Cú đêm :D

Hoá ra trên HAO cũng có nhiều box lạ nhỉ 8-| Tức là VC chỉ có những ai đủ 18 tuổi thì mới thấy và mới vào đc thôi í ạh 8-|
Mà clb Cứ Ấy đi là gì ạ ;;) Trên 40 tuổi mới đc vào ạ ;;)

thì vào CLB cứ ấy đi thì Cứ ấy đi ;)) cái này chắc chỉ 24+ là đủ rồi

Chắc 20+ chứ 20 với 24 thì khác gì nhau :|
Anh chưa nghe đến cái này bao giờ, chỉ nhớ mang mang có ai đó nói là có 1 box nữa yêu cầu lớn hơn box VC :-?
Box trên 40 là box Văn Điển à =))

Em thấy topic này chả đến nỗi vô nghĩa as it sounds :-?

Người ta phải thức đêm, trái với đồng với thói quen sinh hoạt, nên tất nhiên là phải có lí do cụ thể của nó ;)

Có những thứ mà phải khi màn đêm buông xuống thì mình mới cảm nhận được ( ko có ẩn ý đen tối gì đâu đấy, mọi người đừng hiểu lầm b-) ). Có những cảm xúc mà chỉ khi ko còn ánh sáng, tiếng nói nào mới tràn về xâm chiếm cả tâm hồn ta, cho ta những phút giây ngưng đọng lại để suy nghĩ về mọi chuyện. Đó là về mặt cảm xúc. Còn về mặt lí trí thì nhiều công việc nặng nhọc, làm cả sáng cả chiều chưa xong thì đêm vẫn phải cày tiếp thì mới mong hoàn thành được vào sáng ngày hôm sau. Nhiều ý tưởng vượt trội cũng được nảy sinh vào hoàn cảnh này.

Để minh họa trực tiếp và sống động cho những gì vừa nói thì xin dẫn chứng những gì em đã làm trong đêm nay:

_ Viết essay để nộp kịp deadline 8-X:
_ Đọc truyện Anna Karenina, đọc đêm mới thấy thấm từng câu chữ vào đầu 8->
_ Nghe "Not what you see" của Savantage, nhạc này thì phải có không gian yên tĩnh một mình để thưởng thức. ~o) ( along with a coffe cup of course )
_ Nghĩ ra một đống ý tưởng để cải tiến tổ chức hiện giờ đang còn nhiều bất cập.*-:)

Thế đó, có người thấy rằng đêm mới là ngày thực sự của họ. Em cũng thấy vậy, vì nhiều lí do nội tâm là chính hoặc ít ra vì một lí do ngu xuẩn là vì hè rồi, ban ngày nóng quá thì tranh thủ buổi đêm có tí gió để hoạt động.

Với cả đúng là tầm h này thì HAO vắng vẻ thật, chỉ có những anh chị ở nước ngoài mới post bài. Mà thức đêm thì cũng thỉnh thoảng thấy thiếu hơi người lắm, hoặc cũng muốn biết xem có ai thức đêm cùng mình ko (gặp được người thức đêm cùng mình cũng là một niềm vui nho nhỏ trong ngày đó :D ). Thế nên cứ để topic này là nơi để những người tận hưởng những giây phút đầu tiên của một ngày mới chia sẻ tâm sự của họ vậy. Có khi topic này sẽ chứa đựng nhiều tâm trạng, mang nhiều màu sắc nhất trong các topic trên HAO mất. Vì freestyle mà, và vì là đêm nên imagination has no limitation ;))

But I have to say goodbye for now :"> Sleep well people :X

uh
chỉ có buổi tối tốc độ net mới cao cho mình down sex=))=))

Em thấy topic này chả đến nỗi vô nghĩa as it sounds :-?

Người ta phải thức đêm, trái với đồng với thói quen sinh hoạt, nên tất nhiên là phải có lí do cụ thể của nó ;)

Có những thứ mà phải khi màn đêm buông xuống thì mình mới cảm nhận được ( ko có ẩn ý đen tối gì đâu đấy, mọi người đừng hiểu lầm b-) ). Có những cảm xúc mà chỉ khi ko còn ánh sáng, tiếng nói nào mới tràn về xâm chiếm cả tâm hồn ta, cho ta những phút giây ngưng đọng lại để suy nghĩ về mọi chuyện. Đó là về mặt cảm xúc. Còn về mặt lí trí thì nhiều công việc nặng nhọc, làm cả sáng cả chiều chưa xong thì đêm vẫn phải cày tiếp thì mới mong hoàn thành được vào sáng ngày hôm sau. Nhiều ý tưởng vượt trội cũng được nảy sinh vào hoàn cảnh này.

