Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Khiếp thật,anh mới đi vệ sinh 1 tí mà chú đã kịp chen vào:))
Chắc phải chọn hôm khác Solo thôi,hôm nay em Hương thức đêm viết thư tình thì chắc mình không hack speed được rồi=((

=))
spam fai? có bạn có bè
spam 1 mình thì còn gì là spam =))
chị nhỉ :-"
bt e vẫn thức thế này mà chị :-"
ngày này cũng viết thư tình =))
kô có e chị lại chẳng buồn quá :-"

ấp với kề gì đâu chị =)) kô fai? e :-"
kô fai? là kô dám :-j mà là kô nỡ :-j
chị yêu tiếng việt như thế đấy àh :-"
dùng từ cũng kô chính xác =))
chị bóp méo nghệ thuật kiểu gì mà tiếng việt thành ra tiếng ... =))
kô bị trục xuất khỏi đất nước là may đấy :))

Kiểu này lớp mình nên lập 1 bang hội "Những người yêu văn hóa Việt" do anh đứng đầu em ạ:)) Bỏ phiếu trước cho anh nhá,anh cho chú 200 tiền xu mới rút ngân hầng về:)):))

----------

=))
spam fai? có bạn có bè
spam 1 mình thì còn gì là spam =))
chị nhỉ :-"
bt e vẫn thức thế này mà chị :-"
ngày này cũng viết thư tình =))
kô có e chị lại chẳng buồn quá :-"

Sở trường của tớ là "tự sướng" đấy:))Chán làm sao được=))

Kiểu này lớp mình nên lập 1 bang hội "Những người yêu văn hóa Việt" do anh đứng đầu em ạ:)) Bỏ phiếu trước cho anh nhá,anh cho chú 200 tiền xu mới rút ngân hầng về:)):))

----------

Sở trường của tớ là "tự sướng" đấy:))Chán làm sao được=))

ơ :-"
nhưng mà chị có yêu vh việt đâu mà đc đứng đầu :-"
e đứng đầu chứ :-"
200 tiền xu thì e cũng có =))
OMG ... :eek:
chị kính hồng tự sướng =)) gì thế =))
tin nóng hổi ;))
cho e ảnh chị tự sướng trước cái máy ảnh chị chuyên dùng để hành sự đi :-"

Bang hội sẽ cố gắng phát huy tinh hoa của tiếng Việt kể cả trong lĩnh vực "Tục ngữ",đẩy lùi từ Fụk mà chủ trương sử dụng từ djs.Đặc biệt sẽ có những chính sách tuyên truyền,phổ cập nói bậy,mở mang dân trí vượt khỏi lãnh thổ lớp:))
Đây sẽ là sản phẩm trí tuệ vĩ đại của ta,Khanh thấy ý tưởng của ta thế nào?Có khả thi không?
:-w :-w :-w

Bang hội sẽ cố gắng phát huy tinh hoa của tiếng Việt kể cả trong lĩnh vực "Tục ngữ",đẩy lùi từ Fụk mà chủ trương sử dụng từ djs.Đặc biệt sẽ có những chính sách tuyên truyền,phổ cập nói bậy,mở mang dân trí vượt khỏi lãnh thổ lớp:))
Đây sẽ là sản phẩm trí tuệ vĩ đại của ta,Khanh thấy ý tưởng của ta thế nào?Có khả thi không?
:-w :-w :-w

bẩm chị ... ý tưởng vĩ đại vãi ... =))
thôi đc ... :-j cho chị làm bang chủ :-"
chị nghĩ sao về cái chức phó bang :-"
đặc biệt là có sáng tạo thêm ngôn ngữ nói tục ... để còn qua mặt đc 1 số ng mà ai cũng biết là ai đấy =))

