có ai biết chỗ bán túi của Cara ko?

Nguyễn Ngọc Anh
(leotieu)

Tui muốn mua 1 cái túi đeo của cara, túi đeo 1 bên chứ ko phải túi chéo. Quan trọng là nó phải to và quan trọng hơn là nó phải là màu hồng.
có ai biết chỗ bán or có ai có mà còn mới but ko dùng nữa thì bán lại cho tui được ko??
Tui đã tìm nhiều lắm but nó ko có túi to màu hồng.
Help me, plz!

em ơi túi con mèo Cara thì ở Tràng TIền Plaza , Marko , Hàng TRỐng , Starbowl Phạm Ngọc THạch bán đó . hihi, chị cũng có rất nhiều đồ cara :p nhưng mà túi thì chỉ có màu trắng và màu ghi thui :p còn nếu cara không có màu hồng thì em sang Pet shop ở PHạm Ngọc THạch , chỗ gần trường THủy Lợi ý , chị nhớ không nhầm là có túi to màu hồng đấy, chúc em tìm đựơc cái mình ưng nhé :p

cả 2 Marko đều có đấy em ạ :p

Đồ cara còn thấy bán ở cuối đường Bà Triệu nữa đấy, mấy lần mình đi qua mà chưa vào xem thử, thấy cũng có vẻ nhiều đồ, còn có cả gối to bằng người với lại túi để thư treo ở cửa phòng nữa đấy.

Ở TTplaza mấy lần em ra đều ko có màu hông.. Marko cũng ko có màu hông.. chủ yếu toàn màu xanh lá cây...màu da cam thôi..:(
Hàng Trống với Phạm Ngọc Thạch thì em chưa ra. Để em ra thử xem có ko.Em cảm ơn chị nhiều nhá!

Back
Bên trên