Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Được, được. Uầy uầy, ghi nhận tài năg spam cuả dân lớp ta. :));)). Có đề tài nà chém đc tuốt ! Ko có đề tài thì lại tự bôi thêm vài câu mag tíh học hàh =)).. Nhưg mà cố lôi đứa lào lớp khác đê a e, chứ "gà cùg 1 mẹ mà cứ đi đá nhau" là hem có đc à nha [-( [-(

Ủg hộ các bạn spam thâu đêm, IT đag tiến lên vs tốc độ spam chóg mặt \:d/. Tiếc là đêm ni e bận ròi. :( chán téh..

@Liên: thế nào ròi? Cúm kiếc ra sao? Zậy là khoẻ rồi hả? :D
Đâu đâu, cn kia ló lói tớ ở trag nào, gửi link gửi link !!! Tớ còn xử lý hội đồg vs các bạn. :-w. Đấy, hem có mìn là spam lug tug hết cả, thiếu vắg ta nà láo ngay :-w :-j. Thật ko ngờ, trg khi trên lớp thì 1 điều cậu 2 điều tớ, mìn còn mượn dt nó chơi :-j, thế mà h mới biết trên 4rum ló toàn lói xấu mìn =(( :(( 8-}

@Hươg: uầy uầy, bạn hem fải giảj thk lại đâu, mìn hiểu mừ. Confused vì nghĩ đến bn Toàn đấy mà =)) 8-} nên viết lộn thui. :-j
ah quên, Hươg yên tâm ná, Toàn giỏi toàn diện luôn! Vì thế bạn tiện cả TÌNH lẫn LÝ nhớ! ;)). Zậy để mìn bảo cô luôn cho 2 bn trở thàh đôi bạn cùg bàn nớ! Yên tâm là k ai trah TÌNH vs bn đâu, mọi ng đều ủg hộ và vui mừg (tớ sẽ là ng tiên fog hí hí=))=)))

vs cả t có bảo c hem đc fát biểu đâu :-?? Thk thì cứ fát, nhưg mà fát cho đúg à nha. 8-}. Hố hố, k lại bị hiểu nhầm ... Mà c lôi đâu ra cái sự thật j téh?! Tự nhiên lôi mìn vào kiếm chuyện làm qà :-w. Chỉ tại cái miệg trót hớ linh tih ở t.hợp mà số e rơi vào cảh trớ trêu thế này (nào có ý j đâu... :()

@Thái: ủg hộ bn trên lập trườg hội đồg cn kia và cổ vũ đôi trẻ Hươg Toàn, tuy nhiên đề nghị bn hem gọi mình là hà mã :-??, mình hem thk. ;)) thnks!

............
Haiz. :(. " Đúg là có nh' kiểu chết nhưg cái chết ngu nhất là cái chết vì la liếm "

Được, được. Uầy uầy, ghi nhận tài năg spam cuả dân lớp ta. :));)). Có đề tài nà chém đc tuốt ! Ko có đề tài thì lại tự bôi thêm vài câu mag tíh học hàh =)).. Nhưg mà cố lôi đứa lào lớp khác đê a e, chứ "gà cùg 1 mẹ mà cứ đi đá nhau" là hem có đc à nha [-( [-(

Ủg hộ các bạn spam thâu đêm, IT đag tiến lên vs tốc độ spam chóg mặt \:d/. Tiếc là đêm ni e bận ròi. :( chán téh..

@Liên: thế nào ròi? Cúm kiếc ra sao? Zậy là khoẻ rồi hả? :D
Đâu đâu, cn kia ló lói tớ ở trag nào, gửi link gửi link !!! Tớ còn xử lý hội đồg vs các bạn. :-w. Đấy, hem có mìn là spam lug tug hết cả, thiếu vắg ta nà láo ngay :-w :-j. Thật ko ngờ, trg khi trên lớp thì 1 điều cậu 2 điều tớ, mìn còn mượn dt nó chơi :-j, thế mà h mới biết trên 4rum ló toàn lói xấu mìn =(( :(( 8-}

@Hươg: uầy uầy, bạn hem fải giảj thk lại đâu, mìn hiểu mừ. Confused vì nghĩ đến bn Toàn đấy mà =)) 8-} nên viết lộn thui. :-j
ah quên, Hươg yên tâm ná, Toàn giỏi toàn diện luôn! Vì thế bạn tiện cả TÌNH lẫn LÝ nhớ! ;)). Zậy để mìn bảo cô luôn cho 2 bn trở thàh đôi bạn cùg bàn nớ! Yên tâm là k ai trah TÌNH vs bn đâu, mọi ng đều ủg hộ và vui mừg (tớ sẽ là ng tiên fog hí hí=))=)))

vs cả t có bảo c hem đc fát biểu đâu :-?? Thk thì cứ fát, nhưg mà fát cho đúg à nha. 8-}. Hố hố, k lại bị hiểu nhầm ... Mà c lôi đâu ra cái sự thật j téh?! Tự nhiên lôi mìn vào kiếm chuyện làm qà :-w. Chỉ tại cái miệg trót hớ linh tih ở t.hợp mà số e rơi vào cảh trớ trêu thế này (nào có ý j đâu... :()

@Thái: ủg hộ bn trên lập trườg hội đồg cn kia và cổ vũ đôi trẻ Hươg Toàn, tuy nhiên đề nghị bn hem gọi mình là hà mã :-??, mình hem thk. ;)) thnks!