ơ :-"
nhưng mà chị có yêu vh việt đâu mà đc đứng đầu :-"
e đứng đầu chứ :-"
200 tiền xu thì e cũng có =))
OMG ... :eek:
chị kính hồng tự sướng =)) gì thế =))
tin nóng hổi ;))
cho e ảnh chị tự sướng trước cái máy ảnh chị chuyên dùng để hành sự đi :-"

Trình j` đòi đứng đầu!Thử nói 1 câu thể hiện toàn diện được tinh hoa tiếng Việt xem,nếu nói được đại ca xin nhường lại ngôi cho chú:))
200 có rồi thì có lấy tiền giấy không?Đường nào bộ cờ tỷ phú nhà tao cũng không còn đủ bộ nữa,tao cho mày hết cả nhà lẫn tiền đấy:))
Ảnh tự sướng hả...Hỏi thằng Quyền đi,nó có cái ảnh chất lắm,chụp t ngồi giữa sân trường đo sân=hm=))

Trình j` đòi đứng đầu!Thử nói 1 câu thể hiện toàn diện được tinh hoa tiếng Việt xem,nếu nói được đại ca xin nhường lại ngôi cho chú:))
200 có rồi thì có lấy tiền giấy không?Đường nào bộ cờ tỷ phú nhà tao cũng không còn đủ bộ nữa,tao cho mày hết cả nhà lẫn tiền đấy:))
Ảnh tự sướng hả...Hỏi thằng Quyền đi,nó có cái ảnh chất lắm,chụp t ngồi giữa sân trường đo sân=hm=))
ý chị muốn nói về khoản tinh hoa nào của tiếng việt hả chị :-"
vh tiếng việt đc chia thành 2 thể loại vh trực tiếp và gián tiếp
vh trực tiếp tức là fang thẳng ... nói thật :)) như chúng ta vẵn văng hàng ngày =)) ... và vh gián tiếp =)) là dùng cách nói khác để diễn tả nhưng vẫn fai? mang đầy đủ ý nghĩa ... kô cần biết ng nghe có hiểu hay kô =)) ví dụ như đá đểu, kích ngầm, móc xoáy ... :-j để am hiểu và sử dụng đc vh gián tiếp là cả 1 nghệ thuật và ng am hiểu đc cũng là ng nghệ sĩ :-j như e đây chẳng hạn :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
bẩm chị ... ý tưởng vĩ đại vãi ... =))
thôi đc ... :-j cho chị làm bang chủ :-"
chị nghĩ sao về cái chức phó bang :-"
đặc biệt là có sáng tạo thêm ngôn ngữ nói tục ... để còn qua mặt đc 1 số ng mà ai cũng biết là ai đấy =))

Vĩ đại" ở đây là "vãi ị" đấy,thấy trình độ của anh cao chưa,không uổng chú em bầu anh vào chức bang trưởng.
Phó bang thì đang cân nhắc nên chọn thằng Hòa hay thằng VNam,em làm thủ qĩ cũng được:))
Qa mặt ai cơ?Trong lớp này còn ai qa được ta về mặt này nữa chứ!Bọn kiến càng bây giờ ngoan VCL,chả thấy nói bậy bao giờ,triển vọng như thằng GQ thì bây giờ còn phải tiết chế sau cái vụ giờ Địa Lý.
Chỉ còn anh đây vẫn dũng cảm đứng lên sau vụ 10/10 mới đủ tư cách để lãnh đạo bang VHV(văn hóa Việt hay học vấn hay vô học(thik hiểu thế nào thì hiểu))Đã thế ta lôi kéo luôn anh Việt vào cho nó thể hiện cái tên rất VH(từ này cần phải hiểu là vô học),rất HIV của bang hội=)) =))

----------

:-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t
Hết giờ rồi,đã đến giờ anh vác c lên giường,chúc chú có một buổi sáng spam 1mình vui vẻ nhá!Nhưng nhớ đi ngủ trước 10h sáng mai đấy=))

----------

Chính thức nhường sân chơi lại cho Hùng và Hương tự sướng=)) =))

