Các gương mặt giỏi giang, cần phỏng vấn.

Trần Nhật Anh
(Trần Nhật Anh)

Điều hành viên
Em xin giới thiệu những gương mặt tài năng của trường Ams nhưng rất tiếc không phải là thành viên HAO.

Trần Thu Trang, cô bé tài năng đã tìm cách lọc nước hồ Bảy mẫu bằng những nguyên liệu thô sơ (Sinh - khóa 04 - 07)

Nguyễn Phương Anh (Sinh - 04 - 07) Một người dẫn chương trình tài năng. Là bí thư lớp 11 sinh, đoạt giải nhất CT Hành tinh xanh.

Hồ Mạnh Tuấn (Sinh - 04 - 07) Giải nhất sinh thành phố lớp 10.

Tất cả những bạn này em đều có thể phỏng vấn được (vì học lớp em mà) Em sẽ cố gắng liên lạc thêm với các bạn ở lớp khác, khối khác để bổ sung thêm.

Chào em Nhật Anh.
Đầu tiên rất cám ơn em đã giới thiệu các gương mặt tiêu biểu của học sinh AMS cho BBT. Viết bài cho phần gương mặt không nhất thiết phải là thành viên HAO em ạ. BBT sẽ đăng những bài viết về thầy cô giáo, học sinh trường AMS và cả những thành viên tiêu biểu của HAO.
Việc viết bài và phỏng vấn em có thể liên lạc với chị ngay để bàn bạc chút xíu không?Nếu em dùng YM thì add nick pham_maitrang của chị vào nhé, mình sẽ nói sơ qua vài vấn đề nho nhỏ. Nếu không dùng YM thì trả lời để chị nhắn qua HAO nhé ;)

Thêm điều nhỏ nữa:D liên lạc nhanh nhanh em Nhật Anh nhé :D:p
Chờ tin của em^^

Nguyễn Thị Thu Trang chứ ko phải Trần Thu Trang

:)) .. ôi giời :)) .. lúc đầu đọc tưởng em sịt ra hồ Bảy Mẫu bơi tình cờ khám phá ra cái gì :)) =)) hóa ra là em NA viết sai tên :)) .. :D:D .. mà sao năm nay lớp Sinh nhiều nhân tai thế nhỉ ?? .. :| .. :D:D .. em Trang kia siêu thật .. :| .. :| ... trên đời nhìn mới thấy mình chả là cái gì :( :( ...

ít ra thì bây giờ mày đang là một cái j` với hơn 9k bài đấy ^_^

còn cái E HAO nữa chứ :p

mỗi ng` giỏi mỗi thứ :(

mày so sánh thế thì .... :(

mà công nhận alf em Trang đấy siêu thật :|

Ghi nhận những điều Nhật Anh nói :D Tớ nhận bạn Thu Trang ;)

em Nhật Anh cộng tác cùng phóng viên Thư nhé ;;)
Chúc 2 em làm việc ăn ý ^^

Thế còn việc em đăng ký vào BBT thì sao ạ??? Sao chẳng thấy ai nhắc gì thế?

Oh, em Nhật Anh có nhận được tin nhắn của chị chưa ? Chị tưởng đã nói với em qua mess ở HAO rồi cơ mà nhỉ ? ;)

:x

Em nhận được rồi. Chị bảo đi SG về sẽ cho em làm BTV mà sao không thấy gì?

Chị Quỳnh ơi...
Thực sự là em muốn tham gia phỏng vấn hơn là tìm bài viết hay chị ạ...
Ngoài ra..Chị cũng ko nói rõ cho em biết nên tìm bài viết ở Box nào ==>cứ tìm thấy là sợ có người tìm rồi :(
Chị nêu việc cụ thể được ko ạ..>
Còn nữa...
hôm nào phỏng vấn được hả chị :(>

Back
Bên trên