Có ai ở Paris ko?^^

Tạ Quang Minh
(Gray)

Bonjour cho lịch sự đã ^^
Biết là lập cả 1 topic này thì cũng hơi chuối, nhưng đành faire passer l'intérêt avant la dignité vậy :p

Chả là sắp tới, khoảng đầu tháng 4 (trong tuần lễ paques) anh/em/tớ có chút việc qua Paris chơi vài hôm, anh chị em nào có lòng hảo tâm xin cho trú nhờ vài đêm, anh/em/tớ xin cảm ơn lắm lắm^^ Bao giờ có dịp sang nhà hàng xóm Bỉ, tớ sẽ hậu tạ hết lòng! (từ chỗ ăn ở giường chiếu đến...compagnie nếu có iêu cầu lol :p^^)
Merci d'avance! :)

ps: vài ngày nữa mod nhờ xóa hộ phát^^

----------

----------

hehe vừa tìm đc chỗ ngủ rồi, khỏi làm phiền mọi người nữa :D^^

ah, anh Hoàng Lyon, em PAnh Nancy...có lên đc Paris chơi ko y' nhỉ ?:D lên cổ vũ đá bóng đê ( 8,9/4) :D nghe đâu chúng nó còn đi Disneyland chơi nữa (6/4), đi Paris cho vui ;;):D

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek: :eek: đi đê :))
anh ở với cô anh (bà già khó tính :-<) nên chắc ko tiếp chú được :D Các chú định đi disneyland hay cổ vũ bóng đá thì nhớ rủ anh đấy :p

hehe anh ở Lyon có biết thằng Thành Việt (INSA) ko? :D muốn biết thêm chi tiết cứ hỏi nó^^
hoặc để số téléphone portable đây, qua đấy em gọi :D
ôi mà nghe đâu gái ở Pháp xinh lắm :x (cả Pháp cả Việt), nhớ rủ vài em theo nhé :D:))

vụ Disneyland có chắc ko ah ;;) nếu chắc thì để em có thêm motivation đi lên ;;)

vụ Disneyland có chắc ko ah ;;) nếu chắc thì để em có thêm motivation đi lên ;;)

chưa gì đã có 1 em roài này Minh này :)) Vụ disneyland á, ít nhất có anh với anh Minh em ạ :D hehe tùy em :D

Anh Thanh ơi anh xem hộ vụ này phát chiều các em gái đê ;;)

vụ Disneyland đến giờ là có khoảng 10 người đi rồi (chưa kể anh với anh Hoàng Lion) PAnh ah ^^ em đi luôn đi cho đông vui nhộn nhịp :D :x (ah thằng Việt nó bảo em rủ đc các bạn gái của em đi nữa thì càng hay:)))^^
vừa mua vé rồi này, mọi người ai đi đc cứ đi, đông đông tí cho mình đỡ tiếc tiền :D

vụ Disneyland đến giờ là có khoảng 10 người đi rồi (chưa kể anh với anh Hoàng Lion) PAnh ah ^^ em đi luôn đi cho đông vui nhộn nhịp :D :x (ah thằng Việt nó bảo em rủ đc các bạn gái của em đi nữa thì càng hay:)))^^
vừa mua vé rồi này, mọi người ai đi đc cứ đi, đông đông tí cho mình đỡ tiếc tiền :D

Tiếc gì vài hào bọ :p, tranh thủ đi chơi đi không có như anh sắp về mới tiếc ý :D
Mới cả phải mở chiến dịch rủ gái thôi, lại toàn đàn ông dắt tay nhau vào công viên thì hơi lởm :( :((

