Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

:-< :-< :-< Lâu lắm mới vào topic chơi ... Dạo này học hành chăm chỉ quá quên cả ghé qua tp ...:-?? :-?? :-??

Có nhiều nhưng trong đó ko có tao, thế mới buồn :-< :-< :-< Chúng nó rủ mà tao k thèm zô ...

1 là bạn Trọc 2 là bạn Duy =)) chém bạn nào cũng đc ;;) què giò 1 thằng thì đc 50k =)) nhanh nào !!!!!!!!! số lượng có hạn =))

tao thích chém bạn Duy cơ :">

----------

thế cũng tốt chán.....mje...Đăng Hưng nghỉ mới điên chứ.......chém gẫy răng thằng bình Trọc là T1 thua ngay ý mà....
@Hương: có bạn ĐT đấy

lớp mài là mài bắt gôn à :| tưởng k bắt đc gôn 7 :-?

nghĩ ra biệt danh j mà gọi ấy cho nó độc =))
đùa chứ, mình chả thấy cái bài thuyết trình có chỗ nào để trừ :|
câu hỏi nào cũng trả lời đc thế mà điểm khá :-L
mk :-L

:-<
mrs bio ví với bọn chuyên sinh =))
ý mrs là tổ chúng ta kô thể sánh với chuyên sinh đc =))
thế nên ;))
khá thôi =))
\:d/ \:d/ \:d/ Truẩn men ... đúng ý tao, bình luận thêm cái là bà S*** chấm điểm như SHIT ấy ... lại còn điểm đầu năm của anh em nữa . Kiểu này dễ cuối năm phải cầm quà đến nhà cô mà xin qua môn S### lắm :-< :-< :-<

sao lại fũ bạn ý thế ;))
:))

ờ tớ biết mà :|
thằng đấy đc chơi với các a lớp trên mà về nó đã mất ngủ rồi :|

thằng đấy là thằng nào :|

----------

gôn nào cũng chơi.......chẳng qua tao đứng hơi lệch chút thôi........chỉ ngại sút xa.mình hay lên giư sân chơi lém:D :D 8-> 8-> 8->

tao cũng hay ngứa chân chạy lên tấn công lắm =))

Thằng Thành mau mau kiếm đội đá cn đê, cn k đá ngứa chân vl` ...:-l :-l :-l

\:d/ \:d/ \:d/ Truẩn men ... đúng ý tao, bình luận thêm cái là bà S*** chấm điểm như SHIT ấy ... lại còn điểm đầu năm của anh em nữa . Kiểu này dễ cuối năm phải cầm quà đến nhà cô mà xin qua môn S### lắm :-< :-< :-<

ờ nhỉ, mài nhắc tao mới nhớ :-j
hoá ra là cái bài thuyết trình của anh em thiếu cái phong bì nên nó mới mỏng =))

Back
Bên trên