Cái cổng trường Ams qua năm tháng ...

Thật là nhảm nhí khi đổi tên cả một ngôi trường có bề dày lịch sử như Ams chỉ vì lý do chủ đầu tư...
Có quá ích kỷ ko nhỉ?

nhưng lại là sự thật đấy :-s, thêm nữa, năm nay thầy Điện nghỉ rồi, việc đổi tên là điều chắc chắn xảy ra :((

Đổi thì chắc không đổi nhưng mà hiệu trưởng nghe như 1 thầy phó Sở GD Hà Tây cũ về làm.^:)^

lý do chính trị mà :( ko phải 1 ông nào của sài gòn về làm là tốt rồi :|

Thật là nhảm nhí khi đổi tên cả một ngôi trường có bề dày lịch sử như Ams chỉ vì lý do chủ đầu tư...
Có quá ích kỷ ko nhỉ?

bề dày thành tik :) ... ams mình ko thể coi là bề dày lịch sử đc em ạ ;)

Theo e đc biết thì hiệu trưởng mới ( trog trường hợp thầy Đ thực sự nghỉ) sẽ là ng` do Sở gửi về chứ ko phải hiệu phó trg mình lên.

từ cái cồng trường Ams bay vèo sang chuyện ai sẽ làm hiệu trưởng thế này :-<
nói chung ai làm chả thế :-< hs Ams thì vẫn là hs Ams cả thôi :-j chả thầy nào thay đổi đc cả :-j

từ cái cồng trường Ams bay vèo sang chuyện ai sẽ làm hiệu trưởng thế này :-<
nói chung ai làm chả thế :-< hs Ams thì vẫn là hs Ams cả thôi :-j chả thầy nào thay đổi đc cả :-j

sai

chất ams chắc chắn thay đổi theo

ví dụ cụ tỉ là cô Oanh :|

bề dày thành tik :) ... ams mình ko thể coi là bề dày lịch sử đc em ạ ;)

Theo e đc biết thì hiệu trưởng mới ( trog trường hợp thầy Đ thực sự nghỉ) sẽ là ng` do Sở gửi về chứ ko phải hiệu phó trg mình lên.
Hì lúc đó thấy bức xúc quá nên em dùng từ sai.Cảm ơn anh :D
Ây zà ko bik bao h thì chính thức đổi tên đây :( Hay lúc trường mới xây xong cũng là lúc trường đổi tên :(
Ko muốn thế tí nào :(

Quay về cái cổng :D , sao mình vẫn thấy cái cổng mới xấu :D

Tớ là tớ không muốn đổi tên trường đâu :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả bảng đề tên trường lẫn cổng đều tả tơi hết cả ra rồi. Đang xây trường mới nên chắc sẽ không được quan tâm chỉnh sửa đâu. Em mới vào trường nhưng cũng không thích đổi tên khác đi đâu.

Hình như do đón bác Triết đến dự khai giảng nên là cổng trường mình mới được sửa lại chút ít, gắn lại chữ vào những chỗ đã bị rớt ạh :D.
P.S: :-? Nếu chuyển địa điểm lại còn đổi cả tên trường nữa thì mình thành "cựu học sinh trường Ams" rồi còn đâu. :-s.

08-11 mới vào trường mà đã thành cựu hs Ams thì khổ nhờ :-j

:D.
Mà hôm nay em mới để ý cái biển trường không phải gắn lại chữ mà là dán thêm dấu vào ạh =)). Dán bằng đề can. Em mắt cận đeo kính không đủ số, nhìn xa cứ tưởng là... :">.

uh, công nhận
nhìn cái bảng tên trường ams
sau này đổi tên
thấy kì kì cục quá
đang quen gọi là ams
chẳng nhẽ sau này gọi trường mình là trường năng khiếu hay là trường HN à :(
chán

Back
Bên trên