có ai có tin tức gì của anh Chiến " vầng trăng cô đơn " không ạ?

Ngô Anh Thư
(nat)

Nhân dịp tròn 1 tuần xa anh Chiến, xin hỏi bà con có nghe tin tức máy bay rơi ở đâu không thế ạ ?:confused:

Chien day

Sap quay lai Phap roi ha? Khong biet bao gio lai co hom ca lop minh di choi nhu hom chia tay Chien nhi? Have a good trip nha, keep in touch ok?

Tuần sau T moi quay lại cái xứ chán chả buồn chết ý cơ. C cho T số di động để có gì thì liên lạc cho tiện nhé. Ví dụ anh em ở nhà có ai cưới xin gì còn lo mà bảo nhau ma trốn chứ .

Ôi đã nghe thấy anh Chiến lên tiếng rồi bà con ạ ,,, thế là ko phải ngóng tin CNN nữa nhỉ ... :roflmao:
Chiến ơi, tuấn tới lại phải farewell tiễn đ.c Phương Nam tiến và đ.c Thư hành trình văn hóa sang Pháp rồi .... Cứ phải chia tay liên tiếp thế này kể cũng mệt thật ... và kinh hoàng nữa chứ ... ( nhớ lại hôm chia tay Chiến ý .. ) ...
Nhưng có lẽ cũng phải vài ba năm nữa may ra mới mong ngày tái ngộ nhỉ ...
Quên, nãy giờ chẳng hỏi thăm bạn câu nào, Chiến sang bên đó chắc làm quen với cuộc sống mới ổn cả chứ ... Trường Chiến học có nhiều người Việt ko hay đa phần là bọn international thôi ... A thấy dân mình sang London đông nhất thì phải?

Chia tay liên tục kinh quá anh ạ. Không ngẩng mặt được lên nữa! Sắp tới đi học chắc bận lắm nhỉ? Tranh thủ đi chơi được nhiều ko?

bác Chiến Milo đã hạ cánh an toàn là tốt rồi, cả hội chỉ lo bác .. nói dại chứ chúng nó ở nhà nhất là thằng Hưng ý, nó rủa bác nhiều lắm, nhỡ ra...thì cũng ấy nhỉ.. trách là trách thằng Hưng bác ạ..
( chả mấy khi được nói xấu..hehe)

Nghe bác Ánh đồn là hôm nay có mámì của lớp trưởng gọi điện định nhờ vả giúp đỡ chuyện cưới xin của em Phương, may mà bác Ánh thông minh đột xuất đã từ chối một cách hoàn hảo. bác ý nói là chỉ biết số điện thoại của bác Ánh và bác Lâm nên các bác cố gắng tránh hạn cho bọn em nhé.. hehe..có gì các bác chịu nhá, em ko liên quan đâu đấy :mrgreen: :smoking:

Ngô Anh Thư đã viết:
Tuần sau T moi quay lại cái xứ chán chả buồn chết ý cơ.
Không quen biết, nhưng nghe nói không đúng, không thể không ra tay. Em vào phản bác cái, gọi là Tráng sĩ hành hiệp ...
:mrgreen:

Tráng sĩ bồ bạn nào A3 vào đây hành hiệp thế này? Tả hữu đâu rồi, nghênh tiếp hehe. Ko biết huynh đài có chốn nào trác táng ko, xin chỉ giáo.

Nghe nói em lớp trưởng nhà mình sắp về VN lấy chồng trong tháng 10 này (tin chính thức từ cụ nhà bác í). Anh chị em tính sao?

Ánh xử xự như thế không phải chút nào cả. Đây là chuyện hệ trọng, cả đời người mới có dăm ba lần. Phải giúp bạn í chứ. Em có phương án hay lắm, nhưng nói ra chỉ sợ bị chửi vào mặt thôi.

Cái này thì nhường ba bác thuộc bộ Ngoại giao do đại ca Lâm dao phay lo liệu, anh em cứ thế vỗ tay thôi nhỉ:D

Anh Phương nói thế là đúng! Em cũng biết vậy nên đưa luôn cả số ĐT nhà anh rồi. Anh P có kế hoạch gì hay ho thì hôm tới đưa ra trước toàn lớp ta biểu quyết. Viva friendship hehe.

Lâu rồi ko vào thấy các bác chỉ nói toàn chuyện vớ vẩn, chán bỏ m...

bác Hưng phá đám kia, chán thì cút cho nhanh đi

Back
Bên trên