Cú đêm :D

bà chị hai lúa nếu hôm nào rỗi, đi uống với thằng em! đang khát! và đang đau nữa

đi uống ở đâu nào ? :) chị mày cũng đang đau nòng nắm đây :( bia nhá :)) nhưng chị ngại uống nơi công cộng lắm :"> =) về nhà chị uống đê =)) có em giai chị múa hát góp vui =))

----------

nhìn tên em Ngô Minh Đức spam kia, tự dưng nhớ đến mấy bài hát HAo của anh Tô Minh Đức :) giọng hát hay thật đấy :)

mình đi "tiêm nhiễm " mấy bài anh ấy hát cho bạn bè với em út rồi :p bây h máy ai cũng có =))

ồ yê :) bao giờ đây chị :) thằng em có 2 tuần ôn thi, 1 ngày đi uống chắc ko vấn đề gì :D

chốt nhá
hoặc là Chuồn chuồn phố ở Hàng Bài, hoặc là ...quán Âm phủ ở Hàng Bông >:) gần nhà cả 2 chị em đấy :) chọn đi.có chuyện j kể cho chị, chị tư vấn cho nào (ngày trước mình có bằng tư vấn SKSS vị thành niên của sở Y tế HN =)) )

----------

à mà chị mang bia nhà chị đi :)) nếu chú thích đọ bia =))

tiện thể, nếu cả hội cú thích thì mình làm phát hội họp đầu năm nhị :) muội HA thì thôi :-" nhưng các mem khác thì bàn bạc đi nhé :x

thế nào cũng jo! chọn 1 buổi sáng/ chiều nào đó đi, tối thằng em bị khoá :| một trong những nguyên nhân gây ức chế

rồi, vậy chị em nhất trí sau 14 nhá ;;)
có j nhắn qua đt, có số rồi hehe

thần đi chơi bị xích đây 8-} mọi người chơi valentine thế nào :)) đừng nói là valentine xong ko ai làm cú hết nhé ;))

ai là thần đi chơi thế? ;;)

Valentine xong kễnh bụng...mà các cụ thường nói "căng da bụng trùng da mắt" mà...:-j

tối nay lạnh nhờ :p hội cú đêm có ai ko ? :|
lại căng mắt căng miệng học bài :| nước đến chân rồi ! :(

Back
Bên trên