Cưới Phương phở

Trần Chí Trung
(tct)

Member
Pà kon ở nhà ai có thông tin gì thỉ loa loa lên trên này cho anh em biết tin nha.
15-9 ai đi dự thì nhớ vác theo máy ảnh, bốt lên anh em chiêm ngưỡng cái.
Album ảnh lớp mình có rồi mà chả thấy chú nào bốt đúng chỗ cả, toàn ị lung tung đi đâu ấy, chuối thật.

Chỉnh sửa lần cuối:
He he toi nay tu T3 ba` con co bac o xa chuan bi ma nghe tuong thuat lai nhe. Lop minh cu tu roi chia xa... kho the ko biet bao gio moi hop lai du, Tao cung goi duoc kha nhieu rui, sap toi Quan bo truong cung chuan bi cuoi ba con tha ho vui nhe, cac bac mung cho em la`o

Oh, thế tối nay đã tụ tập lớp mình ở nhà mày rồi à, làm gì mà sớm thía. 15 ăn hỏi xong nhớ up ảnh lên cho đồng bào xa Tổ quốc chiêm ngưỡng mới nhé.
Mừ ảnh viện đâu vẫn chưa thấy up lên. Vảo album ảnh lớp mình trong phần Tranh ảnh ấy. Up lên xem hoành tráng ko nào, sốt ruột quá.

Vua gap nhau hom truoc xong, moi viec deu tot dep, tru moi viec co nhieu thang o nuoc ngoai wa' -> hoi it, cung la lan tap trung duoc kha nhieu ba` con tu cac noi tren dia cau tap trung lai, moi nguoi van khoe, lam an on dinh het roi. Ve hinh thuc : Doi voi con trai thi o co thay doi gi neu ko muon noi la phong do len, con cac ban gai xi` van the hahaha :)) .Thang Quan cung sap cuoi rui khoang 10-10 gi do. Tung chip moi co 1 chau gai moi vua tron 1 tuoi, dang o voi ba noi, con vo chong no deu buon kim cuong o Namphi, cac ba.n y deu on dinh ve nghe nghiep het rui.Co gi mail sau. Neu ban nao T3 doc duoc nhung dong nay xin lien he [email protected] de Phuong con gui thiep moi nhe..... Vui ve di ba con :))

Back
Bên trên