Để minh họa trực tiếp và sống động cho những gì vừa nói thì xin dẫn chứng những gì em đã làm trong đêm nay:

_ Viết essay để nộp kịp deadline 8-X:
_ Đọc truyện Anna Karenina, đọc đêm mới thấy thấm từng câu chữ vào đầu 8->
_ Nghe "Not what you see" của Savantage, nhạc này thì phải có không gian yên tĩnh một mình để thưởng thức. ~o) ( along with a coffe cup of course )
_ Nghĩ ra một đống ý tưởng để cải tiến tổ chức hiện giờ đang còn nhiều bất cập.*-:)

Thế đó, có người thấy rằng đêm mới là ngày thực sự của họ. Em cũng thấy vậy, vì nhiều lí do nội tâm là chính hoặc ít ra vì một lí do ngu xuẩn là vì hè rồi, ban ngày nóng quá thì tranh thủ buổi đêm có tí gió để hoạt động.

Với cả đúng là tầm h này thì HAO vắng vẻ thật, chỉ có những anh chị ở nước ngoài mới post bài. Mà thức đêm thì cũng thỉnh thoảng thấy thiếu hơi người lắm, hoặc cũng muốn biết xem có ai thức đêm cùng mình ko (gặp được người thức đêm cùng mình cũng là một niềm vui nho nhỏ trong ngày đó :D ). Thế nên cứ để topic này là nơi để những người tận hưởng những giây phút đầu tiên của một ngày mới chia sẻ tâm sự của họ vậy. Có khi topic này sẽ chứa đựng nhiều tâm trạng, mang nhiều màu sắc nhất trong các topic trên HAO mất. Vì freestyle mà, và vì là đêm nên imagination has no limitation ;))

But I have to say goodbye for now :"> Sleep well people :X

Uh, cũng vì thức đêm nhiều chẳng thấy có ai post bài nên anh mới thấy tò mò muốn xem xem bao nhiêu người thức đêm giống mình :-?
Anh thì có sở thích viết truyện, mà chỉ viết truyện buổi đêm yên tĩnh đc thôi, hôm nào ko viết gì thì 2h ngủ, hôm nào có ý gì ngồi nghí ngoáy 1 lúc là đã 6h rồi :D

Bình: cắm máy đấy down 4 task 1 lúc mà đi ngủ, thức làm gì =))

Mà thôi tốt nhất nên cho topic này về đúng quy tắc chứ nhỉ? 0h đến 6h sáng mới post bài thôi [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
rapid với mega làm sao down 1 lúc nhiều file đc:) ko anh có acc share em em đỡ phải thức:">

down ko dùng acc thì đằng nào 1 file cũng down hết cả đêm rồi :|

đêm thường speed khủng:D 300k/s là thường:D nên 1 đêm cũng phải đc 6-7 file:D phải thức thôi:D

Buồn ngủ quá :))
@ Bạn Tâm : thói quen thức đêm uống coffee hại sức khỏe kinh ~~~ đến ngày hôm sau cứ gọi là mắt thâm quầng đầu óc lờ đờ ~~~ Nói chung là vạn bất đắc dĩ thôi chứ nên ngủ sớm.
Giữ sức khỏe còn sống lâu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì ai chả biết là ko nên thức khuya, nó thành thói quen thôi :))
Mà sao mình chưa bao giờ phải uống coffee để thức đêm cả :-?
Tự dưng cứ ko thấy buồn ngủ thì thức thôi :-?

cú thì đâu cần lý do mà thức đêm...
mà yêu cầu lần sau post là phải sau 12h đấy nhé;))

Ừ, ở đâu ra khái niệm post ban ngày mà đòi làm cú ở đây [-(
Thức đêm chơi mấy cái flash crimson/virdian/white room thấy phê quá 8-}

Cú đây, cú xịn đây.:))
Cái trò đó bõ gì, chơi nhà ma mới hay, đeo headphone vào cho hàng xóm ngủ nhá.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cú ngày về ngủ lấy sức đêm làm việc đi
<Vừa mới dậy:">>

cú lúc chập choạng tối đây:))
thôi thì hẹn tối vậy:D

CMSN em Vân :)
(Đêm qua nằm chờ download ngủ quên mất vừa mới dậy =)))

cám ơn anh Đức;)) :))
em đang ở trong SG nên dù là Sn mình nhưng vẫn phải mua quà cho các bạn:((

Đêm qua ứ ai vào cả.:( Phí công thức đến 5h.:))
CMSN chị Vân nhá.:)) Chúc chị đỗ thủ khoa.;))

Back
Bên trên