Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Câu này...
=))=))=))=))=))=))
----->phải công nhận,mặc cũng thấy gò bó mất thoải mái.
Anh em vào bỏ phiếu đi nào:
P/án1:Ủng hộ
P/án2:phản đối cái áo đp mới
P/án3:Mặc cái gì cũng được không quan trọng(Miễn là không đổi phù hiệu:)))
Bình thường đối với t mặc gì cũng được ...nên t chọn đáp án 3,mặc dù có hơi bực mình đối với cái giá 295k
Thằng Đạt chắc chọn P/án2,con trai lớp mình toàn thằng điệu chảy nước (đái)=P~ =P~ =P~ =P~,rất là quan tâm đến chuyện ăn mặc nên chắc 2 hết.

Các chú làm anh thất vọng về độ nam tính của các chú=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu này...
=))=))=))=))=))=))
----->phải công nhận,mặc cũng thấy gò bó mất thoải mái.
Anh em vào bỏ phiếu đi nào:
P/án1:Ủng hộ
P/án2:phản đối cái áo đp mới
P/án3:Mặc cái gì cũng được không quan trọng(Miễn là không đổi phù hiệu:)))
Bình thường đối với t mặc gì cũng được ...nên t chọn đáp án 3,mặc dù có hơi bực mình đối với cái giá 295k
Thằng Đạt chắc chọn P/án2,con trai lớp mình toàn thằng điệu chảy nước (đái)=P~ =P~ =P~ =P~,rất là quan tâm đến chuyện ăn mặc nên chắc 2 hết.

Các chú làm anh thất vọng về độ nam tính của các chú=))

tao chẳng bít, chẳng hiểu sao hem nghe được nhạc trên mạng :(, chán vãi :((

shit, mày vừa hỏi là chọn phương án j, sao tự dưng lại nói lun ra đáp án là thế nào hả? =)) mày làm tụi nó ngượng rùi kia kìa =))
tao thì tao chọn phương án 1, tao thấy ngon lém :D

để cho topic chúng ta thêm sôi động, tặng mấy chú em mấy tấm hình Elly Trần em chộp được trên facebook của nó :x, kết vãi ( khuyến cáo các bác không xem ảnh loại này nhiều nhá, không sẽ xảy ra hậu quả khôn lường, anh không chịu trách nhiệm đâu =)) )

**bác nào có nhu cầu thêm thì pm em nhá =)) **

Chỉnh sửa lần cuối:
mk thằng Tuấn làm gì đây,dẫn độ công khai và lộ liễu quá>:p >:p
=P~ =P~ =P~ =P~ =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc t Tuấn điên ròy hả.........pó tay.....iem chưa nhìn thấy gì nhá:(:)((

@ e Tuấn :mad:) : bao h e đủ 150 bài thì sẽ có ;;)
e Elly top thế nhỉ :mad:)
êm này vs êm THủy top thì ai top hơn ;;
dù sao thì êm Thủy cũng là dân trường mềnh 8-> bỏ phiểu ủng hộ 8->

Thủy Top trước kia học chuyên Địa hay chuyên Anh hả chị?
@Tuấn dê biến thái:Mày post ảnh công khai quá,đáng lẽ mày chỉ send link cho anh em biết thôi đằng này....^:)^ ^:)^ ^:)^
Nguy hiểm...nguy hiểm,tình hình là lớp khác sẽ hiểu được bản chất lớp Tin:))
@Dương "hoe bét tỏe":Mày thì nhìn thấy cũng coi như chưa,có gì đâu mà phải ngại,mà sáng nay trên lớp vẫn cắm mắt mà xem trò biến thái của bọn lớp mình sao bây giờ gặp hàng thật lại không dám nhìn là sao=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái trò đấy cô Anh còn nhìn nữa mà:)) mà cái trò đấy là cả lớp nhìn thấy chứ có phải tao đâu:)) chả liên quan gì=)) tao xem chúng mày bựa ntn:)) bản chất kon zai lớp tin ntn:))
lại còn các bạn nữ lớp tin hok phải ghen tỵ =))
xấu hổ quá
những đứa nào làm trò đấy mới đáng xấu hổ=))

ờ...Quen tao là coi như mày biết cả lớp Tin rồi:))
Cùng 1 giuộc hết cả mà=))=))=))
Ban KHTN thì chúng mình cũng chả có gì để che giấu với nhau cả,đàn ông con trai hết cả mà(cấm thằng nào cm câu này),cái chính là đối với các lớp gì đó có cái gì đó mà anh em ta muốn tao dựng hình tượng tốt đẹp:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái vụ sáng nay hơi bôi bác:)) cô Anh mà cho cô Hạnh xem là xong=))

chị chả biết êm í học lớp nào
ko tìm hiểu :-??
thấy giang hồ đồn đại là lớp địa thì phải :-??

Em thấy trong hồ sơ Miss Hao 2005 có tên HMThuỷ lớp 10 Địa
@Dương: đùa cô Hạnh chắc cũng không phải là người không hiểu học trò của mình(nghe hơi rắc rối:))),mà các khóa trước chuyện nam giả nữ gần như nam nào cũng có(giả ở đây là làm giả 1 số bộ phận nhạy cảm),các anh còn quay lại video như 1 kỉ niệm về 1thời DĐ của mình,điều này rất đáng quý và đáng khicks lệ:))
@NACT(Ngọc Anh CT):Chú ý ở 1 số bức ảnh có đường link dẫn đến album ảnh khỏa thân của lớp 10TIN.Vì tính chất nóng bỏng nên cái này phải trá hình 1 chút=)) chứ khó công khai lắm,công khai là mót cho làm công công như chơi=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hóa ra Thủy T bị đuổi học,bây giờ mới biết
Qua đó mới chiêm nghiệm được câu:Ngực to->Óc quả nho=))
Em Elly kia chắc cũng thế,không biết não có to bằng ngực không=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thấy trong hồ sơ Miss Hao 2005 có tên HMThuỷ lớp 10 Địa
@Dương: đùa cô Hạnh chắc cũng không phải là người không hiểu học trò của mình(nghe hơi rắc rối:))),mà các khóa trước chuyện nam giả nữ gần như nam nào cũng có(giả ở đây là làm giả 1 số bộ phận nhạy cảm),các anh còn quay lại video như 1 kỉ niệm về 1thời DĐ của mình,điều này rất đáng quý và đáng khicks lệ:))

không phải là người không hiểu học trò của mình = người hiểu học trò của mình =))
mày chuyên có cái kiểu ăn nói khó hiểu thế xong rùi bảo người khác ngu hok hiểu gì=))

Người ta bảo :người thông minh và những người ngu ngốc có chung 1 lời than phiền đấy là không ai hiểu họ=))
Bạn nào muốn nâng cao IQ của mình thì có thể rèn luyện khả năng nói toàn những câu khó hiểu của mình:))=))
Cái này cũng đại loại sử dụng các biện pháp ẩn dụ hoán dụ,nói quá,nói giảm trong giao tiếp

Top đc cái mỗi cái mặt xinh
em Elly nhìn dáng ngon =p~ dưng mờ mặt xấu =;

Back
Bên trên