Có đâu mà dễ thế

Anh thực hành với :D Anh là lâu lắm rồi không chơi rồng rắn lên mây rồi :mrgreen: Có gì anh em mình học chung buổi anh Vũ uh :D Nhường em học trước nhé :D

Ơ, buồn cười nhì, các anh thực hành với em thì đáng nhẽ phai rthoar thuận với em chứ sao lại thỏa thuận với nhau như thế??? Tiền công cao đóa, nói trước

Thế em hẹn buổi đi :D Anh xin lĩnh giáo :D

Thế còn anh, có được thực hành không, hay là cho anh làm quan sát viên cũng được :))

Hà bận bịu quá, sao ko nhờ Quyên giúp một tay?

/:) /:) .. thấy đau lòng quá ... càng ngày càng tệ rùi anh Zung ơi ... làm chị chủ tịch chán chả buồn vào ... :-s ... chả giữ đúng danh hiệu của 1 tập đoàn băng nhóm VC rì cả ... b-) |-)

Anh Dũng già rồi, không có chỗ đâu :D
To chị Thủy: tập đoàn VC thì phải ntn hả chị??

Trần Bích Thủy đã viết:
/:) /:) .. thấy đau lòng quá ... càng ngày càng tệ rùi anh Zung ơi ... làm chị chủ tịch chán chả buồn vào ... :-s ... chả giữ đúng danh hiệu của 1 tập đoàn băng nhóm VC rì cả ... b-) |-)

Hic, có phải tại anh đâu :((

Ơ Thủy, ở đâu có GĐH, ở đó có CT mà... Em Dũng mà là quan sát viên thì... ôi thôi... Thủy lại ngượng :))

.. :D .. :x .. ;;) .. đúng đúng .. :D ... CT nói đúng ... em đi đâu cả nhà cùng đi theo đấy .. :D ...;;) ...

.... CT nhá ... em có phải thực tập viên đâu mà ngượng ... b-)

Ha ha, em Thủy không ngượng, chị Thảo coi thường em ý quá, em ấy đã qua giai đoạn thực tập viên rồi, bây giờ em ấy là giáo viên chính thức :))

Chuyện, bọn em thực tập cùng nhau mãi thì phải hiểu nhau chứ :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chuyện, bọn em thực tập cùng nhau mãi thì phải hiểu nhau chứ :))

.. ơ .. anh ZUng mắc bệnh tâm thần từ bao h đấy .,, ?? .. /:) ... tập tành gì .. :)) ... em đâu dám ... l;àm thế để chị Thảo đặt bom nhà em à .. :)) b-)

.. chuyện của PCT 2 vukasim chứ có phải chuyện của thằng xe ôm đâu mà chả hay hả anh ... :D ...:)) b-)

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Tay 3 à???? thế thì cò khi oánh nhau cũng nên ha

Phải nhường nhịn nhau chứ em, giống như là chạy tiếp sức ý mà

Back
Bên trên