Cú đêm :D

1h:x
hnay hạ quyết tâm đi ngủ sớm
Chúc các anh các chị thứk khuya vui vẻ:D

:(( hiz đêm qua định thức học =)) mà đến tận 5 rưỡi sáng vẫn đang coi phim chán quá đi ngủ =))

sao sis cứ gọi em là con thế? :-w
hoàn toàn không vui đâu ná! >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ sis xin lỗi :-s
Thế bé Ánh vậy :-s
Uầy, sis quên, hình như chưa trả lương cho bé Ánh :">

Chỉnh sửa lần cuối:
12h30:x quyết tâm ngủ sớm:(( mai fải dậy sớm:((
Em rất là ngưỡng mộ các anh chị thứk tới hơn 3h mà vẫn dạy đc sớm:-ss
có anh chị nào cho em xin bí kíp vs ạh:-/

chuông reo mah vẫn ngủ đc thì có gì là lạ
chuông kêu, tắt chuông, ngủ tiếp

12h30:x quyết tâm ngủ sớm:(( mai fải dậy sớm:((
Em rất là ngưỡng mộ các anh chị thứk tới hơn 3h mà vẫn dạy đc sớm:-ss
có anh chị nào cho em xin bí kíp vs ạh:-/

thông thg` những ng` thức đến 3h sáng là thức luôn đến sáng nên có ngủ đâu mà dậy:)):))
còn nếu muốn dậy được sáng sớm thì đặt 5 cái báo thức, 1 cái ở đầu giường 1 cái ở bàn học 1 cái ở chỗ xa mình nắm nhất,1 cái trong WC ,1 cái ở chỗ đi giầy (ngủ được = mắt :-j)

hix thành tík của em là đặt 4 cái:(( mà vẫn ngủ đc:((
Htrc em cũng thử thứk thông nhg mà đến 5h thì gụk:-ss... sau đó lại ngủ tới 11h:-ss

thức đến 5h thì đi ăn sáng luôn:D:D như thế vừa có lợi cho sức khỏe:)):))lại vừa đc tiếng dậy sớm:))

cà fê đê :-b:-b ko thức đến sáng hum kia mới lạ:))

Chị tưởng thức trắng dễ hơn là ngủ vài tiếng rồi dậy chứ nhỉ? :-? Cứ tầm 3-4h mới ngủ rồi 7-8h dậy là chị cũng dậy chỉ để tắt chuông báo thức :)) Nhưng thức trắng thì thức liền 48 tiếng vẫn khỏe re :D

Để dậy được ý, giấu cái đồng hồ đi, chọn loại kêu rõ to, từ lúc em lọ mọ khỏi giường, lần đến chỗ cái đồng hồ và tắt nó đi là quá đủ để tỉnh ngủ rồi :))

Cho chắc thì để 1 chậu nước lạnh cạnh gần đồng hồ, tiện tay vốc lên mặt 1 cái, lại chả quá tỉnh táo :">

Nhắc nhé: lạm dụng cà phê là hại lắm đấy /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
lần đến chỗ cái đồng hồ và tắt nó đi là quá đủ để tỉnh ngủ rồi
cho vào tủ khóa lại(tủ quần áo hem phải két sắt). cất chìa khóa ở xa.báo thức kêu.tìm chìa khóa lọ mọ mở tủ:)):))

E là ko nghe thấy tiếng chuông ý chứ =))
Mà bây giờ mới để ý :eek: chup3chup hơn tuổi mình, trước giờ cứ tưởng bằng tuổi :eek:

Back
Bên trên