Có ai thất tình thì vào đây tâm sự nhé

Hê,bác Sơn buồn cười thật
Đã bẩu là không liên quan gì đến thi tốt nghiệp rùi cơ mà
Chuyện em thất tình là từ lẩu từ lâu rùi
Còn định nghĩa thất tình không rắc rối như bác nghĩ đâu
Đơn giản,theo em thất tình là khi dành tình cảm đặc biệt cho một người khác phái,nhưng tình cảm ấy không được đáp lại,hoặc không thể đáp lại.Chuyện tình cảm đổ đổ vỡ thì tự nhiên thành thất tình
Chúc bác thi tốt

Chẳng qua lúc này chú đang hy vọng là người ta nhìn/biết bộ dạng thảm hại lúc này sẽ cảm động trước tình cảm mãnh liệt của chú rồi sẽ chấp nhận chú phải không ?
Hi vọng câu này không phải nói em chứ
Nghe hèn quá
Đã không có tình cảm,gượng ép làm gì

bác sơn mà cũng biết thất tình cơ à.
mà bác SON bỏ ngay con su-30 o avatar di bây giờ có con su-37 từ lâu rồi.
su-37 "con rắn hổ mang trên bầu trời"
nói đến máy bay thì nhớ gặp Tuấn ở lớp hóa1 nhớ

Hê hê, mới có 1 ngày mà các cậu đã phản ứng rồi à.
Bác Tuấn, nói như bác thì em đã chơi con Su-47 Golden Eagle từ lâu rồi. Tại cái VPAF mới có đến Su-30MKV là xịn nhất nên em giữ nó thôi. Hôm nào có dịp sẽ hỏi chuyện bác về máy bay.

Thắng + Trung, chủ yếu nhắc các cậu là sắp thi ĐH, đừng để mấy vấn đề ủy mị này ảnh hưởng đến tinh thần. Vì sao thì tớ nói rồi, thi kém thì làm sao dám nhìn mặt người ta (Ờ mà chú Thắng học 01-04 hay 02-05 đấy, đúng là lớp trẻ giờ yêu sớm, chả bù cho mình:D).
Các đ/c này, không phải tớ thích triết lí hay nói chữ, nhưng tớ thấy giai đoạn cấp 3 này ấy mà, gọi là yêu đúng nghĩa thì hiếm lắm. Cho nên thất tình đúng nghĩa cũng hiếm lắm:D

Ê đ/c Trung, câu đấy tớ chả nói riêng ai cả, mà cũng đâu có gì hèn. Ai trong hoàn cảnh đấy mà chả muốn đảo ngược tình thế. Cậu không hy vọng thì tớ đi bằng đầu.

Thắng này, anh không có ý nói cậu như thế. Anh chỉ thấy trường hợp như thế chiếm đa số mà thôi. Theo giọng điệu của cậu thì nó cũng có vẻ nghiêm túc. Nói chung nếu cần thì anh nghĩ cậu nên đọc, thứ nhất là truyện ngắn Những ô cửa màu xanh của I.Kadacov, thứ 2 là Những người thích đùa của Azit Nexin. Anh nghĩ là nó có ích.

Chào các đ/c, chúc các đ/c khoẻ. Hẹn thi đỗ ta bàn tiếp:D

các chú có yêu thì cũng vừa vừa thôi! thành công thì tốt rồi, nhưng ko đc thì thôi, việc gì phải nuối tiếc như thế!! đời còn dài mà!!!

Sơn có vẻ nhiều 'kinh' quá nhỉ, lại mở dịch vụ bán giờ thi đại học nữa hả ???

Ê đ/c Trung, câu đấy tớ chả nói riêng ai cả, mà cũng đâu có gì hèn. Ai trong hoàn cảnh đấy mà chả muốn đảo ngược tình thế. Cậu không hy vọng thì tớ đi bằng đầu.

Hê,bác đi bằng đầu rùi
Nói các bác không tin chứ thực ra em chưa hề nói chuyện với người ta một câu nào
Bạn ấy còn chẳng biết em là ai nữa là :p
Còn việc thi kém...đã thành truyền thống của em rùi(hic)
Xác định sẵn trượt một năm để tích lũy kinh nghiệm
Có gì phải xấu hổ

máy bay đây ko ngán nhất là máy bay chiến
ma trên tivi hôm qua có giới thiệu 1 ông sưu tầm máy bay.Phuc thật

mà thằng Sơn kia trên đời này làm gì đã có su-47.Ông ko biết gì thì đừng to còi ở trong HAO nhớ.Muốn bốc phét gì thì ở chỗ khác nhớ.
mà đang là chủ đề về tình yêu sao lại quân sự nhở.Phải là quân sư mới đúng.
Đề nghị bác Sơn lập topic về máy bay mà bốc phét nhớ
xin cáo từ

Xác định sẵn trượt một năm để tích lũy kinh nghiệm
Có gì phải xấu hổ

ù, đúng đó!
à cho em hỏi anh Trung một tí, anh Chung lớp anh thi thế nào?

