Cách nhận biết và diệt Virus qua Y!M

kaspersky ko được đánh giá cao = bitdefender đâu ; ))
vậy tại sao mình vẫn dính vidút nhỉ T__T
Nghe như mấy con autoit ko đáng hay ko đủ để Bit nhòm đến.:D
Loại tép như bkav mới nên dùng vào lúc này.
Có lẽ vẫn nên có bkav để phòng thủ tầng dưới cho máy tính thôi./:)

Cũng ko hắn. mấy con Ym này toàn loại vớ vẩn, dùng hàng xịn làm gì cho nặng máy, cứ bkav mà dùng. Xong thì tải bản fix ActiveX của IE về

H còn có thể loại gửi offmess kiểu "vào đây để xem cách chống virus minhnhat.be" Thế mà vẫn có đứa bị lừa =))

how pro

cách nhận biết tốt nhất là cứ click vào cái link đấy là biết ngay nó có phải là virus ko:))

"vào đây để xem cách chống virus minhnhat.be"
Cái sau dựa vào cái trước mà sống.:))
Đúng là bọn này mà bớt nghịch thì tốt cho nước nhà lắm lắm.

hình như mấy cái thằng làm con vidút này học Bách Khoa hay sao ý nhỉ :-/
Nhưng kể ra thế cũng vui :p
Khi nào đủ trình làm vài con chơi cho vui =)) =)) =)) =))

Trần Bùi Quang đã viết:
cách nhận biết tốt nhất là cứ click vào cái link đấy là biết ngay nó có phải là virus ko:))
Em đồng tình với bác :| ( em cũng thử thế 1 vài lần :-s )

Thằng minhnhut.be là ĐH xây dựng, có mobile nó đây: 0914078770 :))
Bạn em nó bảo: thik thì tôi viết cho 10 dòng autoit mà chơi.:-s
Đó, dân VN ta cũng ko vừa đâu, mấy con kia chỉ là gãi ngứa BKIS thôi, chứ thể nào cũng có con đập phá cả cái Trung tâm BKIS đó cho mà xem.:))
Mà đã ai nghĩ là máy tính của chú Tử Quảng ko cài gì khác ngoài BKAV để diệt virus ko?:D

cách nhận biết tốt nhất là cứ click vào cái link đấy là biết ngay nó có phải là virus ko
Thảo nào dạo này thấy anh Quang spam virus lắm thế :D
Bạn em nó bảo: thik thì tôi viết cho 10 dòng autoit mà chơi.
Đó, dân VN ta cũng ko vừa đâu, mấy con kia chỉ là gãi ngứa BKIS thôi, chứ thể nào cũng có con đập phá cả cái Trung tâm BKIS đó cho mà xem.
HÌ,tất nhiên oài, :D nhưng mà BKIS có cả mấy server test lab luôn ...
P.S : thằng bạn nào mà nghe ghê thế :p

Lớp Tin đó. Tớ ~:> thôi.:D
Hôm nay lại có thêm 2 hay 3 chú virus nữa... Ko hiểu vào năm học rồi mà bọn này dỗi hơi ghê, chắc là lớp 13 rồi.:-?

Công nhận bọn lừa đảo hòng gài vi-dút cũng thông minh. <Kick vào đây để coi hình girl xinh THPT> --> đoánh trúng sở thick của a e :))=)):D:> Nói thật, dù nó có là vi-dút đi chăng nữa thì hãy cứ kick vào, biết đâu đúng girl thật :|

Thế nếu nó vừa có girl, vừa là virus thì anh có dám ko?;;) :))

Back
Bên trên