Các thành viên CLB Điện ảnh

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
10. Phòng dựng kịch bản:

- Anh Quách Trung Dũng: trưởng phòng :-s
- Em Lê Hải Anh: phó phòng (em bảo tùy chị nên chị xếp em làm cùng với anh Dũng trong này nhé) :D :x
- Em Đỗ Bá khoa: nhân viên :D (đúng ý chưa em? :smoking:)
:)) :)) vậy là cả phòng có mỗi Khoa là nhân viên nha :)) :))
:* :x Chúc mừng năm mới đến cả CLB mình nha
mong rằng đây sẽ là một năm mới ý nghĩa nhất từ trước đến nay vời đầy may mắn và bất ngờ :))
Chúc cho CLB mình ngày càng phát triển, lớn mạnh hơn nữa, các thành viên làm việc ăn ý nha
Chúc cả 2 CEOs nữa nha :* :)) , xinh hơn, làm việc tốt, ăn nhiều, đỡ nhớ nhà hơn, vui hơn, cười thật thật nhiều :)) :)) :))

anh chị cho iem hỏi:còn đăng ký thành vien được không :D
1. Tên:Nguyễn Quỳnh Mai
2. Chức vụ mong muốn (diễn viên, đạo diễn, phục trang, ...)diễn viên <--my dream
3. Ngày sinh tháng đẻ:02.10.1990
4. Email:[email protected]
5. Số điện thoại:04.8535657
6. Yahoo ID:yuyu_midori
7. Phim yêu thích nhất :nhiều lắm kể 1 thì thôi không kể :D
8. Sở thích ngoài việc xem phim:Net
9. Điều gì khác mà mọi người cần biết về bạn:chưa cho biết đến khi nào có ai yêu cầu

hic,cho hỏi đoàn làm phi của chúng ta sao không thực hiện phim?
làm clip rồi up lên đây :D

To em Mai: dĩ nhiên vẫn còn đăng kí thành viên em ạ. Em có thể đăng kí thành viên trong CLB bất cứ lúc nào (bọn chị làm việc 24/24 giờ/ngày, 7 ngày 1 tuần, 365.25 ngày/năm :D)
Chức vụ diễn viên của em đã được duyệt.
Đính chính thêm 1 cái nữa, đoàn làm phim của bọn chị có làm phim, để biết thêm chi tiêt về chiến dịch làm phim, em có thể vào các thread khác

thía cho iem vào phòng dựng kịch bản với anh Quách
:D

Đặng Liên Hương đã viết:
thía cho iem vào phòng dựng kịch bản với anh Quách
:D
em muốn vào phòng kịch bản vậy là cùng phòng với chị rồi :)) :))
vậy là phòng kịch bản sắp có thêm người mới à nha, sẽ đông vui lắm nhỉ :))

HẢi anh oai gớm, phòng kịch bạnlai có 2 nhân viên

chào Sếp Hạnh,sis đừng gọi em là '' em Mai " hic...em ghét tên Mai lắm
sis gọi em là Mic nhá,nick của em mà (mặc dù tên hơi giống con ấy...><)
cho iem hỏi phát nữa là: đã có bao nhiêu diễn viên rồi nhỉ?:-/

"Hi... :x em chào sếp ạ." Đấy có lẽ là câu em sẽ nói nhìu nhất nếu được nhận vô CLB. Nhưng được nhận hay ko lại là chuyện của chị Hạnh. Chắc cũng ko có lí gì chị bỏ sót một nhân có thể có tài đâu chị nhỉ.
1. Tên: Lê Thị Thùy Linh
2. Chức vụ mong muốn: làm kịch bản
3. Ngày sinh tháng đẻ:31/3/1990
4. Email: [email protected]
5. Số điện thoại:9553154
6. Yahoo ID: arisco_love
7. Phim yêu thích nhất: A beautiful life ( có vẻ em hơi bị cổ hủ)
8. Sở thích ngoài việc xem phim: đi shop và lên net, đọc sách nữa.
9. Điều gì khác mà mọi người cần biết về bạn: 0:) ý cái này là gì nhỉ?

:eek: dạo này nhiều người muốn vào phòng kịch bản quá xá nha :eek: :)) , eo ôi, kiểu này dễ lương ít đi lắm đấy :)) :( , :)) , đùa thôi, có thêm nhân viên, càng vui, càng vui :)) :))
kiểu này chắc ra tết phải cố gắng làm việc tích cực hơn rùi :))

"Hi... em chào sếp ạ." Đấy có lẽ là câu em sẽ nói nhìu nhất nếu được nhận vô CLB. Nhưng được nhận hay ko lại là chuyện của chị Hạnh.

:(( Thế còn chị Thư vứt đi đâu rùi :((

Thế còn chị Thư vứt đi đâu rùi
em Linh thuộc phần từ A - L => tớ gửi mess chúc mừng nên em í nói thế, chứ yên tâm em í ko quên sếp nữa đâu

cho iem hỏi phát nữa là: đã có bao nhiêu diễn viên rồi nhỉ?
thời đại này diễn viên khan hiếm, chỉ thấy diễn viên quần chúng là nhiều

Trời trời, sao topic này biến thành chỗ chat chit rồi ? Bàn về việc phát triển CLB thì sang chỗ khác, chỗ này chỉ dành cho việc giới thiệu thông tin cá nhân thôi chứ :-/
Đọc mãi mới thấy một số bài giới thiệu bản thân :D

Trời trời, sao topic này biến thành chỗ chat chit rồi ? Bàn về việc phát triển CLB thì sang chỗ khác, chỗ này chỉ dành cho việc giới thiệu thông tin cá nhân thôi chứ
đây là cách làm việc của bọn em, phải xem lẫn công việc với giải trí thì mới đông khách được anh ạ (nhầm, đông thành viên)

Ặc! cái thói quan liêu ngàn đời không xóa bỏ được, các cấp lãnh đạo toàn làm trò này để câu khách (í nhầm, thành viên!), thế là không được [-x Học tập anh đi :D :D

Anh Việt dùng từ sai rùi, quan liêu ko liên quan gì ở đây cả ;).

Với lại bọn em có phong cách làm việc riêng, cho đến nay xét thấy vẫn hiệu quả, ko phải lo đâu anh ;).

Anh VIệt có phải thành viên CLB không mà vào chat chit lung tung vậy, hư quá

ôi
chat chít từ Sếp lớn đến Sếp bé thế này....chết chêt
thế Hãng phim của chúng ta có..làm phim không nhẩy? [:D]
<bắt chước các Sếp>
to Linh;bà có phải cái Linh tui quen không bà?

đúng là việt nam, vẫn lại kế hoạch rùi
mà mọi người mải ăn Tết hay sao ấy nhể, chả thấy vào CLB gì cả.Chỉ còn thành viên chăm chỉ là em, thế này phải thăng chức thôi :D

chị ko hiểu ý em nói lắm, nhưng mà phong cách của chị là làm thì mới bàn, ko làm thì ko bàn làm gì cho mỏi mồm, chẳng qua chị ko ở VN chứ khi nào về VN thì kế hoạch sẽ được triển khai ngay

Back
Bên trên