Có ai ở New York city cho em hỏi...

Hàn Bích Ngọc
(Han Ngoc)

Em đi NYC dự confer từ 6-11 tháng 7 nhưng mua vé round trip+tham rẻ đến 13 mới có flight về, anh chị em bà con cô bác có ai ở NYC thương tình cho em tá túc 2 ngày, làm tour guide luôn nữa thì em cảm ơn lắm lắm ạ.

YM của em là cns24mu
AIM: felicityhn

p/s: em suy dinh dưỡng ăn chẳng bao nhiêu nhưng em cũng xin đóng tiền ăn ạ. :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Sắp tới em cũng sẽ tới NYC 3,4 ngày, nhưng hiện không có chỗ ở. Mọi người có ai ở đó cho em tá túc nhờ được không ạ? Em chỉ cần có cái gì che trên đầu, ngủ đất hay ngoài hành lang cũng được :). YIM của em là musketeerlady. Please help, thanks a lot.

Đến đây không em, cách NYC 4 tiếng ô tô. Phòng ốc nhiều vô kể.

Đây là đâu hả anh Hưng? :D Hic, 3,4 tiếng đồng hồ thì làm sao em phi thân xuống được, có phải Tôn Ngộ Không đâu. Thế không có ai ở NYC ạ? :(

Cảm ơn chị Lan, nhưng mà vẫn xa quá.... từ chỗ chị có bus lên NYC kô? À năm sau trường chị đầu quân cái Hương, vui nhé! Hai chị em tha hồ mà quậy rồi :D

Ử có bus đi NYC every half an hour... :)) quậy được là tốt mà nghĩ thấy bận quá, chả hiểu có quậy nổi nữa không :((

Chị ơi em ăn theo bạn Trang hỏi chị đấy, em chỉ ở 2 ngày thôi mà có bus every1/2 hour thì đỡ quá vì em cần ra Laguardia để lên máy bay về mà. Nếu mà được thì chị cho em số phone liên lạc nhé, cả YM luôn ạ :D

cơ mà 4/7 chị mới quay lại Mỹ... đang ở nhà sung sướng :D YM nt_lan186

Back
Bên trên