Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Này anh ơi,"tia gái"cũng là 1 việc tối quan trọng đấy:):)còn hơn mấy anh chị suốt ngày đàn đúm với nhau,ngày thi cũng không chịu về;))
Nợ à?hôm qua mang 50000 đi để trả sòng phẳng hết tất cả những gì tôi nợ (hình như nợ mỗi thằng Thảo Hương)mà bị thằng Thái nó trấn mje rồi!=)) =))
Tổng cộng em nợ chị như sau:
-3000 xe buýt và quà sinh nhật(cái này phải trả)
-Quà GS với cả quà cưới(cái này thôi đi vì có ai tặng tôi đâu mà tôi phải tặng)
:-h :-h :-h

Cái dòng in đậm nghe vô lý vđ:))chứ không phải anh bị hấp dẫn bởi lời chào hàng đấy à=))
Tuổi tác gì,năm nay tao quen nhiều đứa lớp 10 CNN chọn học nn thứ 2 là tiếng Nhật mà,hỏi xem nhỡ có phải người quen không thôi=)) Thế chứ nhân cách như mình mà cũng bị nghi ngờ à0:) 0:)
đấy là tiếp nối truyền thống trốn học đi chơi của IT :D
nhân cách của m ko bị nghi thì ai bị nghi hả Hồng :)) =))

đấy là tiếp nối truyền thống trốn học đi chơi của IT :D
nhân cách của m ko bị nghi thì ai bị nghi hả Hồng :)) =))

Có học hành gì đâu,thứ 4 tuần trước nghỉ thì ở trường tia gái với anh Toàn chứ về nhà làm gì.
Nếu biết trc nhàm như thế thì t đã dự buổi tuyển BCHĐ rồi:)):))
nhân cách tao chưa từng 1 lần bị ghi sổ đầu bài,chưa 1 lần phải viết bản kiểm điểm từ đầu năm đến giờ->Điều này anh em trong lớp mấy người có được:)):)):))
:-h___________________________________________________________________________________________________________________:-h

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ cha:|
tụi bay spam ác qá =))
sao đứa nào cũng double vs triple post thế này =(( :((

Có mỗi con Hương mà chú con không đàn áp nổi thì làm sao lãnh đạo được người khác:))
Mà ngoài câu clgt ra chú cũng chả có clgc để sánh với tài lăng lói nóng của anh:))
l-) l-) l-) l-) Chỉ tay lên trời mà hận đời vô đối quá ông trời ơi:)):))

chị kính hồng lại chả vô đối...cho thêm thỏ láu và heo mập là "vô đối tàn sát" (ngôn ngữ của bon pháp 1)....=))=))

Khả năng ăn chơi kém như thế cơ mà!Có 2 que kem đã viêm họng mà cũng đòi tham gia vào fong trào ăn chơi của nớp nà sao:))
Nó bảo tất cả chúng ta=))Thế cho nhanh đỡ tranh dành(Hay chưa các bạn câu thơ lục bát nhịp 3/3 có vần điệu kiểu đối như thơ Đường Luật,thế này mà các chú đòi qua được anh thì khó hơn lên giời =)) =))
P/s Hùng:Nói phong trào vô học thì được chứ nói phong trào thất học của IT thì phải phải hỏi ý kiến các ac lớp trên đấy,không nên nói anh chị giống như mình khi chưa biết tình hình thế nào,nhỡ các ac bảo mày dám bảo các anh chị thất học thì mày chả bị quây cho tơi tả luôn

----------

MK cứ mỗi lúc tao nổi hứng lên định solo là có một cơ số những thằng muốn fá đám làm sao:))
Nhưng tao chưa thấy ai lông dài như mày:))Mày tiến hóa nhanh 1 chút đi=))

các bác spam đêm ghê quá đấy...

10 giờ mà cũng tính là đêm hả em:)),mày nhìn thằng Hải lớp mày xem nó xì pem lúc mấy giờ

chị kính hồng lại chả vô đối...cho thêm thỏ láu và heo mập là "vô đối tàn sát" (ngôn ngữ của bon pháp 1)....=))=))

Không ngờ còn nhiều thằng vẫn xem CBNN,lúc đầu xem còn được chứ ngày càng lởm chỉ có các bạn mẫu giáo mới thik xem.
Thằng NA hình như chưa tốt nghiệp tiểu học:))

ồ thông cảm vì nhà em có em nhỏ chị ạ...mà xem cho biết mặ chị kính hồng...=))=))=))

mày chửi lớp tao hay chửi thằng hiệp tao ko quan tâm =))
cấm chửi tao =))=))

Back
Bên trên