Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Thằng Thành trật tự đê , tại dạo này chưa có scandal j để bàn luận nên mới ít bạn vô đây thôi , hay hôm nào tao vs mày làm vụ xì căng đan cho cả trường biết tên nhở , vui phết 8-> 8-> 8->

@Chị Huyền : Sr chị cái này hàng độc em tự chụp :D :D :D Trong máy em còn lắm cái chuối lắm 8-} 8-} 8-}

Thằng Thành trật tự đê , tại dạo này chưa có scandal j để bàn luận nên mới ít bạn vô đây thôi , hay hôm nào tao vs mày làm vụ xì căng đan cho cả trường biết tên nhở , vui phết 8-> 8-> 8->

@Chị Huyền : Sr chị cái này hàng độc em tự chụp :D :D :D Trong máy em còn lắm cái chuối lắm 8-} 8-} 8-}
im cái mồm mày vào :-l mày thích lên trang nhất báo an ninh thì đập đầu mà tường mà chết đi =)) đảm bảo lên trang nhất luôn =;

2 thằng nhảy từ tầng 3 xuống xem thằng nào cắm đầu xuống đất trc đi =)) Ông Phương người dài chắc có lợi thế hơn =))

Các bạn IT cho tớ hỏi, bạn Lê Phạm Anh Quân đã thành hot boy lớp các ấy chưa ;));))

thế các em tin 0912 năm nay học ở phòng nào thế
có nhiều nữ ko vậy :x

hôm nay thấy 1 em gái lùn lùn đi xuống cầu thang từ tầng 2 xuống tầng 1 quen quen, tay cầm quyển sách không biết có phải em Liên không

cái gì ...tao động chạm gì đến mày ko....
em Liên bây h lại nghĩ ra trò mới ko fũ mình nũa mà là giũ mình =))) =))
hài vãi

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ thế hôm nay ai làm thế nào mà lap mình connect đk wireless thía nhỉ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Khai giảng xong vào Lễ ra mắt, lang thang 1 hồi xem cái page source rồi fắn :-<

Thấy mấy đồng chí chuyên Tin kè kè em lap mà ngại quá :">, Được cái khi không dùng chùa laptop cũng hay :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên