cười !

HIk, tưởng truyện hay vì nhiều người reply, ai ngờ 8-}, nhiều quá, đọc ko xuể 8-}

Võ Thanh Trọng Nhân đã viết:
Chịu ko nổi em ạ. Phải post như thế nào mà người ta nhìn còn muốn đọc ấy

đấy!!! anh nói đấy nhá... nhìn rồi rút kinh nghiệm đi nhé ;;) ;;) jk

Hừ, phạm lỗi thì để một người phạm được rồi heh heh

Linhf - đọc là "Linh ép phờ" - tức là Linh "phì meo" (female) tức là Nhật Linh :D

em DLinh là Linhz - đọc là "Linh dét" - tức là Linh "zai"

get it? :D (sao mình phải gọi rắc rối thế nhở?? )

Các cô chú này! Em nó nhiệt tình thì phải ủng hộ tí chứ lị. Truyện đọc cũng được đấy chứ. Chị thích đọc nhiều chuyện 1 chủ đề hơn là rải rác mỗi topic được một mẩu cười còn toàn buôn dưa.

Đấy là một mình chị, mọi người khác thì sao

Hic, ý chị Hương rất hợp tâm ý mà em đã ấp ủ bấy lâu nay, cái tâm ý mà bé Linh đực (chú ý là bỏ chữ "rựa" rồi đấy nhé) nó chà đạp dã man từ lúc em còn là lính mới tò te. Cám ơn chị lắm lắm :x

Có người để mà hùa theo là bắt đầu đấy

Vấn đề là mỗi lần post thì một hai truyện thôi, ẻm làm phát khủng thế cũng hơi hãi thật :) Nhưng mà những topic gồm nhiều chuyện như Woman Jokes, sex jokes hồi trước rõ ràng hay hơn mấy topic lèo tèo, bàn qua bàn lại mấy câu rồi chết yểu.

Hờ đúng, nhưng mà chỉ 1,2 truyện thôi, còn cho một phát chục truyện đọc sao xuể hả chị

Võ Thanh Trọng Nhân đã viết:
Hic, ý chị Hương rất hợp tâm ý mà em đã ấp ủ bấy lâu nay, cái tâm ý mà bé Linh đực (chú ý là bỏ chữ "rựa" rồi đấy nhé) nó chà đạp dã man từ lúc em còn là lính mới tò te. Cám ơn chị lắm lắm :x

hờ hờ.. em tưởng anh cũng chê bai em í post nhiều lắm cơ mà /:) /:)

ừ công nhận là dừng ở khoảng 2-3 truyện -- sau mấy hôm lại post tiếp 2-3 chuyện nữa (cùng topic cũng chẳng sao) , chứ mà post liền một mạch 8-9 chuyện nào cũng dài..
cười được 2 chuyện đầu.. đến chuyện thứ ba thứ tư đọc một nửa là mỏi mắt chẳng muốn đọc tiếp nữa..

Chỉnh sửa lần cuối:
thế hồi trước là vì anh sợ nên khúm núm chê à :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Hương ới :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng thích 1 topic mà nhiều truyện, đọc sướng lắm ! ;) Mà topic này đọc xong còn ngồi ngắm em Nhật Linh . Xinh quá đi mất ! Đi thi Miss HAO đi em :)

Uh đồng ý bé Linh hoa hậu (ko phải bé Linh đực) đi thi Miss HAO đi em chắc chắn ít nhất em có phiếu của anh mà nhà em địa chỉ bi nhiêu để anh tranh thủ gửi gạo kekeke

Back
Bên trên