Các thành viên CLB Điện ảnh

Ý, bi giờ mới nhìn thấy câu này:

à, quên, chị Bảo Thư có cái avatar mới rất đẹp :x :p

Hihi, sướng rung rinh hết cả người, cảm ơn bé HA nhé :* :x.

:p chị Bảo Thư phải trách em lâu lâu quên ko vào CLB điện ảnh nên mới ko biết cái avatar của chị có từ lâu lâu rồi chứ :p:(, hôm qua khoe với Huyền Anh tưởng là một phát hiện vĩ đại, quê quá à :p, :x nhưng mà đẹp thật :p
:(( với cả chị Bảo Thư ăn gian quá kìa :((, nhận Huyền Anh làm em gái thôi kìa :((, thôi, nhận nốt Hải Anh đi chị à :x;;), nhưng sau đó thì phải ko nhận ai nữa mới đc :p, có 2 em gái thôi dễ được chị chiều hơn :p:x

Uh, đồng ý luôn :D, nhận cả 2 bé Huyền Anh và Hải Anh làm em gái, rồi ko nhận ai nữa :* :x. Yêu quá ah :*, muh ava của chị cũng mới có muh :D :p.

:*:* ôi, yêu chị Bảo Thư nhất luôn :x
:)) haha, từ nay có chị gái rồi :)), đứa nào mà bắt nạt tớ là tớ gọi chị Thư của tớ đấy :)), cảnh giác :p
" chị Thư ơi em bị bắt nạt nè :(:)(:)(", và thế là chị Thư xuất hiện ngay và giải cứu em gái dễ thương của mình :)):)), giống phim hành động quá :p

:)), bé làm chị buồn cười quá, :)), chị cũng thích tưởng tượng mấy trò nhí nhảnh con chó cảnh kiểu đó lắm :p :D. Yên tâm đứa nào bắt nạt em thì đã có chị sẵn sàng... chạy cùng em :p :* :x.

Em cũng mới xông vào CLB Điện ảnh post bài được 1 thời gian===>em xin đăng ký làm thành viên của CLB Điện ảnh ạ :D:D:D

1. Tên:Nguyễn Ngọc Yến
2. Chức vụ mong muốn:hehe,từ bé đến lớn em đều mong thành diễn viên :))
3. Ngày sinh tháng đẻ:24/03/1988 (hôm nay,hôm nay ;;) :D)
4. Email:[email protected]
5. Số điện thoại:0912729944
6. Yahoo ID:yenvaslamdunk
7. Phim yêu thích nhất:1 fim thui à :-s nói chung là phim hoạt hình ạ :D
8. Sở thích ngoài việc xem phim: chơi bóng rổ,đọc truyện tranh,nghe nhạc và lên HAO post bài :)) :D
9. Điều gì khác mà mọi người cần biết về em: :-s Nói chung em là người bth :D Có mối quan tâm đến fim ảnh nhưng mà chủ yếu là phim Châu Á và 1 vài phim cho tuổi teen hoặc phim tâm lý lãng mạn nhẹ nhàng của các Châu khác :D

Hoan nghênh em Yến gia nhập CLB Điện ảnh :D :* :x :dazzler:, vậy là lại thêm thành viên rùi, hè này chị muh về được để đi off CLB thì vui lắm đây :*, ui sao yêu thế ko biết. Cả nhà cho ý kiến chuyện họp off cái nhỉ :D.

:D Thế bi h CLB của mình có tổng cộng bao nhiu thành viên rùi ạ :D
Mà em cũng chưa hiểu lém về cái chức vụ mong mún :D Nó đóng vai trò gì đấy sau này à chị Thư :D

Chào mưng em Yến ra nhập CLB

CLB mình có khoảng 30 thành viên (ko tính các thành viên ko khai lý lịch :D). Đoàn mình định dựng phim/ video clip nên chức vụ mong muốn là do nhu cầu của mọi người muốn làm gì khi đoàn tiến hành dựng phim. Còn ngoài vấn đề dựng phim, chức vụ cũng là cái hay hay để gọi mọi người :)

