Có ai đang học hoặc có thông tin về CHICHESTER COLLEGE ở UK ko??

Huỳnh Ngọc Linh
(m8fatcat10s2slap)

Tại bi giờ tớ đang fa^n va^n giữa 1 trường tư và trường công (Chichester)!
Tớ muốn biết xem trường đấy chất lượng giảng dạy thế nào và độ quan tâm tới học sinh của trường đấy ra sao??

Ai có thông tin gì thì ghi cho tớ ID ở dưới hoặc add luôn ID của tui là
m8fatcat10s2slap

URGENT lắm rồi!!

THANK kiu trước!!!!!!!!!

:* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

Trường Chichester trên Kent theo như anh biết thì cũng khá tốt, nếu phân vân trường này với trường tư nào đó thì đó là trường từ nào?Vì bên này trường tư thường có chất lượng tốt hơn, cơ sở vật chất cũng nhỉnh hơn.
Đây là trang web chính thức của Chichester : http://www.chichester.ac.uk

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cám ơn ạ! :D :D

Trường tư đấy là Ashbourne college ở London!

Em cũng xem qua trang web đấy rồi! Chính vì nó trường đấy "hoành tráng" như vậy mà số lượng học sinh cũng đông nữa nên sợ chất lượng sẽ kém hơn là trường tư -- giả sử như lớp học có khoảng 2 chục người thì ko thể hiệu quả bằng 1 lớp mà chỉ khoảng 7,8 người!!

À, với cả KENT là gì hả anh? :-? :-?

em ơi vào học chichester đi ...chui vào asbourne ko có chỗ thở đâu :))

Kent là một vùng của Anh em ạ, gần Lodndon. Còn nếu em phân vân giữa hai trường này thì anh khuyên em vào luôn Ashbourne college đi:D, trường này rất tốt và có tiếng đấy:D

Zeo ơi mày làm thủ tục thế nào đấy có phải qua công ty tư vấn gì không? Mày phải đóng bao nhiêu tiền? Ăn ở thế nào hả mày? Chia sẻ cho bạn bè tí mày

:-O mày cũng định đi Anh đấy à??
Ko, tao tự mail rồi apply trực tiếp vào trường đấy luôn! rồi phỏng vấn wa đt và fax bài scholarship test về!! :D :D --- nhưng đến lúc sau thì mẹ tao vẫn chuyển qua 1 công ty tư vấn để nó lo toàn bộ mấy cái formalities râu ria rễ má luôn! :D :D

còn bi h thì tao đang tay trắng! --- còn đang băn khoăn giữa Ash với Chichester !! :( :( Cứ tưởng mày biết thông tin về cái đấy! chẹp chẹp

Vậy là trong 4 ko ai học ở chichester gùi hả?? :( :( chán wa'!

Có 1 bạn lớp chị cũng vừa sang Chichester hè vừa rồi đấy. Tên là Thu Giang.
Em thử chat với nó xem. ID : thugianga1ams
Nghe nói trường ấy cũng tốt mà nhiều người Việt Nam phết.

Back
Bên trên