Các chú lớp Toán

Vũ Toàn
(brucelee2905)

Hôm nay vừa thi Put xong , rỗi rãi lên forum cũ xem lại chiến trường một thời thấy vui vãi, đông vãi! Bi giờ lèo tèo quá
Các đồng chí lớp Toán vĩ đại đâu rồi, tập họp lại đê! Anh nhớ các chú quá ...

Anh nhớ trước tiên là thằng Hoài chúc ngồi cạnh anh suốt 3 năm cấp 3 và 3 năm cấp 2 . Anh nhớ chú hồi học đội tuyển với anh . Anh nhớ chú hồi hay sang hí hoáy với các bạn lớp Văn với bọn anh

Anh nhớ đến thằng Mỹ ngồi sau anh mấy năm liền , năm nào cũng bị bác Long tỉa từ đầu đến chân .

Anh nhớ đến thằng lớp trưởng mất chức Tùng Sơn với cả thằng tân lớp trưởng Thạch ... Sang đây anh chả bao giờ có ai làm lớp trưởng cả, nhớ các chú quá!

Anh nhớ thằng Dương dê với thằng Sơn sứt bây giờ suốt ngày ngủ với nhau bên Sing ...

Anh nhớ thằng Minh liên suốt ngày lấy tên Ngô Ngọc Long với Đỗ Minh Tuấn Capone lên diễn đàn chửi bậy... Hy vọng năm tới chú vào được Princeton hay là vào trường anh học với anh...

Anh nhớ bạn Hà xinh gái suốt ngày đi với cu Nam đảng

Anh nhớ bạn Quế béo vẫn phê bạn Tuấn Sơn, hay ngược lại gì đó

Anh nhớ tất cả các chú mà anh kịp có thời gian để viết tiếp . Anh sắp thi học kì ruồi, bài tập lắm đ** chịu được...
Nhưng anh vẫn nhớ các chú lắm lắm! Giá mà được gặp lại các chú năm sau nhỉ ... Anh tiếc anh ko có tiền để bay về thui , nếu các chú góp tiền lại được cho anh thì anh mừng nắm nắm

Các chú lên đây chơi với anh tí đê! Thích thì anh gửi ảnh con gái trường anh về cho các chú xem, ko thì anh kể chuyện ở đây cho nghe, nghe cả ngày ko chán

Chỉnh sửa lần cuối:
Mịa, chẳng thấy thằng đồng chí cũ nào vào đây nói chuyện với anh, buồn wá :(( :,(( Chắc chúng nó lên đại học lo đi tán gái hết rồi, có mỗi mình là vẫn ngây thơ trong trắng thật thà vô tội :")

Tao béo ko thấy nhớ nhung gì tao nhẩy :mrgreen:

Toàn béo ko thấy nhớ nhung gì tao nhẩy :mrgreen:
Sorry, viết nhầm, viết lại ( ngượng quá :oops: )

hê hê Tùng béo đánh vần tên tao còn sai mà còn đòi tao nhớ! :p
Đùa tí, tao chưa kịp viết hết thôi... Đây này:

Nhớ Tùng béo hay đi học đàn thằng Thống dở hơi với tao, nhớ Tùng béo "bất lực" suốt 3 năm ko thấy loay hoay với em nào hê hê hê!!!

:D Ai bảo anh toàn là suốt 3 năm không thấy anh tùng 'loay hoay' với chị nào hi`hi` anh Tùng đã nhắm 1 chị xinh cực kỳ rồi đấy chứ nhưng mà chẳng hiểu sau bây giờ lại không thích nữa. con trai đúng là khó hiểu :confused: Mà anh toàn có biết anh Tùng bây giờ thích các chị hơn tuổi hơn không ạ? Nên cũng khó tìm được chị nào vừa ý lắm anh ạ. thông cảm cho bạn anh vậy .Chúc anh tùng sang Áo tìm được chị nào hơn 3 tuổi là đẹp nhất nhỉ, cũng không nên nhắm chị nào quá 6 tuổi đâu :D

Có phải lâm tùng mê chị uyên đúng không, bây giờ chị uyên đang học trường tao nè, he he.

:shock: ối giời ơi, sao anh Tùng thích lắm chị thế hả f?? Mà chị Uyên có xinh không vậy? Em chưa bao giờ nghe ông anh nhắc đến chị này. Kín gớm nhỉ . Trứơc đây thì bảo là thích chị DAX, rồi bảo không thích nữa, lại bảo đến chị Quế , rồi lại bảo là đùa, bây giờ lại đến chị Uyên nào đấy, Chẳng biết ông anh thích thật hay lại đùa. Trông cái mặt thế mà thích rõ lắm. Đúng là cái đồ đa tình. Về mách mẹ cho coi:mrgreen:

Cái gìiii???????? Tùng béo thích Quế á ??? Hâhha thế mà chú giấu anh em mãi!! Phê vãi Tùng béo nhỉ ! Thế mày thích Quế từ lúc nào?

:D hi`hi` dù sao anh Tùng có thích các chị ý nữa đâu mà phải lo. Anh Toàn đừng có mà trêu anh Tùng đấy nhé. Tội nghiệp Tùng béo của em:lol:

Chỉnh sửa lần cuối:
Các chú hay nhỉ, bàn tán chuyện người ta giữa đường giữa chợ thế này , mind your own business !?
Còn em Trâm, e hèm..., định chơi trò gì với anh đây hả, ăn nói cẩn thận chứ , nên nhớ là chưa bao giờ anh nói với em về mấy cái chuyện đấy đấy nhé , cứ nghe người khác nói lung tung là không tốt đâu đấy ;)
Người lớn đang nói chuyện , trẻ con đít xanh không được nói leo rõ chưa :D

:mrgreen: Chết thật, quan hệ giữa em Trâm và tên Tùng này là như thế nào đấy, có vẻ bênh nhau gớm nhỉ hehe

:mad: Tùng béo đừng có mà giở cái giọng đít xanh với đít đỏ với em. Anh cũng chỉ hơn em có 6 tháng thôi đấy:mad:
To anh Hưng : Anh thắc mắc quan hệ giữa Tùng béo và em ah`????? hehehe thế thì để em nói cho mà nghe nhé: em gọi mẹ anh Tùng là mẹ, bố anh Tùng là bố và anh Tùng cũng gọi ba mẹ em như thế. Vậy ông anh nghĩ quan hệ giữa Tùng béo và em là như thế nào?;)

Nguyễn Kiều Trâm đã viết:
:mad: Tùng béo đừng có mà giở cái giọng đít xanh với đít đỏ với em. Anh cũng chỉ hơn em có 6 tháng thôi đấy:mad:
To anh Hưng : Anh thắc mắc quan hệ giữa Tùng béo và em ah`????? hehehe thế thì để em nói cho mà nghe nhé: em gọi mẹ anh Tùng là mẹ, bố anh Tùng là bố và anh Tùng cũng gọi ba mẹ em như thế. Vậy ông anh nghĩ quan hệ giữa Tùng béo và em là như thế nào?;)

Xin lỗi vì xen dzô. Anh nghĩ là hai anh em.

Anh em hơn nhau 6 tháng tuổi, chú cứ đùa :lol:

Back
Bên trên