............
Haiz. :(. " Đúg là có nh' kiểu chết nhưg cái chết ngu nhất là cái chết vì la liếm "

ban. HA viet bai` con` dai` hon ca? Hg=))
tinh` hinh` la` fai? loi keo' them bon lop' minh` vao` spam kiu? gi` cha? vo doi'
he' he'
co' gi`ban. lien di hoc to' bat' den` lam` minh` minh` chep' ca? quyen? so? hichi

G9 10IT ná. Chúc các bn ngủ ngon, mai cta còn đoàn kết trg h Hóa 8-}

hìhì :D:X. Đừg quên cái cn cuối lớp, nhớ quay sag giúp đỡ !:">

----------

@Dươg: căn bản hnay có hứg. Ai bảo cn kia dám chọc ngoáy tớ >"<. Thk kiếm chuyện làm qà. :-j

mà sao c ngủ muộn téh? Tớ tưởg còn mỗi mìg mìg.:-??. Ngủ ngon :D

Các bạn 10IT đi học hết rồi à....khổ....lúc mình rảnh thì chúng nóa lại hok spam được .....từ sau ra trốn ra ĐẠt nhá.....Mà bạn Hà Anh phang 1 bài dài b cả chục bài của mình......

hớ hớ, chia sẻ ae cái lào \:d/ \:d/ \:d/ mở mấy page trc xem tao xì pam thế lào thì biết ngay là sao bị thẻ ý mà :)) =))

Oánh ló là xong =)) thế là lần sau cứ trước khi cho thẻ :> ló sẽ phải suy nghĩ hậu quả =))
mà hình như các bạn IT cãi nhau
Mà thật là vl nha 2 hôm mà chúng mày lên gần 10pg
chỉ chưa đầy 1 2 tuần chúng mày vượt topic lớp tao rồi
BẢo sao mod nó để ý =)) vl vl vl =))

Oánh ló là xong =)) thế là lần sau cứ trước khi cho thẻ :> ló sẽ phải suy nghĩ hậu quả =))
mà hình như các bạn IT cãi nhau
BẢo sao mod nó để ý =)) vl vl vl =))

từ khi có tao valà cái 2pi hộn hẳn lên....cho dù hok phải công của tao

BẢo sao mod nó để ý vl vl vl

Chuyện, chúng mình dân IT mà :-j

ủa, mà sao các bạn hn ko thấy đâu thế ? :-?? Sáng làm hóa tốt hem? kiểm tra xong cũng chả còn thời gian để hỏi :-SS :-SS

Công nhận bài ktra này dài ghê ta. Bài mình bẩn ko chịu được :(.

10 IT mới chỉ cần 2 3 nhân lực mà đã tiến bộ vượt bậc, k biết mấy bác spam kỳ cựu mà vào thì ntn ;))
Hic, cô Hoá ra đề hôm nay thâm vật :((
cú cái pt 4 ẩn vãi :((

đề hóa hôm nay dễ vãi à =)) =)) =)) 15 câu trắc nghiệm tao làm có 5mins là xong =)) sai mất 14 =)) 3 bài tự luận làm tầm 15 fut là xong mà sai mất 2.5 rồi @_@ ko biết đc nổi 4 điểm ko :(( :(( :(( =(( =(( =((

Chỉnh sửa lần cuối:
tao là tao bị bà ế nhớ mặt, nhớ tên, thâm vãi :-j
mỗi tội tao nc mà gọi đứng lên cũng chả bắt bẻ j đc tao :">

Chỉnh sửa lần cuối:
tao ước có trắc nghiệm như chúng mày
Tao nguyên 5 bài tự luận
Đứa nhanh nhất lớp tao làm đc. có 4 bài mà đến tờ thứ 2
Vừa khó vừa dài vl =))

áng mai lớp tao cũng éo đá được với lớp thăằng bình.....Mà hôm nay ức chế hàng áo vl....tao bảo ao GK xanh chuối...thế mà nó cho cái áo vàng

----------

lớp tao mai mới kt 1 tiết Hoá

----------

----------

----------

lớp tao mai cũng kt 1 tiết Hoá

áng mai lớp tao cũng éo đá được với lớp thăằng bình.....Mà hôm nay ức chế hàng áo vl....tao bảo ao GK xanh chuối...thế mà nó cho cái áo vàng

----------

----------

----------

----------

lớp tao mai cũng kt 1 tiết Hoá

em này có vẻ phấn khởi khi được kiểm tra nhỉ =)) =))

Back
Bên trên