có bạn nào yêu chó ko thì vào đây nào

Tôi không yêu chó lắm ,chỉ yêu mèo nhưng nói chung là không anti chó , thế được là thành viên của hội rồi nhá
!

Ah đây ko phải 1 hội rùi:(
Đây là quảng cáo bán chó:(
Muốn mua quá:(

nhìn mấy con chó con mặt ngơ ngác ngu ngu! yêu vật ạ :x
nhưng nhà tớ có dobby mất rùi :x
mua thêm 1 con nữa sợ có mới nới cũ dobby lại ganh tỵ cắn nhau thì chít :))

hix nhìn con chó mẹ thương thế :(
hầy, nhà có con mèo rồi ko bit mua chó về bọn nó có cắn nhau ko nhể :(

Sao nỡ bán :(( Tội nghiệp chúng nó quá :((
Ngày xưa con Mun nhà chị có bao nhiêu là cún xinh, mỗi lần bà nội đem đi cho, cả mấy chị em đều ngồi khóc :((
Hồi bé thích nhất là ngồi khâu quần áo cho các em cún :x
Bây h Mun đi rùi :(( :(( :(( Nó hơn mình 5 tuối, ở nhà bà từ trước khi có mình :((

Mấy con cún xinh thế mà em bán ko thương hả em :(( Nhưng đúng là nuôi nhiều bất tiện thật..:-<

2tr5 1 nhóc

hik hik

của nhà trồng đc thế này thì cho anh trồng với :((

khuất diệu anh đã viết:
Sao nỡ bán :(( Tội nghiệp chúng nó quá :((
Ngày xưa con Mun nhà chị có bao nhiêu là cún xinh, mỗi lần bà nội đem đi cho, cả mấy chị em đều ngồi khóc :((
Hồi bé thích nhất là ngồi khâu quần áo cho các em cún :x
Bây h Mun đi rùi :(( :(( :(( Nó hơn mình 5 tuối, ở nhà bà từ trước khi có mình :((

Mấy con cún xinh thế mà em bán ko thương hả em :(( Nhưng đúng là nuôi nhiều bất tiện thật..:-<
nuôi cũng là vấn đề lớn đấy :))

chưa nói đến tiền bạc, mà có đầy đủ điều kiện để nuôi tốt cũng là vấn đề :d

Ừa có cún để nuôi có hơn ko, bán làm gì:(
Hồi trước nhà tớ có 3 con, 1 con đi lạc, 1con ốm chết, 1 con bố bán mất vì nhà chật quá:(( Cái hôm bị bán con chó bị lừa vào bao tải thương ơi là thương:(

cũng thík chó lắm.... nhg mà nhà ko có chỗ nuôi :( hồi trc cũng nuôi 1 con... đc có mấy ngày... nó bậy tùm lum... ko chịu đc :|

=)) Thế nên mới ước có con gì xinh xinh, ngoan ngoan, ko bậy lung tung, sạch sạch, biết tự ăn uống :"> =))
Đến con người khối ra còn chả được thế [-x 8-|

em chả bik con Pete con thì thế nào, chứ con mẹ nó thì cực ngoan luôn
với cả nếu mà em giữ lại nuôi thì 9 con quả là "một con số ít"
@Chị Vi Ngân: ko sợ đâu chị ạ. Nhà bác em cũng có 2 con mà, 1 tây 1 ta hẳn hoi. thé mà chúng nó thân nhau cực kỳ:D
@Chị Như Ngọc: nhà em có cả mèo và chó đây này. Thân nhau cực nhé! Hum nào Fat đi chơi ko về là Pete nhớ lắm à!!!!!!!!!!!!
@Anh Hà: thực ra chuyện giá cả cũng thoáng thoáng thôi ạ.
@Chị Miên: nhưng mà đây có phải là bán cho bao tải đâu. Cho người chủ mới chăm sóc có khi còn tốt hơn mình ý chứ
Cho nên nếu anh chị nào muốn mua hoặc quen ai muốn nuôi thì báo cho em qua mes nhé
em cảm ơn nhiều

Mình tưởng đây là hội lon ton chạy vô ra là bán chó há, mà đắt dữ hen, hix >< hổng biết gì về chó loại này chắc hàng ngoại gốc ah ?

chó à khoái lắm nhưng bẩn wa' ko chịu nổi nhờ tui có 1 con nè
nhìn chung khoái mèo hơn

Back
Bên trên