Đặng Quốc Tuấn đã viết:
mà thằng Sơn kia trên đời này làm gì đã có su-47.Ông ko biết gì thì đừng to còi ở trong HAO nhớ.Muốn bốc phét gì thì ở chỗ khác nhớ.
mà đang là chủ đề về tình yêu sao lại quân sự nhở.Phải là quân sư mới đúng.
Đề nghị bác Sơn lập topic về máy bay mà bốc phét nhớ
xin cáo từ

Hê hê, bác Tuấn làm em thất vọng quá.
Bác không biết hay giả vờ không biết thế:D.

http://www.airforce-technology.com/projects/s37/index.html
http://fas.org/man/dod-101/sys/ac/row/s-37.htm

Su-47 Golden Eagle hay S-37 Berkut.

Em có dám to còi bốc phét đâu:D. Em còn đang định hỏi bác về họ hàng nhà Su-27, Su-30, Su-33, Su-34, Su-35, Su-37, Su-39, MiG-29, MiG-31, MiG-35...

Còn chủ đề tình yêu thì em cũng đồng ý là nên vừa vừa. Không có duyên với nhau thì thôi, tiếc nhiều quá hại đầu óc lắm. Thi đỗ ĐH rồi tha hồ cho các chú yêu.
OK ?

ừa trông nó cũng mới phết nhở
ko biết thật thất lễ quá.Mà trông kiểu dáng lạ nhở nhất là cái cánh ý.Khác với các loại Su khác.Tôi dược xem mỗi về chương trình nói về su-37 thôi.Nói chung thì Dòng Su dược cái về khí động học là khá tốt nhưng còn về phần động cơ và tầm kiểm soát còn thua F của Mỹ.SU-37 được mệnh danh là chuẩn mực của hinh dáng cho tất cả các loại máy bay

Đồng ý. Kiểu dáng của dòng Su-27/-30/-37 quả thật rất đẹp. Kể ra nhìn kĩ thì Su-37 không khác Su-27 lắm. Nhưng em vẫn thích Su-30MK nhất. Hồi trước thích máy bay chiến đấu từ khi bị cái ảnh Su-30MK hút hồn.

Su-47 mới đang thử nghiệm, đây có thể nói là loại đầu tiên dugnf cánh ngược.

Su-37, hình như dự án phát triển Su-37 bị dừng rồi (?).

Su-27SK.

Su-30.

Về so sánh máy bay thì em chịu. Nghe nói hồi năm 99 VN có đặt vấn đề mua Su-37. Nhưng vừa rồi lại đặt Su-30MK.
Hôm nào rỗi phải nhờ bác chỉ dạy về máy bay chiến đấu.

Xin lỗi chú Thắng bọn anh spam tí.

Chỉnh sửa lần cuối:
sao chú ko thích F a Dòng F dẹp đấy chứ lại còn hiện đại nữa
Mà Sơn ơi anh em mình biến đây thành nơi vũ khí quân sự đi.Ko thể suốt ngày sướt mướt trong TY nữa okie:)

[quote="Nguyễn Thành Trung]Chịu mày thật,lớp tao ngay cạnh lớp mày việc gì phải chờ đến khi thi TN?
Tao ...bạn KV lớp mày từ mấy lần đi cùng xe bus cơ[/quote]
Khổ,hóa ra bạn Trung "chết" cái KVân lớp tớ hả?Chẹp sao không nói sớm ,thể nào lớp tớ cũng giúp cho,gì chứ chuyện này thì lớp tớ tốt bụng lắm. :D
Không nên bỏ cuộc sớm như thế,nếu ấy vẫn muốn thì có thể thi vào cùng trường với nó.Cái Vân chắc thi quanh quẩn Ngoại giao ,ngoại ngữ thôi.
Có thích không tớ gửi cho vài cái ảnh của nó ngắm cho đỡ buồn?,để có thêm động lực mà thi cử :D

sao mấy bố này lại cho cả ảnh mấy cái máy bay vào đây làm gì thế ko biết!!

Nếu tình yêu ko thành thì phải can thiệp = vũ lực
mà ko chỉ riêng mr.CC mà còn toàn thể anh em 01-04

phục vụ cho bác SƠN đấy nhớ tha hồ mà ngắm
toàn la wallpaper đó
anh em mình sắp phá nát chỗ này rồi đó
Bến đây thành bãi chiến trường đi
Anh Sơn ơi lần sau là vũ khí nhớ.Máy bay mãi cũng chán
anh nhận nhiệm vụ về NGA.Còn em là Mỹ

Back
Bên trên