Câu đố vui dành cho >U20 và những người yêu khoa học thực thụ

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Rất nghiêm túc và khoa học đấy nhé, các cậu thử nghĩ xem

Trên một đảo nhỏ có 4 người bị lưu lạc vào bờ, 2 giai, 2 gái. Đồ đạc mang theo của họ giờ đây chỉ có 1 loại dụng cụ phòng tránh thai và các bệnh truyền nhiễm là 2 túi Trust.
Biết rằng 4 người trên đều bị mắc bệnh truyền nhiễm kinh khủng, có nghĩa là bất cứ sự tiếp xúc nào mà không có sự ngăn cách hoặc nhiễm bẩn đều dẫn đến chết. Vậy phải làm cách nào để mỗi chàng trai kia đều có thể quan hệ được với cả 2 cô gái mà không ai bị chết :D

Chuyện nhỏ như con thỏ đang gặm cỏ :D

Đây nhớ, có 2 cái condoms, chia cho hai chàng A1, A2 mỗi chàng một cái. Gọi 2 em gái xinh tươi kia là B1, B2.

A1 vs B1: dùng bcs của A2 bọc lên bcs của A1 (vỏ ngoài bcs của A2 dính chưởng của B1, nhưng bên trong vẫn sạch cũng như vỏ ngoài bcs của A1)
A1 vs B2: dùng bcs của A1
A2 vs B1: dùng bcs của A2.
A2 vs B2: dùng bcs của A1 bọc bên ngoài bcs của A2.

Hơi bị ổn, hẹ hẹ.

Nhưng mà anh Tuấn ơi đấy là về mặt lý thuyết chứ thực tế không làm được đâu. Cái bao cao su đã sau một lần sử dụng thì tái sử dụng thế đếch nào được nữa. Thế người ta mới hay nói trông thằng này dặt dẹo chả khác éo gì cái bao cao su rách. Nói chung là khó lắm :D

he he mắc bệnh truyển nhiễm thì kiểu gì chả chết

Condoms chứ có phải cái găng tay bác sĩ đâu mà lộn đi lộn lại...
Mà cả 4 đã mắc bệnh rồi thì còn sợ gì nữa đằng nào chả hy sinh (chưa nói đến là bị sống trên đảo nữa đấy)....Cứ thoải mái cho rồi

Tập thể là trên hết. Chúng ta đi theo con đường xã hội chủ nghĩa mà các bác chẳng hiểu cái gì. Ăn tập thể, uống tập thể, đánh nhau cũng tập thể. Có lý do gì mà không trả lời được câu hỏi bác Tuấn cơ chứ. :D Ông Tuấn càng ngày càng mất nết, mới có người yêu mà đã làm cả cái HAO này thành cái ổ để tích lũy kinh nghiệm rồi. Yêu cầu giảm bớt những cái này không là em cũng không chịu nổi là em tham gia đóng góp ác liệt là teo đấy :D

:D Cám ơn Châu, câu trả lời rất khoa học và chính xác
Thực ra câu này anh nghe mấy thằng bạn đố lại thôi, thấy câu trả lời nó hay nên đóng góp vào mục đố vui nó thế nào. À ừ quên mất đáng nhẽ lần sau mình nên đổi thành găng tay cho nó tế nhị. Chậc chậc dạo này hình như dây thần kinh bậy bị chai hay sao ý mà chả thể biết thế nào là nên post, thế nào là không nên nữa hehe :D. Mọi người thông cảm bắt đầu từ bây giờ sẽ không post bậy bạ nữa:D
P/S: Dưng mà cái trên không bậy đâu nha, khoa học đấy

Hehe anh Tuấn mà ko post bài bậy nữa thì có mà trời sập .Mới lại thời buổi bây giờ , truyện mà ko bậy thì ko hấp dẫn , tất nhiên là những truyện thô thiển quá thì chả nói làm gì .Đề nghị bác Tống Tuấn tiếp tục phát huy nhé!!!

Bác Khánh nói đúng đấy! Em là em rất ủng hộ bác Tuấn, bác mà thay đổi phong cách là em cũng từ bỏ cái board của bác luôn :D

Câu đố này rất đơn giản nhưng nói thật, không được lịch sự lắm và không thật sự logic, khác với những gì anh giới thiệu là rất hay và cho những người thích khoa học, làm em tưởng hay lắm nhảy vào.

Các em gái sao nhảy vào nhiều thế ...Vào rồi thì chịu nha...cấm phê phán

Anh nghĩ nó rất khoa học, tại sao bọn em cứ nghĩ đến lại bảo bậy nhỉ. Bài này còn có ý nghĩa tuyên truyền quảng cáo sử dụng biện pháp tránh thai an toàn cho ngưòi lớn. Các em chưa đến tuổi thì đừng phát biểu kêu bậy thế chứ

BCS ko dùng mặt trái được đâu anh...khoa học nói thế đấy.Với lại use 2 cái có thể khiến chúng dễ rách hơn vì ma sát lớn :rolleyes: ...khoa học nói thế đấy.Quảng cáo condom cách này ko ổn đâu anh.Cách khác đi :D

Có lẽ các hãng BCS hoặc là UBDS& KHHGD nên tuyển em Trần Thùy Linh vào làm gấp thôi, không nên để tuột mất 1 nhân tài như thế!!!

Thôi chết em Linh nói đúng rồi. Anh giật mình kiểm tra lại quả nhiên thế thật :D Làm gì có khoa học nào nói thế, cái này không có thực tiễn không biết được đâu...

Linh ơi nói cho anh cách nào hay hơn đi, con nguời anh chỉ yêu khoa học thôi :)

Cách của đồng chí Châu thực ra vẫn không an toàn.
Hê hê, mà có cách nào tổng quát lên cho n đôi không nhi? :D

Hì hì bài này ngày xưa là đề thi toán lớp 5 thì phải. Không tổng quát lên được cho nhiều đôi được đâu, kể cả chú Sáng có tự nguyện đội 15 cái mũ lên đầu vì khoa học.
Mà sao em Linh tự nhiên đòi dùng mặt trái? Cách giải có phải dùng mặt trái đâu.

Back
Bên trên