Câu lạc bộ những người hay đùa

Bản tin mỗi ngày một sự việc
9/6 : Nguyễn Ngọc Mai
Sáng nay, lúc 8h, cái Mai ra khỏi nhà trên con ba bét nhè nhặt được trước cửa chợ sáng hôm qua, nó quyết chí đêm con này ra bán sắt vụn để lo lót đủ xiền đi ăn chè với lũ bạn nhí nha nhí nhố của nó :)D).
Ra đến hàng đồng nát, nó bảo con xe này có cho nó cũng không thèm lấy, con Mâu điền tiết lên chửi mụ bán sắt vụn một tràng khiến mụ ... mất điện, im re. Thừa cơ, thấy địch sơ hở, con Mâu tiến tới ép giá 200k sắt vụn. Mụ này có ngu như heo:))) Thư ơi, tớ ko có ý ji` đâu, chỉ tạm so sánh thôi) cũng thấy thế là hớ, nhưng sợ con Mâu nó kêu mấy thằng vợ thằng chồng mafia của nó ra xử nên sợ ko dám cãi lại. Mụ cứ ậm à ậm ờ. Nhưng con mâu cũng ko phải tay vừa, nó biết chắc nó hét giá cao quá nên vội hạ giá thành xuống còn ... 199 nghìn 900 đồng :D. Mụ đồng nát lo sợ nếu mất gần 200k vì con xe ko đáng 10k này thì chắc phải đi ăn xin mà sống, nhưng nếu từ chối con mụ đanh đá cá cầy mặt dầy mũi lõm này thì hết đường sống với nó. Ngậm ngùi đành mất tiền, mụ đồng nhôm xe hỏng này đành bỏ ra 200k để mua lấy sự an toàn , xem như là xiền bảo kê của cái Mâu, nhưng con Mâu này gian lắm cơ, đưa 200k cho nó, nó bảo nó ko có 100 đồng, thế là nó quỵt luôn tiền mồ hội nước mắt của mụ ve chai, từ đây, mụ đành đi ăn xin để kiếm tiền cho con trai lấy vợ. Thế mới bít bản chất của con người ko dễ gì bít được, cũng từ đây, ta có câu "đò sông đò biển dễ đò, ai đi lấy thước mà đo lòng người".

Câu chuyện trên dài quá nên ít người đọc, nên tớ cắt giảm bớt chút ít. :)):))

Tớ ko định tăng, mà đọc xong còn muốn giảm cơ :))
Hừ....

Trời đất, đúng là bị giảm rồi, chả biết mod nào nữa, chắc hẳn là Thư trả thù thiệt rồi :)):))
Ko sao, câu lắm thế mà 1 điểm cũng là hơi ít :D:D Hôm nọ tớ thấy có anh nào bên CLBgames còn 0 điểm cơ, ngưỡng mộ quá cơ :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Sáng nay, lúc 8h, cái Mai ra khỏi nhà trên con ba bét nhè nhặt được trước cửa chợ sáng hôm qua, nó quyết chí đêm con này ra bán sắt vụn để lo lót đủ xiền đi ăn chè với lũ bạn nhí nha nhí nhố của nó :)D).
Ra đến hàng đồng nát, nó bảo con xe này có cho nó cũng không thèm lấy, con Mâu điền tiết lên chửi mụ bán sắt vụn một tràng khiến mụ ... mất điện, im re. Thừa cơ, thấy địch sơ hở, con Mâu tiến tới ép giá 200k sắt vụn. Mụ này có ngu như heo:))) Thư ơi, tớ ko có ý ji` đâu, chỉ tạm so sánh thôi) cũng thấy thế là hớ, nhưng sợ con Mâu nó kêu mấy thằng vợ thằng chồng mafia của nó ra xử nên sợ ko dám cãi lại. Mụ cứ ậm à ậm ờ. Nhưng con mâu cũng ko phải tay vừa, nó biết chắc nó hét giá cao quá nên vội hạ giá thành xuống còn ... 199 nghìn 900 đồng :D. Mụ đồng nát lo sợ nếu mất gần 200k vì con xe ko đáng 10k này thì chắc phải đi ăn xin mà sống, nhưng nếu từ chối con mụ đanh đá cá cầy mặt dầy mũi lõm này thì hết đường sống với nó. Ngậm ngùi đành mất tiền, mụ đồng nhôm xe hỏng này đành bỏ ra 200k để mua lấy sự an toàn , xem như là xiền bảo kê của cái Mâu, nhưng con Mâu này gian lắm cơ, đưa 200k cho nó, nó bảo nó ko có 100 đồng, thế là nó quỵt luôn tiền mồ hội nước mắt của mụ ve chai, từ đây, mụ đành đi ăn xin để kiếm tiền cho con trai lấy vợ. Thế mới bít bản chất của con người ko dễ gì bít được, cũng từ đây, ta có câu "đò sông đò biển dễ đò, ai đi lấy thước mà đo lòng người".

