Các thành viên CLB Điện ảnh

Phim cao bồi thì thế :)) Phim khác mà cũng tên như thế thì lại sai đấy :p

:)) Boss Hòa dạo này đen tối lắm nhá, boss sang topic về em Bảo Hòa muh phát triển nhá, ko được đầu độc mọi người mới vào :nono:

Ặc, anh Khải... em ko ngờ anh lại nói em thế :| :(( :((, boss Hòa ui, vào xem anh Khải anh ý bôi bác em với sếp này :(( :((

.. :)) .. anh khỉ nói đúng quá ..:)) .. Bảo Hòa .. :)) .. :)) .. :D:D

.. Thankx chị thư :x .. em rất mãn nguyện với chức trường phòng [hục trang ..:)) .. quả này anh ZUng mặc bikini ..:))

Chỉnh sửa lần cuối:
em có đến 2 chức lận :x:x tiền lương cao gấp đôi mọi người :x:x:x Cám ơn đoàn phim:x:x:x

Danh sách vừa được cập nhật xong, mọi người chú ý :D. Cảm ơn em Trang em Thủy đã động viên, vui quá à :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn em là trong sáng lắm,thần tượng đùng suy nghĩ linh tinh nhé ...bọn em chỉ có chung sở thích là thịt chó mắm tôm thôi..:D

.. anh HÒa ..:D ..:x .. anh em mình có chung thần tượng..:x .. :x ... gọi nhua thế nào đây ..:)) .. đề nghị boxx ghi lý lịch như mòi người ở trên kia nhé .. b-) ..:smoking: ..

ghi rồi còn gì nữa...đồng chí này chả chịu đọc gì cảb-)

1. Tên: Trần Bích Thủy
2. Chức vụ: trưởng phòng hóa trang ..:> :)) ..:* ..:x ..
3. Ngày sinh tháng đẻ: 24/8/1988 ( chị hạnh có cùng ngày sinh với em đấy ..:eek: ..:x ..:x .. )
4. Email: [email protected] ( ngày trước em cũng có 1 cái nick mecury_tuliip :| .. gần giống chị Hạnh ..:| >. ơ hay .. 2 chị em mình giống nhiều cái phết ..:)) .:x ..)
5. Số điện thoại: 004401612311573 ( Man ) , 8570814 (vn) , 00447766896857 ( mobile :x )
6. Yahoo ID: nosilent_9rain
7. Phim yêu thích nhất: Home Alone ..:D:x ...
8. Sở thích ngoài việc xem phim: chơi organ , piano , ( thích guitar nhưng chưa có dịp học ..:( ) , HAO , design , draw ( <-- nói chung là thích thiết kế đồ họa :x :D)
9. Điều gì khác mà mọi người cần biết về bạn: :x .. toe toét ..:))

Lý lịch của mod VC thì ai chẳng biết :D
Phim thích nhất là Brave heart của Mel Gibson. Xem đi xem lại mấy lần rùi mà vẫn thấy hay

cái phim brave heart ấy thương thằng wallace vãi ạ..chết thương quá :(

Lý lịch của mod VC thì ai chẳng biết
có em ko bít này

To em Thủy: ko ngờ chị em mình có nhiều cái giống nhau như thế đấy :D

Welcome bạn Hà, em Thủy và anh Vũ đến CLB chúng ta

hôm nọ đi xem Alexander Great ...thấy thằng Alexander chết mà vẫn kinh chẳng thấy có gì thương xót nó cả(ai xem là hiểu ngay lí do) :( khác hẳn khi xem Troy ) có ai xem 2 phim này chưa :D

Danh sách vừa được update lần nữa theo nguyện vọng của em Mai Đức Việt :D, cho em làm phó phòng của anh Hoài đó :)>-.

Troy thì là tại vì cả 2 nv chết đều là 2 nv gây thiện cảm cho người xem cho nên mới thế :))

alexander chán vãi lúa, ngồi ngáp lên ngáp xuống đợi hết phim đi ra
tình hình đông đúc thế này chẳng lẽ mình lại làm fanclub nhỉ :">

Back
Bên trên