Các vấn đề cùng thảo luận khi luyện tập nhảy

:)) Phải phải, cứ chơi số 8 mãi, thành quái vật mất:))
Bạn Nga bây giờ hay lên sàn với ai? Anh zai à?
Thế anh Thạch dạy kỹ thuật gì khác lạ à? Chia sẻ cho anh chị em với:D

@C.Phương: Em còn phục chị hơn vì chị còn học nhảy được ngay sau khi thi ĐH, em thi xong chắc hồi sức cấp cứu 5 ngày trong Saint Paul:))

Hê hê , chị không phải thi đại học em ạ!
Chị vẫn đang thấy tiếc, đáng lí phải theo cái nghề nhảy này từ hồi tháng 3 ...

Ôi em Nga, Paso là điệu most favorite của chị, mà em nói thế :(( bao nhiêu mồ hôi mình rơi xuống khi tập điệu này :(( em nói chỉ cần bước theo là xong hết :(( chả cần nhọc công :((

@Nga: chị có nói là tập social dance đâu! :|

@Phương: cẩn thận không khi chuyển sang Standard lại phải "phế bỏ công lực Latin" ; )) Quan trọng nhất là làm chủ được thân thể mình, nghĩa là muốn nó L thì L, mà S thì S :((

@ chị Vân: Điệu Paso khó nhất trong 5 điệu L mà chị. Quan trọng nhất là dáng, thể hiện độ nén, và tay. Em nghe nói 2 người nén (vào nhau và xuống sàn), anyway, ko tập nên chỉ là lí thuyết suông :p

Em sắp có 1 đống LT suông Standard rùi :-$ (sắp bị nhồi nhét đây)

chị Vân thân yêu, em nhảy SOCIAL :(( cốt làm đẹp lòng bạn nhảy và bản thân thôi ạ :x cố gắng bao nhiêu được thì cố gắng, nhưng cũng không bắt tội bản thân quá đáng làm gì :D con người cũng nên biết tự bằng lòng với mình chứ chị :p

Lan không nói là nhảy social, nhưng em thấy áp dụng vào em ngon thì em cứ áp dụng chứ :D:D:p:*

Back
Bên trên