Hôm nay ngày 14/06 đúng ko nhỉ :-/
thế là 5 ngày sau khi tao làm nhân vật chính thì tao mới được đọc, ngay đến tác giả cúng ko báo cho mình tiếng nào :|

Dạo này tao rất hay hắt xì và bít là có đứa đểu nào đó nói mình mà ko tìm ra đứa nào :) có thể là nói sự thật nhưng cũng là nói mà mình ko biết :) vấn đề là ở chỗ đó .Ghét nhất đứa nào ngồi sau lưng nói về mình, tốt thì còn đỡ chứ xấu mà theo cái kiểu đùa cợt này thì ... |-) /:) nhạt lắm :)

Tao cũng thình thoảng nói chuyện với mày QUân ạ, nhưng thình thoảng ko có nghĩa là đủ thân để mày nói tao thế này .Nếu tính tao keo bo chắt bóp từng đồng như thế mà mày và mọi người cũng nhận ra thế thì nhớ nói thẳng vào mặt tao để tao tiếp thu :) cám ơn mày đã có nhận xét chân thành về tao như thế :)

Chuyện này thực ra chẳng đáng để tao quan tâm đâu nhưng nếu thik thì vào VC mà poz í, tao cũng làm thành viên trong đó, poz thoải mái ,tao ko nói j :) miễn là ko lôi họ hàng bạn bè ra bóng gió :|

Tất cả những dòng trên chỉ là đùa :x ko có j` cả đâu.Nhưng nếu giả dụ có bạn nào muốn bàn bạc thêm hoặc có ý gthik j` thì vào nik tôi mà gthik , k thì send PM cho tôi :)

........................................

Topic này đùa vui thật :)) =D> =)) .Nói đùa thoải mái :)) :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi mẹ ơi , sao tao nhìn vào ava của con VA lại nhầm thành Kwon sang woo nhỉ ;;) :-S

Phùng Anh Quân đã viết:

hé hé

mafia ah :))

thế mình cu quân sắp chết rồi :)

dám động đến vợ yêu của mafia ah ;;)

thế thì chết mất một chân rồi :) ;)

Chào bà con, mấy hôm nay đi chơi nên ko lên
VA : Chập ah ? Tớ nói ji` đụng đến cậu nào ??? Nếu nói đùa thì tớ hỉu ;)
Hiếu Nhót : :)):)):)):)) Tao từng làm cán sự Sinh 3 năm cấp II rồi đấy, mày nghĩ tao ko biết thật sao ??? :)):)) Ngây thơ quá :)):))
Hà & Mâu : :)):)):)) Mafia :)):)) là ... :D:D:D

Phùng Anh Quân đã viết:
Bằng số lần Hiếu đụ Vân Anh :D:))

Đừng đùa thế chứ, Ze là gay mà :D:))

tớ đứng bên trái, mà cũng có thể là bên phải :)) Mà thật sự thì tớ ở bên trái
ý chỉ bài này hả :)) :)) :))

Ah, cảm ơn bạn Hà nhắc nhở :)):)) Cái đấy tớ tiện bút (bàn phím :)) ) nên viết ra :)):)):))
VA nên trách thằng Nhót trước đi, và đọc lại bài trên ấy của thằng Nhót ấy :)):)):))

To Quân: Câm mồm vào. Nếu mày ko xin lỗi tao thì đừng có trách. Thằng Nhót chửi nhau với mày chứ tao chửi à? Tao đã ko muốn chửi nhau với mày thì thôi mà mày lại dám chửi trước à?

Thì VA có làm chuyện ấy đâu mà lo người ta dèm pha, vả lại, chẳng có ji` là to tát cả, thích thì xin lỗi, được chưa. Hoá chẳng ra VA là một thương hiệu độc quyền đấy :)):)):)):))

khéo phải đổi tên: hội những người thik đùa thành hội những người thik cà khịa!!!!!!!!!!!:))

To Ngọc: Những người thích gây sự chứ. Và hội trưởng hội đó là Hot gay L2 - Phùng Hồ Anh Quân.
To Quân: Tao cũng sẽ giúp tên mày nổi tiếng, PHAQ ạ :))

Phạm Vân Anh đã viết:
To Ngọc: Những người thích gây sự chứ. Và hội trưởng hội đó là Hot gay L2 - Phùng Hồ Anh Quân.
To Quân: Tao cũng sẽ giúp tên mày nổi tiếng, PHAQ ạ :))
Ji` chứ VA lăng xê tớ thì bét cũng nổi cỡ ... lềnh phềnh :)):)):))
Sau này có ai muốn làm ca sĩ thì nhờ VA quảng cáo cho, bét ra cũng bán được vài ngìn CD :)):))
HT này xin kết nạp thành viên siêu "ăn một trả mười"

Ờ há, cái hội này hơi loạn, tớ xóa mất 2 trang rùi đấy b-)
Nhg mà nè, tuần này sang tuần mới roài, bạn Quân định đưa ai lên đây :D

Mọi người ơi! Thích đùa nhưng chẳng có ai hùa theo thì có vào CLB nè được ko vậy? Tui gia nhập với. Chuyện vui vô số, chị sợ mọi người nghe nhìu mệt quá rùi xỉu sớm thì chết tui wa!

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Mọi người ơi! Thích đùa nhưng chẳng có ai hùa theo thì có vào CLB nè được ko vậy? Tui gia nhập với. Chuyện vui vô số, chị sợ mọi người nghe nhìu mệt quá rùi xỉu sớm thì chết tui wa!
mọi người thì xỉu hết con cậu cũng chết nữa là vừa:p

Back
Bên trên