Cảm ơn và Xin lỗi từ Yearbook

Phạm Thị Huyền Trang
(Phạm Trang)

Phần cảm ơn đã có trong phần cuối của YB rồi nên có lẽ tớ không nên nhắc lại nhiều. Điều tớ muốn nói nhất là những lời xin lỗi.
Xin lối lớp A2 vì những sai sót trong phần danh sách lớp. Đúng là BBT đã có thiếu sót khi không sửa lại danh sách A2. A2 đã đưa cho BBT danh sách nhưng Nhung lại làm thất lạc, mãi đến gần khi đem đi in mới tìm lại được , đã gõ lại nhưng thật không may, đúng hôm cuối cùng trước khi đem đi in, danh sách A2 đã được gửi nhưng hộp mail của chú biên tập lại bị hỏng và bọn tớ đã không kịp sửa, thành thật xin lỗi nhé, mong A2 bỏ qua.
Xin lỗi bạn Quang Long lớp Nga về sự nhầm lấn "dễ thương" ở phần giới tính của bạn trong danh sách lớp, có lẽ người gõ danh sách chỉ nhìn tên bạn mà không để ý kỹ bạn là girl, thông cảm cho bọn tớ nhé!
Xin lỗi bạn Thành Trung lớp Sinh vỉ những thiếu sót khi đăng bài thơ của bạn, đúng là người biên tập thơ đã không để ý kỹ khi cop bài của bạn từ trên HAO xuồng, rất vui vì bạn đã hiểu và bỏ qua cho bọn tớ.
Xin lỗi lớp T2 vì không kịp cho thêm ảnh của lớp T2, các bạn gửi muộn quá.
Xin lỗi Khánh Huy lớp Toán vì đã gõ nhầm tên bạn thành Khánh Duy trong phần ảnh, đúng là khi soát lỗi tớ không nhận ra được lỗi đó, mà dù sao thì ai chả biết Huy Cật, nhỉ?
Còn rất rất nhiều sai sót mà tớ không thể xin lỗi hết tới từng người, mong mọi người hãy thông cảm và bỏ qua cho bọn tớ.
Cho đến hôm nay, YB đã nhận được nhiều lời khen nhưng cũng không ít những lời chê, góp ý. Dù sao đây cũng là YB của chúng ta, là hình ảnh của 01-04, vì vậy nếu bạn có chưa hài lòng khi so sánh với YB 95-98 thì cũng hãy bỏ qua và đón nhận YB.
Tớ vẫn thấy tiếc vì không làm tốt hơn. Giá như các lớp tham gia tích cực hơn và giúp đỡ BBT nhiều hơn thì có lẽ YB đã hay hơn rất nhiều.
Thành thật xin lỗi và chân thành cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang em,khổ quá cơ,anh hiểu mà,em biết lỗi thế là tốt,anh bỏ qua cho.Mà này,thằng nào là Huy Cật,lich sự tí đê.Dù gì thì cũng cảm ơn(Khổ nỗi nhiều em muốn chết anh Huy lai cứ nhầm thành Duy,thế mới đau).Xin phép.Hết ạ

các bạn thân mến ơi, tớ gửi lên đây một số chỗ sai trong yearbook có liên quan đến toán 1 ( trừ chỗ tên bạn Huy ở phần ảnh ) .Ai đang cầm yearbook có nhã hứng sửa thì càng tốt , không thì cũng chẳng sao

Sau khi đã chữa :
1.Nguyễn Thị Thanh Bình ĐT 5142113
2.Lã Quang Duy ĐT 8341168
3.Lý Đình Quang NS 25/02/1987
4.Nguyễn Quang Tùng ĐT 8281504
5.Phần ảnh bị cắt mất em của Thanh Hưng và thừa chữ Việt

Thật ra ban đầu chỉ định chữa của "Lã Quang Duy" :biggrin: , tiện tay thì làm luôn. Tạm thời thế ,còn nữa thì tiếp. Xin cảm ơn.

À này Huy , ông không thấy tên Duy rất hay sao ? :biggrin:

hix, Phạm ơi, mày ko để ý là danh sách lớp mình cũng sai à? đã thế thiếu cái gì chả thiếu lại thiếu đúng cột giới tính! danh sách lớp mình đầy đủ cả bọn hải ngoại abroad, tao đã đưa cho Mai Hồng từ lẩu từ lâu, mà gửi kèm file, ko hiểu đồng chí Hồng sao phải gõ lại, chắc Hồng làm thất lạc. Nhưng ko sao, chúc mừng yearbook! ko ngờ khóa mình các bạn làm thơ hay quá!
bài bún riêu bún ốc của bạn Hạnh Hóa 2 ngộ ghê.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đấy, chính vì là lớp mình nên tao lại không soát kỹ, :D

Back
Bên trên