh hoạn như bây h8-} Mày luôn thẳng thắn với tao, với tao bạn tốt phải chân thành với nhau và mày đã làm được điều đó cho tao.

Bổ sung: Cảm ơn đôi bạn Dương văn Cường và Tớc Nơ, chũng may là 1 đôi bạn trời sinh ra để sống trong trại tâm thân, cảm ơn chúng mày đã giúp tao thức trong những tiết học buồn ngủ nhất :)| = những trò hề khốn kiếp :x Cảm ơn mày vì những trò cười của mày đã hạ điểm phẩy các môn phụ của tao =)).

Xin lỗi bố mẹ vì những lúc con ko kiềm chế được đã làm những điều ko đúng. Xin lỗi những người bạn trí cốt vì những lúc tớ bực mình đã văng ra những từ ngữ xúc phạm đến ng` khác, trong đó có cả những đối tượng lúc đo đang nói chuyện với mình (nếu quả có thật, tớ chỉ muốn các bạn hiểu rằng: I don't mean it 0:) ).

Cảm ơn những ng` tớ mới làm quen trên HAO. Mọi ng` đã cởi mở khi tớ bỡ ngỡ lên đây và h đây khi tớ trở nên "hồ hởi" như bây h thì thẳng thắn phê phán tớ . Cảm ơn các anh các chị đã thẳg thắn phê bình cái 2pic prom và dĩ nhiên cả con ng` làm ra cái 2pic đấy, dù phê bình đúng hay sai, Lú xin cảm ơn mọi ng`. Nếu phát ngôn điều j` không phải, mong mọi người bỏ qua cho :)

Xin lỗi tất cả mọi ng` về việc trong thời gian gần đây tớ hay văng tục bừa bãi (tao ko xin lỗi mày đâu Líe ơi :>), đôi khi nghĩ lại, tớ thấy đây ko phải con ng` tớ, tớ sẽ cố gắng chấn chỉnh trong thời gian ngắn nhất o:)

Cảm ơn tập thể L2 06-09 vì đã tạo cho tớ một môi trg` mà ở đó, những thằg ko bệnh sẽ dần trở thành bệnh, và nhg~ thằg ko bệnh sẽ ngày càng bệnh hơn =))

Và cuối cùng, xin cảm ơn Mod vì đã post cái 2pic này lên, để các amser có thể hiểu nhau hơn. Nhg~ thằg bệnh hoạn như Lú sẽ ko cảm thấy cô đơn.

Lú rất thik 2pic này.

Thanh U 4 listening!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên