Cô Trần Phương Nam

Nguyễn Linh Giang
(lary_naly)

Các a chị ơi, cho e hỏi: Cô Giáo Trần phương nam dạy chuyên văn trườg THPT Ams dạy co ok k các a chj.? Tks!

Re: mrs. tran phuong nam

cô Nam dạy tốt
chịu học cô Nam thì thi đâu cũng đỗ :))

a chi nào rảnh thì vào đóng góp ý kiến cho e nkes!
Tkanks
:D

cô ý dạy hay mà :) Nhưng hình như cô chỉ dạy cấp 2, cấp 3 ko rõ có dạy thêm ở ngoài ko :D

e là chẳng quan tâm đến môn văn bao h
biết mỗi thầy Ngọc anh đã hãm đến già=)) =))

cô Nam dạy hay mà có trách nhiệm, cô đánh học sinh như mẹ đánh con, chỉ tội cô hay quên nên không đếm roi nên học sinh toàn nói dối trốn ăn đòn >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe\Nawm này em lớp 6 dc co Nam chu nhiệm

----------

Bùi Ngọc Phương đó ah
tôi nè

----------

Bùi Ngọc Phương đó ah
tôi nè

----------

Bùi Ngọc Phương đó ah
tôi nè

----------

Bùi Ngọc Phương đó ah
tôi nè

he he, cô Nam dạy anh 3 năm cấp 3. Nói chung là hay em ạ.
1 thèng dốt văn như a thì ko nói đến chuyen môn.
Anh thấy hay ở chỗ, cô tuy có vẻ nghiêm nhưng lại hièn và dễ gần lém, rất thương học sinh. Dạy thì đến lúc thi học trong vở chém them tý xíu là dc 7 điểm oài, cho điểm cũng nhẹ nhàng. Gọi lên bảng hầu như chỉ gọi 1 lần, ai bị gọi oài thì cứ yên tâm mà chơi, khi nào hét 1 lượt mí đến lượt mình. Kiểm tra thi thoảng cũng quay dc. (Đoạn này em xin lỗi cô Nam)
Đại thể là thế, cần j em cứ hỏi thêm.

mrs Nam thì nhiều kỉ niệm lắm vì dù j đã chủ nhiệm lớp a 4 năm, từ lớp 9-12. Tuy nhiên, công bằng mà nói là mrs dạy cấp 2, cụ thể là ôn thi từ cấp 1 vào cấp 2 ams hoặc cấp 2 lên cấp 3 ams thì tốt nhất chứ cấp 3 là bắt đầu cô đuối rồi (cái này là dễ hiểu bởi cô cũng lớn tuổi rồi, dạy thêm lẫn dạy chính cả lớp 6-12 thì khó mà tốt ở tất cả mặt trận dc

nói chung là nếu muốn đỗ vào ams thì học cô là sáng suốt còn nếu thik thi đh thì nên học ng khác:D

ai cần tư vấn j về văn có thể pm a. dù kiến thức hạn hẹp nhưng bit đâu vẫn có thể đưa ra lời khuyên bổ ích với các e

Back
Bên trên