Có anh chị nào học giỏi Tin không?

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
Em đang sợ môn Tin nhất quả đất đây .Sao Tin lớp 10 khó thế ,có anh chị nào hào phóng dạy phù đạo cho em với (tất nhiên là không mất tiền ). Cảm ơn trước.

Nếu em cần giải bài gì thì post lên hỏi tất cả mọi người, ai giúp được em thì giúp (ở đây cũng được, nhưng tốt hơn là nên post trong box Tin học). Còn nếu muốn có ai phụ đạo cho thì em tìm các anh chị khóa 02-05, 00-03... trở lên, vì năm nay 01-04 thi ĐH bận lắm, chắc không giúp được em đâu!
Chúc may mắn! :)

Đỗ Việt đã viết:
Nếu em cần giải bài gì thì post lên hỏi tất cả mọi người, ai giúp được em thì giúp (ở đây cũng được, nhưng tốt hơn là nên post trong box Tin học). Còn nếu muốn có ai phụ đạo cho thì em tìm các anh chị khóa 02-05, 00-03... trở lên, vì năm nay 01-04 thi ĐH bận lắm, chắc không giúp được em đâu!
Chúc may mắn! :)

Thế anh có quen ai giỏi Tin mà không bận không? Bảo cho em với .Cảm ơn.

Em học thuật toán mà đã khó dã man rồi ,em cũng chẳng biết pascal là cái gì cả,nhưng mà dính đến Tin thì chắc chết luôn .Sợ lắm rồi .

Hơ, em cần hỏi về cái gì thì nói rõ ra, mọi người mới giúp được chứ! em cứ bảo "chẳng biết là cái gì" thì làm sao mọi người biết giúp em cái gì! :))

Nhưng mà em có biết cái gì đâu,biết hỏi cái gì bây giờ .Thứ 7 tới thi hock Kỳ rồi .sợ óa .. :((

Em đã thử hỏi bên box 02-05 chưa ? em sang đó tìm anh Đặng Hiếu Minh đi, anh tin là anh ý giúp được em!

Back
Bên trên