Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Khuyến khích cũng tính là giải mà:))
Nuốn đc giải cao thì cần phải hạ gục các đối thủ có khả năng tranh chấp với mình= cách nỳ hay "cách khác"=))

Ui dào muốn có giải TP còn khối thằng quái vật nữa..chưa kể mình mới lớp 10.
CỒn giải quốc gia con đường đến siêu "mỏng" luôn. Riên trường Tổng hợp được 6 suất riêng còn Hà Nội chỉ có 2-3 suất là cùng :-s

Uh. Nhưng trong Hà Nội Ams còn phải tranh với NGuyễn Huệ và nhiều trường nữa mới đc vài suất(còn ít hơn TH). Lớp 10 tin cứ giữ đà vô học này thì năm sau hơi khó có giải tq...còn năm nay thì cơ hội đã đạt gần đến mức 0 rồi.
Kêu gọi cô Hạnh tuyển thêm người đê ;))

----------

@Tùng : Danh hư bất truyền nhỉ...còn nhiều số phận thằng quái vật môn Tin muốn vào Ams tin mà không vào đựoc lắm hoặc thích vào môn chuyên khác...
Thằng Lin thích chuyên Toán thì chịu thôi...làm sao đánh giá tin>toán hay toán>tin được nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
E hèm...giờ đầu óc tính tới việc học còn kiếm giải quốc tế rồi =))....
Mỗi tội các môn kia hơi bỏ bẵng :-s

Tôi làm sao cơ :-??
Mới vào đc H-A-O spam tí thôi mà :"> và lạo còn bé gì đâu ;)

ông Phong thích giải TP, quốc gia quốc tế thì chuyển sang Tổng Hợp mà học,trường ams kém lắm, k dạy đk siêu sao như ông đâu =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
có giải quốc đất hem ta:((
hình như có mỗi mềnh là kon gái onl :p
chị Hương iem chuột đâu hết nhể:S

:)) có phải kêu ca đâu...mà là thống kê đấy chứ Đạt
Tôi ngắm cao thì cứ kệ tôi :">
Ở Ams học cho nó thoải mái vả lại tôi trượt xừ tổng hợp rồi :">
CÁi vụ lo lắng là do ý nguyện của Miss Tin đó không phải tôi=)) ....Các bác thất học thì mềnh làm gì được(vả lại mình cũng dang hơii thất học đó chứ ;))) ....

Miss "Teen" quả là tham vọng=))
Đề nghị mọi người gọi là Miss "teen" 0912 thôi nhá!Chứ cứ gọi Miss tin như bây giờ thì phải hỏi các khóa trên:))

sao lại gọi là miss teen nhể;))
phải chăng cách nói đểu chị ong vàng...:p

Miss hay Mr Tin nào ở trường mình chả tham vọng vậy =))
Lớp Tin nào cũng "bị" các "anh chị" ấy trông mong lắm mà

Back
Bên trên