Có ai biết địa chỉ của thầy Đỗ Lệnh Đạt dạy toán ko

Lê Ngọc Hùng
(Le Ngoc Hung)

Điều hành viên
Có ai biết địa chỉ của thầy Đỗ Lệnh Đạt dạy toán ko
Ai có thì cho anh xin nhé. Anh đang cần gấp
Mod để topic này 3 ngày rùi hẵng xóa nhe

8-} ak ak
thầy Đạt này dạy bọn em hk2 lớp 10 đây
thầy dạy thì cứ gọi là... ;;)

mà em ko có địa chỉ đâu, có số đt thoai :D
(04)5540436 :))

nhà thầy ở khu gì em nhớ ko nhầm là phố Lương Thế Vinh gần trường Tổng hợp ấy anh ạ. Cụ thể thì em ko nhớ chính xác :|

em chỉ bít Đỗ Lệnh Đ..... thôi :D

----------

2 thầy này có họ hàng gì ko hả anh :))

ặc 2 thầy này là anh em đấy :D :D
Anh cũng được học thầy Đạt rồi ^^ rất thú vị :D :D học thầy như đi du lịch hawaii :D :D

du lịk Hawaii thôi á, em nghĩ là phải du lịk lên sao Hỏa ấy chứ :)) :))

anh Hùng tìm được địa chỉ của thầy chưa ạ? Phòng 409 E4 Tập thể Đại học Tổng hợp phố Lương Thế Vinh :D

Thú thật là hồi trước mình có đi học thêm thầy và... chẳng hiểu gì cả :">

Chỉnh sửa lần cuối:
yeah cám ơn em zz nhiều :D :D :x :x em nào muốn nghe giai thoại về thầy cứ vào box 99-02 đọc nhật ký lớp tin :D :D

năm này thầy lại chủ nhiệm các anh à:)).
Tao chỉ mong năm nay học toán cô Nhơn chứ tình hình học thầy Đạt la` ấy ấy lắm. CHơi thì kể ra cũng thix nhưng đến lúc thi học kì thì cứ gọi là...

Anh thì khoái mỗi cái quả cho điểm của thầy . Một thằng được 7 điểm:" lên thầy ơi sao thầy chấm đắt thế em làm thế này mà được có 7 ". Thầy :"Ờ thế em thích mấy điểm" . Thằng kia : "9" . Thế là thầy ok luôn hixxx . Hồi đó thầy mới về trường :">

Ồ ồ .CÙng chung sở thích rôi đấy:>.em là thix fong cách của thầy lắm. Bai` kiểm tra thi` kém đến đâu thầy cũng sẽ cho 5 điểm :x. Thầy mắc bệnh thành tích lắm đấy. 1 lần dang nói chuyện thầy hỏi em:
Thầy:EM có thích vào sổ ghi dầu bài ko
EM : Dạ ko đâu ạ. Con xin lỗi thầy:-S
Thầy:UH tôi hỏi thế. Mỗi người đều có quyền muốn và ko muốn vào sổ ghi đầu bài.Th0^i em ngồi xuống đi.
Hu' hồn hix!.:)|HỌc thầy là thú lắm:>. Hay kể chuyện về lịch sử toán học cho nghe trong giờ lắm. Nên hiểu biết nhiều.;):D:))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao bang` chuyện của em hả anh
em đc ngir đi tập tuyển mất mấy tiết của thầy lại đúng mất hôm kt
hôm sau em lên hỏi thấy thế bao h con phải lam` bai` kt lại a;
thầy bảo thôi ko cần thầy cho con 9 1 tiết vào đây nhá sau đó em lại thiếu thêm 2 đầu điểm nữa thầy cho thêm 1 con 8 1 con 9 và con` đc lên điểm học ky` :))cho điểm xong thấy con` hỏi thế đã đủ chưa hi'hi' sướng thế đấy

Trần Hương Giang đã viết:
Thú thật là hồi trước mình có đi học thêm thầy và... chẳng hiểu gì cả :">
kinh đây, thầy lại còn tổ chức học thêm nữa chứ?
môn Lik sử toán học:eek: :eek:
Công nhận là thầy thú vị thật, thú vị đến bó tay luôn[-( [-(

Trong giờ kiểm tra 1 tiết toán có 1 bài rất khó,1 bạn đứng lên
Bạn:Thưa thầy bài này khó quá.
Thầy:Ừ câu này khó thật,thôi bỏ nhé.
1 lúc sau bạn:Thưa thầy bài kia cũng khó.
Thầy:Ừ bỏ nốt bài đấy.
Bạn:Thưa thầy sao bài nào cũng khó thế ạ.
Thầy:Thôi được rồi,bài nào khó em cứ bỏ :| :))

Giai thoại UB-ĐLĐ

kinh đây, thầy lại còn tổ chức học thêm nữa chứ?

hì ko phải đâu, hồi đó chị thi vào trường Ams, thầy có quen bạn của bố chị nên đến học thêm vài buổi nhưng mình chả hiểu gì nên nghỉ luôn :)) đến nhà thầy thấy có cái lịch World Cup được thầy tự tay kẻ và dán ảnh các đội tuyển vào rất là hoành tráng, thầy còn xui mình với bạn mình cá độ nữa chứ :D

nói chung thầy có phong cách amateur, nhỉ :D đến lúc vào trường thì ko học thầy nữa, năm lớp 10 cũng học cô Nhơn giống em nào ở trên kia đấy :D

Back
Bên trên