Cú đêm :D

@ Minh: Ghi bừa là sao :| Thế h bạn đang ở đâu :|

mà h mới để ý Virgin Islands là VI chứ nhỉ :-? USVI là quần đảo nằm ở biển Caribbean. T có 2 đứa bạn từ VI, thấy m kêu đang ở VI nên tò mò thôi :))

Vi là viết tắt Việt Nam mà bạn >_< H tớ đang ở VN chứ ở đâu :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ak, viết tắt của Việt Nam là VN chứ. Hơn nữa thay vì viết VI ko, tớ đã ghi rõ ràng là USVI mà :|

Bạn vào chỗ tên nc của HAO mà xem o.0 Mà Virgin island có cả Bristish VI với Spanish VI nữa mà o.0
Quên mất Việt Nam là VN :">

@-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-) @-)

Đọc ko hiểu các anh chị đang bàn luận gì hết trơn:-ss
Chiều nay thi hk anh coi như là em đứt rồi=((

:(( công nhận dạo này bài vở ập vào đầu + thêm mấy cái project :-< Project ko đáng sợ = việc bọn cùng nhóm éo làm cái j` bao h :-<

khổ thân... :-<

còn mình thì vẫn cứ đang nhong nhong ở ngoài chả làm gì...đến tháng 7 mới xác định phải học tử tế... 8-|

@ Vân: m giống t rồi.
làm bài presentation, t phải làm từ kịch bản, phân vai, đến chuẩn bị power points và thiết bị. 2 đứa còn lại ngồi không, ba bữa hỏi đã làm chưa.@-)
đến khi làm chính thức, không biết bọn kia làm ăn có ngon lành không? :(

Chỉnh sửa lần cuối:

em là người cũ mà:">

thế ra hội cú cũng có 1 anh 06-09:D

Btw, em thi xong hết rồi ạh;;) Bây h chỉ còn đợi sis Ánh về là ... thoy sis nhỉ;;)

chú Nghĩa kia trèo lên chuồng cú sớm ế? :|

ở đây toàn người cũ thôi... l-)

@Thảo: =.="... sis ko bít gì đâu ná...

sis Ánh chả hứa có vụ đi đú lẻ và đi off sao:-"

Đùa chứ em vẫn chưa thấy chị Minh sang lớp em làm quen giao lưu nhé:":mad:

Chỉnh sửa lần cuối:
thực ra em thôg cảm cho cái sự lười của chị nó ko tạo điều kiện hoạt độg nên thôi đành chấp nhận em ạ :))
Mà muốn gặp chị dễ lắm :)) thứ 4 tiết 4,5 cứ ra sân bóg rổ phía trước là thấy liền :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên