Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Bây giờ Hà Nội mở trường mới là năng khiếu thăng long và mời các amser vào học trường của họ. Lý do mà họ không lấy tên Hà Nội Ams là vì hà nội phải tự chi 400 tỷ tiền cơ sở vật chất. trường ams thì không đả động gì đến,vẫn cứ để nguyên đó,kệ cho nó lôm côm dần.Ai cũng mốn giữ tên trường lẫn đc vào cơ sở vật chất mới
Biểu quyết nào anh em:
1/ THeo cái cơ sở vật chất xịn và đổi nhãn hiệu,tên trường của mình
2/Thà chịu lại ở trường mục nát còn hơn bỏ trường,bỏ nhãn hiệu amser ^^

Thực tế nếu mình chuyển sang trường mới thì chuyện giữ lại tên cũng là vấn đề cần xem xét kĩ.Lâu nay thì mọi người chỉ để ý phía Hà Nội và phần đông là không đồng ý,nhưng như thế vẫn còn thiếu suy nghĩ.
Còn ý kiến gì từ phía Amsterdam,chắc gì họ đã muốn lưu danh của mình vào 1 cái mái trường mà họ không đóng góp.Nên biết rằng cách nghĩ của người Châu Âu rất khác "người đồng mình",họ chưa chắc đã mong được lưu tên ảo.

hôm nay mình có 2 cái shock nặng:
1. Đang đứng soạn vở cùng bạn Nguyễn Phi Hùng, nó nhìn thẳng mắt mình : " Bóc hết ra hả HƯƠNG ... a` liên ... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
2. Đang ngồi vẩn vơ ngắm các bạn bóng rổ ---> bạn Vũ Thu Phương tương cho 1 câu : " Dáng thằng Thành đẹp thật !!!!!!!!!!!!!!! "

1. Đang đứng soạn vở cùng bạn Nguyễn Phi Hùng, nó nhìn thẳng mắt mình : " Bóc hết ra hả HƯƠNG ... a` liên ... !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
2. Đang ngồi vẩn vơ ngắm các bạn bóng rổ ---> bạn Vũ Thu Phương tương cho 1 câu : " Dáng thằng Thành đẹp thật !!!!!!!!!!!!!!! "
thôi ko phải ghen tị nhớ :"> =))

Máu ghen nổi lên :))

Uh thì nói là ghen nghe có lý thật ;))
Có ai hôm nay tính trốn cái bản kiểm điểm trốn tiét không ;)?

Ông không phải viết thì lo gì:))
Nghe tình hình này thì chả có đứa nào viết cả:))

Đề nghị con chó Đỗ ANH PHONG im con mẹ mày mồm vào.hoc các môn khác thì ngu như con chó mà đòi vênh với bố mày à.Được mỗi môn tin mà cũng to à.HỌc thì ngu mà vênh vãi lozl (mong các anh thông cảm vì nó dám nói láo )

tao là Hiệp đây.dùng tạm nik thằng thái chửi (quên mất nik)

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị các bác hok nên chửi nhau chỗ nài nhá:|

Nó có nói gì sai đâu mà phải căng thẳng thế?
Thằng Hiệp mở mồm ra là chửi bậy không ra cái gì!!!

thằng Hoàng: mày thì ngoan ngoãn lắm ý
mở mồm toàn nói ra những lời vàng ngọc chak
ngoài cái từ *** thì còn bik nói từ gì nữa hok mà còn nói ai

thằng Hoàng: mày thì ngoan ngoãn lắm ý
mở mồm toàn nói ra những lời vàng ngọc chak
ngoài cái từ *** thì còn bik nói từ gì nữa hok mà còn nói ai

Tao không ngoan nhưng tao còn biết cái gì nên nói và không nên nói
Ngoài từ ... tao cũng biết nói những từ có ý nghĩa như cảm ơn và xin lỗi.Cái này tao chưa thấy mày hơn được tao=))
cái ở trên là thằng Thái like hay thằng Hiệp like đây:))

Back
Bên trên