ơ nếu em đi thì là có 3 ng cơ 8-| mà trong đó ít ra có 1 ng đã đc rất nhiều anh để mắt tới, mà h vẫn ... còn đang làm cao :">

em đùa thế thôi, nhưng ý tóm lại là bạn em ít ra có 1 ng dễ nhìn ;;)
nhưng chính xác là thứ mấy ah ? Thứ 6 ah :-/

mà anh Hoàng nhá, anh bảo chưa gì đã có 1 em như kiểu ... Ah đã bẫy đc 1 con gà :-s :-w :((

vendredi 6/4 đi Disneyland ^^
PAnh rủ nữa đi em :x:D plus on est de fou, plus on rit :D ah tẹo PM cho anh vài info về em gì dễ nhìn mà còn đang làm cao nhé :x :D
anh Hoàng cũng rủ thêm bạn (gái) đi :D
Ah đã bẫy đc 1 con gà
PAnh chưa bẫy gà thật bao giờ nên ko biết, chứ phản ứng khi bẫy đc gà với phản ứng khi "bẫy" đc người đẹp nó ná ná nhau thôi, tức là đều sướng cả :)) nói thế đúng ko anh Hoàng ? ;;):D

cho anh đăng ký 2 suất nhé, anh rủ thêm 1 em nữa đi

ở Bỉ nghỉ paques sớm thế ạ? Em giữa tháng 4 mới dc nghỉ :|

@ Phương: Pháp nghỉ muộn nhỉ :))

tình hình là thế này nhé:

+ bà con ai đi xem bóng đá mồng 8/4 và 9/4 thì cứ đi, càng đông càng tốt :D

+ còn vụ đi Disneyland thì vẫn theo kế hoạch, tức là vào thứ 6 (6/4 ). Theo 1source đáng tin cậy thì vụ đi chơi này đã có hơn 10 cầu thủ nổi tiếng + fan, đến Disneyland từ "sáng sớm" (cho chơi đc cả ngày), chưa rõ mấy h. Anh chị em nào đi đc thì khoảng 8,9h cứ có mặt góp vui tại Disneyland^^. Chắc hơn nữa, xin để số điện thoại để có gì trước khi đi mình sẽ gọi.^^Nếu đến nơi muộn hoặc có trục trặc thất lạc nhau thì gọi cho số sau:
- Vũ Đình Hoàng (tức Hoàng Lyon): 0626235755
- Nguyễn Thành Việt: 06 17 42 72 11

thế đã. N'hésitez pas à venir en nombre, vous ne pouvez risquer que d'avoir de bonnes surprises.;) Rendez-vous à Disneyland? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hé mec, chui au travail moi :))
jeune pe pa tro assurer ma presence ce ven. :D

pas de souci, là il rigole ^^ il est marrant hein
votre presence est vivement souhaitée!!sauf la tienne Hoàng :D mais si tu ne viens pas, j te promet que t'aura d'enormes problemes, et j suis un homme de parole B-)

c vrai g pa remaraque que le 6 ét un ven, jy vais ou jy vais pa ????

chui en train de reserver les billets ( " les " parce que moi jy vais pas toute seule )
mais C pas sur que je vais les retirer, C pour au cas ou C tout :| :p

hehe chuis arrive' a Paris ;D c drole la circulation, y a bcp bouchons ---> bcp de flic ....et bcp de... mandiant :D

c quand que tarrive?;;)
ca peux te paraitre indiscret mais j peux avoir ton numero de portable?, juste au cas ou, tu sais :p
et si jamais ca te passe a lesprit, tu peux me contacter au 0496979915 ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chui en train de reserver les billets ( " les " parce que moi jy vais pas toute seule )
mais C pas sur que je vais les retirer, C pour au cas ou C tout :| :p

tu peux acheter ton billet par CB sur internet et choisir l'option retirer ton billet sur place (normalement j'y vais juste 10ms en avance pour retirer mon billet). Dans le cas tu ne veux plus, tu peux annuller ton billet avec 100% de remboursement (avant le depart).

desolée de ne pas venir :|

jen regrette moi meme mais G pas dautre choix :|

à la prochaine Paris
et à... un moment Minh ^^

Khẩn: mình có bà chị từ Italia qua Pháp chơi từ 28/4 đến 2/5, các chị em có ai giúp đỡ chị gái anh ở nhờ vài hôm tại Paris được thì quý hóa quá, xin cảm ơn trước

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên