Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

sak mới ốm dậy mà spam tưng bừng =))=))

khổ thân thằng bé nó tối cổ ko bik del bài phải nhờ del hộ ;)) thôi đưa chị pass chị del hộ cho thương quá 0:) nó sắp khóc nhè kìa :))
hihi các bạn thông cảm, bé này là người tiền sử trí não chưa phát triển nên hơi chậm hiểu 1 tí :)) đang xì pam đợi mod vào del bài còn nhận thẻ nữa chứ :))

UI TRỜI ƠI !!!!!!!!!! nhớ các bé chết lên đk ấy :x Khi nào đến lớp phải ra véo má mỗi bé mấy cái cho đỡ nhớ mới đk.:x

----------

trời ơi lũ 10T :| sao spam dữ làm các anh chị sợ quá rồi kìa 8-> hichic 1 tuần ko vào topic nhìn số post ---> cảm động chảy nước mắt rồi nè :((

công lớn là ở đây này :->
chậc chậc, tình hình là lết ra khỏi giường để đến đc với cái máy tính rồi đấy hả =))

----------

khổ thân thằng bé nó tối cổ ko bik del bài phải nhờ del hộ ;)) thôi đưa chị pass chị del hộ cho thương quá 0:) nó sắp khóc nhè kìa :))

Hình như bạn Liên mới ốm dậy đầu óc hơi tưng tửng thì phải =))

Thế thì phải kiếm cột sắt...cột tao cột tre chắc không đỡ được quả múa cột đôi
Mà đề nghị xpam hạn chế thôi nhá

kệ nóa hic thế cũng hỏi=))
tưởng mi đi ăn cơm mà:S

Khỏi lo trong trường ko thiếu cột sắt đâu ạ, cột cầu lông đá cầu đầy. Mỗi tội lùn, may ra anh Thái múa nổi =))

ẹc chắc là phải có chớ\:d/ \:d/ \:d/ thế có rước đèn ông sao k vs mâm ngũ quả k nhỉ:-@ :-@

nói xấu gì đâu :|
thằng sứt đấy chứ :((
oan tớ
tội nghiệp :(

----------

ơ Liên dễ xương
lết đc đến cái máy rồi àh :x
tình hình là
a văn với bạn sứt rất là nhớ liên =))

----------

hở o_0
lại còn cái vụ múa cột nữa àh =))
iem là iem đề nghị ma mi với bạn tuấn múa cột nhớ
;))
hôm nọ trông rất là điệu nghệ
=))

Chả tính thế nào cả =))
Tổ này là tổ tự quản =)) dân chủ =))
mà nói xấu j thế ;))

dân chủ là thế nào k có bik đâu ớ
ít ra k lấy chức tổ trưởng tổ 4 thì iem cũng là bàn phó
chức bàn phó là oai lắm òy đấy=)) xử lý hộ iem vụ nài cái >:/ >:/ đứa nào cũng kêu mình đúng<:p <:p <:p

bạn Hương vẫn còn chém gió đc cơ à :))
bằng chứng đầy đủ vẫn còn cãi =)) haha
mặt dày hả ;)) chết chưa ai bẩu định hại tao :-j

É, thằng Thái làm tổ trg? á :eek:

Lùn thế có bị đè đầu cưỡi cổ hay nhảy qua đầu không ;;)

É, thằng Thái làm tổ trg? á :eek:

Lùn thế có bị đè đầu cưỡi cổ hay nhảy qua đầu không ;;)

em đề nghị bác này ăn nói cẩn thận ...em cũng là tổ trưởng và cũng...nói chúng đừng cóa nói từ Lùn nhá......dị ứng quá%-( %-( %-( %-( %-(

Back
Bên trên