Có ai học A2 Economics của AQA ko ah ?

Đinh Ngân Hà
(Galaxy2810)

Em đang học A2 Economics của AQA...Em muốn hỏi về phần Unit 4,cái "case study" :)>- ......em ko hiểu rõ cho lắm...Bà giáo của em thì bảo là tháng 3 mới bắt tay vào làm sau ,bây h thì học Unit5&6 trước 8-} ....Có ai năm ngoái học qua cái này rồi ko ah ? :-/ ..

Hị, học rùi, vẫn thay đổi học lung tung như thường. Còn sách học, mỗi trường sử dụng 1 sách khác nhau ---> chỉ nói unit 4 thì ai muh hỉu được??

Sách thì ko nói làm gì nhưng mà bạn Hiếu có học cùng board AQA ko ? 8-| ....nếu học AQA thì giải thích hộ Hà Unit4"case study" ...tháng 3 bà gíao mới dạy nhưng mà định nếu mà tự chuận bị trước được càng nhiều càng tốt mà :)

Úi giời lên website của AQA mà download xuống. Bọn AQA được cái, cái gì nó cũng cho lên mạng hết :D

Đinh Ngân Hà đã viết:
Sách thì ko nói làm gì nhưng mà bạn Hiếu có học cùng board AQA ko ? 8-| ....nếu học AQA thì giải thích hộ Hà Unit4"case study" ...tháng 3 bà gíao mới dạy nhưng mà định nếu mà tự chuận bị trước được càng nhiều càng tốt mà :)
Hị, ko phải ai học A level Economics cũng học AQA đâu. Chính vì thế cứ post thẳng cái đoạn case study lên có phải dễ ko.

Back
Bên trên