Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

ờ...khó tả lắm...nó....à mà thôi...bạn bè hok sì đểu nhau

Hờ, tớ mới đi chơi có một ngày mà các bạn spam gì ghê thế =))
2 trang lận :-ss
@Thái: Lẩu gì thế ;;), tớ ăn với ;;) =)) ăn mảnh là kô tốt [-x
@Dương: tớ đâu có cố ý :-ss, tại mẹ cậu hỏi :-ss
=)) cả mẹ thằng Thành nữa =)) "bạn ý nghịch mà bướng lắm cháu ạh, có gì các bạn bảo ban nhau học hành cho tốt"
còn mẹ Dương ý hả " ngày nào 2 bác cũng gọi điện hỏi thăm con, lo lắm cháu àh, mình kô ở bên con, nó lại là con gái, xa nhà, đủ thứ phải lo, lớp có 5 bạn nữ giúp bạn với nhé..." tớ quên rồi =)) các bậc phụ huynh tin tưởng tớ thế =))
Thế nên tớ nói thế để mẹ cậu thương cậu hơn :"> thương con gái vất vả =))
@bạn Ngọc Anh :D
cái bản chất nó ăn sâu vào máu nó rồi cậu ạh, kô thể thay đổi được =))
cái vụ e Hoa là điển hình, mai nó lại đi xem mặt nữa đấy =)) ko đỡ đc, mai tao vuốt keo bóng loáng cho em ấy sợ =)) hài

Chỉnh sửa lần cuối:
ông phải bik pà ý bỏ ngoài tai lời đề nghị của tui ớ. Trong khi đó vì lời hứa với pà ý lần trước mà tui k thể nuốt lời vì thương pả. Thế mà pà ớ đối xử một cách tàn bạo đầy tàn nhẫn như thế đối vs tui >:p >:p >:p >:p >:p
Hic lại còn sáng nay ...tức k chịu đcj :(( bị cả nhà mắng
:-<

tớ biết là cậu thương tớ, tớ cũng thương cậu lắm, đừng nghi oan tớ tội nghiệp

----------

Có lừa nó mới thấy cái bản chất của nó...=)) =)) =)) mà vụ em Hoa là răng............

Cái cụ đấy hài lắm cậu ạh =))
đúng là chỉ có thế mới biết đc bản chất con người
gặp ẻm thì "bạn cậu àh..."
ở lớp thì xa xả mày tao =))
kô đỡ đc cái thằng này =)) :-j

----------

Bạn huyền vs chị Giang thì má mì có tiếng rồi =))

mình nhầm =))
bạn Huyền ko dạy em Hương thì thôi lại còn giả vờ trình độ của bạn ngày càng cao đấy =)) =))

Ơ chị ơi, hóa ra chị lừa e àh

E còn gia đình bố mẹ anh chị e cô dì chú bác chị ơi

----------

topic ngày càng đổ đốn :-< :-< :-< Close Topic điiiiiiiiiiii !!!!!!!! =))

Tao đem mày làm lẩu giờ

cấm chú spam linh tinh
kô là lợi ơi ở lại răng đi đây bây h

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối qa là MU vs Tot còn Ars vs Man City :))
Tình hình này là có khi mình phải bắt chước thằng Tuấn làm cái Đơn kêu gọi Spam cái =))

Ta càng nhân nhượng, chúng nó càng lấn tới, tăng page vù vù...yêu cầu mọi người ai có bàn phím dùng bàn phím, có unikey dùng unikey, ... kô có thì spam miệng cũng đc =))
ý mày là thế hả ;))

Ta càng nhân nhượng, chúng nó càng lấn tới, tăng page vù vù...yêu cầu mọi người ai có bàn phím dùng bàn phím, có unikey dùng unikey, ... kô có thì spam miệng cũng đc =))
ý mày là thế hả ;))
Đùa chứ bạn Hương xì pam kinh quá.....đi chơi 2 ngày...rồi về phang cả đống.....=)) =)) =)) =)) ...cái thằng ĐP , hôm nào cho nó quả nữa:D :D :D :D :D :D

Đùa chứ bạn Hương xì pam kinh quá.....đi chơi 2 ngày...rồi về phang cả đống.....=)) =)) =)) =)) ...cái thằng ĐP , hôm nào cho nó quả nữa:D :D :D :D :D :D

Ơ cậu ơi, tớ có spam gì đâu

tớ chỉ trả lời những khúc mắc của các bạn ý thôi mà

Làm gì cóa bạn nào spam dài như tớ

Còn thằng Phương thì ... cứ thấy gái là
long lanh
nó lừa tình thì siêu rồi. hôm nay bỏ rơi Thành thì phải

các em 10 IT thứ 4 này lại đá nhá...các chú được vinh dự làm đội khai mạc cho áo mới bọn anh đấy

Sao k chờ t4 tuần sau cho các anh khai trương áo mới bọn em =))
Hjc. bà Hương spam dã man qá :| mà họp phụ huynh vác mặt đi làm j thế :|

thằng đp sáng nay ở lại làm cái j mà mình gọi mấy lần ko nghe máy nhỉ ;;) nghi lắm 8->

áo đội nào thế
khai mạc phải chọn đội nào bắt nạt được ấy chứ ....đá vs các anh nhỡ mà thua thì khổ

Chỉnh sửa lần cuối:
Khai trương áo mới cẩn thận lại bị hố đấy anh =))
Trận khai trương sao mà dám chấp nữa nhỉ :">

buồn ngủ quá :)| đi ngủ đây :)| bài này spam mấy bác mod đừng có del nhá ;;) :))

mod bên này chặt thế :))
mềnh nhớ hồi trước Kiên, Nam spam cái kiểu cục tác , thầy xỉu đẹp chai mà có sao đâu =))

Back
Bên trên