Hy vọng giải quyết được thắc mắc của mọi người

Nguyen My Hanh đã viết:
Chào mưng em Yến ra nhập CLB

CLB mình có khoảng 30 thành viên (ko tính các thành viên ko khai lý lịch :D). Đoàn mình định dựng phim/ video clip nên chức vụ mong muốn là do nhu cầu của mọi người muốn làm gì khi đoàn tiến hành dựng phim. Còn ngoài vấn đề dựng phim, chức vụ cũng là cái hay hay để gọi mọi người :)

Hy vọng giải quyết được thắc mắc của mọi người
Ặc,thui chít :p Thía thì em phải rút ngay cái ý định làm diễn viên ko sau này lỡ may khi đoàn thiếu diễn viên lại tóm cổ em lên thì khổ :-& :)) :D
Đùa thía thui chứ em thik làm dv thật mà :D Mỗi tội là ko có khiếu lém nên...:p:p:p

Đùa thía thui chứ em thik làm dv thật mà Mỗi tội là ko có khiếu lém nên...
ko cần khiếu ... chỉ cần 1 trái tim nhiệt huyết dâng hiến cho ... CLB :p

mọi người xem cái avatar mới của em thế nào?
hờ, em ko nhìn thấy biển cấm câu bài trong thread à!?!? :D

To Yến : Sinh nhật mày tao cho mày một Vinh dự lớn, vô cùng lớn, vô cùng cao cả................Làm thư kí cho tao nhá :D

Bảo đảm sao này CLB có làm phim Gangster nè hoặc là Phim có cảnh máu me tao tiến cử mày vào vai chính hết :))

To chị Hạnh : Bài chat chit nhiều lắm chị ơi :)) xóa ko hết được đâu ạ.

uay,đóng phim thật ah`??????
không ổn không ổn...ặc lúc đầu đăng ký em không lường trước trách nhiệm của diễn viên nặng nề như thế này...ặc <sao mình ngu dị> 8-}em chỉ tưởng là khai cho có thôi chứ!????

Nhưng thôi,dù sao cũng đăng ký rồi ~>Sếp Hạnh cho em chân dv quần chúng cũng được :Dhay làm trợ lý đạo diễn :)

biết là nhiều bài chat chít, nhưng mà vẫn phải kêu gọi để hạn chế.

chuyện CLB mình làm phim là có thật, các em cứ tưởng chị đùa à? (nếu ko là phim thì ít ra cũng là video clip)

To em Mai: khổ lắm em ơi, vai quần chúng bây giờ đang là mốt, bao nhiêu người đang tranh nhau em ạ

CHị gái của em đâu rùi,dạo này làm gì mà bận vậy,hay lại đi chơi với anh nào bỏ rơi em :(. Chị Thư ơi,bao giờ chị về, cho em đi ăn kem chứ

em HA: chị gái em mấy hôm trước đi FL, còn bây giờ lặn tăm ở đâu chị cũng ko bít :D

anh Vũ: anh đã khai lý lịch chưa mà đòi xin 1 chân :p

@ HA: hic, chị vẫn còn đang ở dưới FL nhóc ah, ngày nào cũng đi chơi, ko movie thì lại ra biển... cho nên hơi ít lên HAO, cả nhà thông cảm tí, cảnh ăn chơi sa đọa này đến thứ 2 tuần sau là kết thúc :D.

@ bé Yến: vô tư đi em, CLB mình mục tiêu đóng phim vui vẻ là chính, làm sao để mọi thành viên đều có cảm giác mình được đóng góp vào công việc chung, chứ mình có phải pro đâu muh em lo chuyện khiếu hay ko :D. Kêu gọi tất cả mọi người đóng phim :D, tớ và Hạnh là CEOs, nghĩa là producers luôn :D :smoking:.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, nhìn chị gái đi chơi mà em thì ở nhà phải bận rộn bao nhiêu thứ,như là vừa thi HSG xong, và nhận luôn kết quả nữa
Hai chị em mình lại cùng capricorn, chưa thấy giống điểm gì nhưng mà điểm đi chơi nhiều chắc là giống nhau rồi, mỗi tội ở đây cảnh ko đẹp như bên ấy
CHị ui, kheỏphai làm thêm 1 bộ phim về những người cung Capricorn ấy :D

Back
Bên trên