Có ai học ở L'espace không nhể ! Vào đây cái :D

Nguyen Dinh Ha` đã viết:
Co dong chi nao dang hoc o AF cho anh hoi khoa hoc moi sap toi bat dau ngay bao nhieu, de anh ve hoc cai. Hai nam o Phap ma chang hieu ngu phap gi het :( :( :(

Merci bien!
Vừa vào đây, còn bao nhiêu người lớn tuổi thì không hỏi, lại xưng anh ngay. Thôi em, có muốn hỏi gì thì hỏi thẳng luôn đi. Trong này anh bảo kê B-)

Dạ, desole anh Thanh. Nhưng có lẽ cái này phải nhờ các em, phải học hỏi ở các em mới nhanh tiến bộ. ;) :D

May được cái anh bảo kê board này, có gi anh giúp em một cái ... anh mod nhe' :x

Hôm nọ thi xong em lên Rouen luôn, ff hors khiếp quá em ko gọi nổi cho anh. Thôi có gi để em goi anh trên YM.

Thằng Hà này nhanh chân thật, mình đi đến đâu là đã thấy nó đến trước rồi!

Anh Kiên ơi, tìm được em Mai Hồng bồi tiếng Pháp cho Hà rồi, tìm cho em thêm một người nữa được không vậy! Em cũng muốn về học "tiếng Pháp" như thằng Hà. Hay là nhắn em Mai Hồng rảnh thì bồi luôn cho cả hai thằng! Chỉ sợ thằng Hà nó không chịu :(( .

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Thanh ơi, chào anh cái!

Anh là mod quản lý cả cả cái box français to đùng này hay là quản lý luôn cả club ngoại ngữ vậy!!

Anh Kiên ơi, tìm được em Mai Hồng bồi tiếng Pháp cho Hà rồi, tìm cho em thêm một người nữa được không vậy! Em cũng muốn về học "tiếng Pháp" như thằng Hà. Hay là nhắn em Mai Hồng rảnh thì bồi luôn cho cả hai thằng! Chỉ sợ thằng Hà nó không chịu
Tình hình này gay thật :mrgreen:. Muh xin lỗi 2 anh ạ, em hiện tại đang bận làm thư kí riêng của anh Kiên... Không tiện... không tiện...

Thằng Đăng hiểu nhầm ý tao rồi [-x ... tao vào đây với mụch đích hiếu học chân chính. :-B . Vì thế việc học được đặt lên tiên quyết, không phải tao tìm một gia sư đặc biệt nào cả. :-?

Tuy nhiên, ưu tiên những phương pháp học hiệu quả và thú vị nhất ... :smoking:

To MH : nếu chẳng may bao giờ em tiện, em sẽ đổi ý chư ??? :D

Nguyen Hai Dang đã viết:
Anh Thanh ơi, chào anh cái!

Anh là mod quản lý cả cả cái box français to đùng này hay là quản lý luôn cả club ngoại ngữ vậy!!
Anh quản lý thằng Hà trong này thôi. Phải theo dõi sát sao B-)

Anh bảo kê gì mà dữ vậy ... hôm nào em sẽ mang rượu ngon đến tạ tội với anh mà :D, để em làm loạn cai "boite" này lên ... animer chỗ này lên tí cho giống "boite" , thế mới thú vị chứ anh? :smoking: :beerchug:

Bao giờ anh thi xong ạ?

Đề nghị mọi người ko chat chit nhé, bạn MH câu bài nhiều quá!

Hic, hỏi mãi là có ai học ở AF không cho "anh" (tạm xưng với các em thôi không gì anh Thanh lại mắng) không cho anh hỏi xem khóa học mới bắt đầu học khi nào ...

C'est urgent !!!

Hị hị, từ trước đến giờ anh vẫn nể em vì khả năng nhìn xa trông rộng :mrgreen:.

Anh vẫn quyết tâm đi học ở đấy ạ? Thường thì người ta dạy communication và connaissance nhiều hơn là grammaire đấy... Bt hàng năm, để vào phải thi test de niveau, em nhớ ko nhầm thì tháng 4 này tổ chức thì phải (dành cho semestre mai - juin-juillet) ^_^

Tút nhất là học gia sư ;) hay hơn, nhiều anh(chị) rất giỏi và nhiệt tình....

Em đã nghi hợp lý đến thế rồi em có thể mở đường tiếp cho anh được chứ ?? Anh biết tìm gia sư ở đâu bây giờ ... với cả cuối tháng 4 anh phải trở lại Đại Phét rồi :( ... alliance ko ổn !

Về rùi em giới thiệu cho 1 chị gia sư (hơn em có 1 tuổi :mrgreen:), được cả ngoài lẫn trong :D

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Về rùi em giới thiệu cho 1 chị gia sư (hơn em có 1 tuổi :mrgreen:), được cả ngoài lẫn trong :D
Ngoài và trong cái gì vậy em ... ???? :-/ :-/ :-/
Anh thử đoán nhé : cái ... đầu :D

Merci bien em, je compte sur toi B-) B-) B-)

Back
Bên trên