Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

**, 10Tin có thú vui tao nhã là đi chửi nhau và chửi các lớp khác cùng khối thì phải :-? chả khác đ' gì tự tay bóp dái cả. Ngu vl ra. Nói thế thì biến cm khỏi lớp đi, ngồi trong lớp làm gì cho bẩn cái danh khối Tin ra =;
Đề nghị thằng Tuấn suy nghĩ cho nó cẩn thận trc' khi post bất cứ cái gì :-j kể cả trên fb ý

dạ thưa anh
cái này là em đã bị từ đầu học kì r`
đến bâyh em mới nói ra thì tất nhiên em đều nghĩ cẩn thận r`
mà cái này em bực lắm em mới nói, chứ ko thì em nói làm j cho nó mệt người 8-|
dạ thưa anh là em đ' biến được, chứ biến thì em biến mie nó r`
mie, bị tẩy chay thì khác đ' nào biến khỏi lớp, chỉ khác là được ngồi trong lớp thui chứ có khác j đâu ~x( ~x( ~x(

Bị tẩy chay thì phải tìm nguyên nhân mà giải quyết nó đi. Cứ nói cái kiểu nthế thì chả ai muốn nc vs em đâu. Vì em đâu có muốn là thành viên trong lớp :-j

NGUYỄN MINH THÀNH - thành viên + 2 sao
bố lock Topic lại hết chửi nhau bi h
=)))))

Thôi,chuyện đã qua thì để cho nó qua đi chứ cứ thế thì đoàn kết lại thế nào đc.

----------

:-ss Sao chất lượng bài viết của thằng Thành cao thía?

Chỉnh sửa lần cuối:
nick thành viên này fake thôi chứ thích lock lúc nào chả đc =))

Bị tẩy chay thì phải tìm nguyên nhân mà giải quyết nó đi. Cứ nói cái kiểu nthế thì chả ai muốn nc vs em đâu. Vì em đâu có muốn là thành viên trong lớp :-j
ah vâng, thưa anh là em tìm r` , nhưng mà em cũng đ' hiểu sao tụi nó vẫn ghét em anh ạ :))
thêm 1 nguyên nhân nữa là bị tẩy chay từ 1 thằng bạn mà mình nghĩ là nó là thằng đ' bao h làm như thế đối vs mình, như bao thằng khác =(( =((
như vậy thì giải quyết thế đ' nào đc hả anh? :))
em nói thật là anh cứ thử đặt mình vào vị trí của em mà thử trải qua 1 ngày của em nó tồi tệ đến ntn =))
@hoàng: chuyện qua thì tất nhiên là cho qua, nhưng việc đó cứ lặp đi lặp lại thì đến mày cũng đ' thể bỏ qua được :-j
nhiều thằng mồm thối mà cứ thik nói mình mồm thơm =)) (ko nói các anh lớp 11)

** mình đang hạn chế dùng các từ tục tĩu, để trở về là 1 hs chăm ngoan học giỏi, cháu ngoan Bác Hồ, mong các bạn đừng trêu tớ :"> **

ah vâng, thưa anh là em tìm r` , nhưng mà em cũng đ' hiểu sao tụi nó vẫn ghét em anh ạ :))
thêm 1 nguyên nhân nữa là bị tẩy chay từ 1 thằng bạn mà mình nghĩ là nó là thằng đ' bao h làm như thế đối vs mình, như bao thằng khác =(( =((
như vậy thì giải quyết thế đ' nào đc hả anh? :))
em nói thật là anh cứ thử đặt mình vào vị trí của em mà thử trải qua 1 ngày của em nó tồi tệ đến ntn =))
@hoàng: chuyện qua thì tất nhiên là cho qua, nhưng việc đó cứ lặp đi lặp lại thì đến mày cũng đ' thể bỏ qua được :-j
nhiều thằng mồm thối mà cứ thik nói mình mồm thơm =)) (ko nói các anh lớp 11)

** mình đang hạn chế dùng các từ tục tĩu, để trở về là 1 hs chăm ngoan học giỏi, cháu ngoan Bác Hồ, mong các bạn đừng trêu tớ :"> **
thằng này lên topic lớp mà chửi lắm thế =;

@Tuấn: mày sang lớp a thì chỉ có nghe 1 câu: "tại mày ngu thôi" =))
tốt nhất thì cứ hỏi thẳng chúng nó. Chúng nó k nói thì nó có lỗi. thế thôi :-j

@Thành: theo mày topic lớp để làm gì =))

@Tuấn: mày sang lớp a thì chỉ có nghe 1 câu: "tại mày ngu thôi" =))
tốt nhất thì cứ hỏi thẳng chúng nó. Chúng nó k nói thì nó có lỗi. thế thôi :-j

@Thành: theo mày topic lớp để làm gì =))
để chém gió mà cấm chửi nhau mất đoàn kết =))

Có cách nào chửi nhau mà không gây mất đoàn kết không?:-? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Vãi cứt topic của bọn này toàn Chat chit =)) *** hiểu sinh Y!M ra làm cái l` gì =)) Thích public cho quần chúng thì phải =))

đ ị t con mẹ cái loz gì ở đây thế này
Thằng quang hết hơi hay sao mà sang đây dạy đời chúng nó ....hơn được bn tuổi mà thik đi dạy người khác
về lớp bố bổ túc thêm đã rồi hẵng đi dạy đời người khác nhé =))
các chú chấp thằng Quang làm *** gì ..nó bị ngu ấy mà

chửi nhau mà ko gấy mất đoàn kết á : *** con mẹ mày ...thế thôi đon giản VL

Chỉnh sửa lần cuối:
đ ị t con mẹ cái loz gì ở đây thế này
Thằng quang hết hơi hay sao mà sang đây dạy đời chúng nó ....hơn được bn tuổi mà thik đi dạy người khác
về lớp bố bổ túc thêm đã rồi hẵng đi dạy đời người khác nhé =))
các chú chấp thằng Quang làm *** gì ..nó bị ngu ấy mà

chửi nhau mà ko gấy mất đoàn kết á : *** con mẹ mày ...thế thôi đon giản VL
=)))))))))))))))))))))))
cứng vậy anh văn =))

Back
Bên trên