Vĩ đại" ở đây là "vãi ị" đấy,thấy trình độ của anh cao chưa,không uổng chú em bầu anh vào chức bang trưởng.
Phó bang thì đang cân nhắc nên chọn thằng Hòa hay thằng VNam,em làm thủ qĩ cũng được:))
Qa mặt ai cơ?Trong lớp này còn ai qa được ta về mặt này nữa chứ!Bọn kiến càng bây giờ ngoan VCL,chả thấy nói bậy bao giờ,triển vọng như thằng GQ thì bây giờ còn phải tiết chế sau cái vụ giờ Địa Lý.
Chỉ còn anh đây vẫn dũng cảm đứng lên sau vụ 10/10 mới đủ tư cách để lãnh đạo bang VHV(văn hóa Việt hay học vấn hay vô học(thik hiểu thế nào thì hiểu))Đã thế ta lôi kéo luôn anh Việt vào cho nó thể hiện cái tên rất VH(từ này cần phải hiểu là vô học),rất HIV của bang hội=)) =))

----------

:-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t
Hết giờ rồi,đã đến giờ anh vác c lên giường,chúc chú có một buổi sáng spam 1mình vui vẻ nhá!Nhưng nhớ đi ngủ trước 10h sáng mai đấy=))

----------

Chính thức nhường sân chơi lại cho Hùng và Hương tự sướng=)) =))

ơ thủ quỹ là thế nào =.=
chị đánh giá trình độ của e hơi thấp đấy =.=
ý e là sáng tạo ra ngôn ngữ mới để cho 1 số ng kô-nên-hiểu kô thể hiểu đc :-j e có nói qua mặt chị đâu :">
bang kiến càng dạo này đang cải tà quy chính =)) nên mới im hơi như thế :-j
thôi đc rồi :-j
bây h bang của chị chính thức có tên là bang VHV =)) do chị cầm đầu =))
mục đích của bang như đã nói ở trên ... =))
mai sẽ viết thông báo thành lập bang :-j
vâng chúc chị ngủ ngon =)) để ngày mai thi đc kô > 5 đ :-"
cảm ơn chị đã nhường sân cho e :)) nhưng mà e té đây =))

ơ thủ quỹ là thế nào =.=
chị đánh giá trình độ của e hơi thấp đấy =.=
vâng chúc chị ngủ ngon =)) để ngày mai thi đc kô > 5 đ :-"
cảm ơn chị đã nhường sân cho e :)) nhưng mà e té đây =))
Hôm qua thì rủa ta được kô>5 điểm ,thi xong hỏi nhà ngươi thì lại tự tin dự đoán <=5
Đúng là gieo gió gặt bão=))=))

Hôm qua thì rủa ta được kô>5 điểm ,thi xong hỏi nhà ngươi thì lại tự tin dự đoán <=5
Đúng là gieo gió gặt bão=))=))

:))
rủa ng khác là 1 chuyện :))
mình thi lại là chuyện khác =))
gieo gió gì đâu :">
vì e kô đc > 5 nên e mới rủ chị <= 5 cùng cho nó có bạn đấy chứ =))

VC tìm mãi mà chả thấy Văn có gì để học!:))
Chúc các bạn có 1 ngày vút cao với kĩ nghệ chém gió,đặc biệt các bạn hay thức khuya cố gắng ngủ sớm nếu không mai không bay bổng được đâu:-h :-h :-h

mẹ tụi bây
học thì không học, lo lên đây spam ah? :(

Vâng thế anh đang học thì lên đây làm gì,chó chê mèo lắm lông=))
Lớp toàn đứa mắt bị đờm thế này mới nguy hiểm chứ,cả hôm nay có mỗi tao spam mà mày bảo "tụi bây",có cần học lại tiếng Việt không!Gia nhập bang VHV của anh đi em :))=)) :))=))

Oh....trông thi sướng vãi...

Chắc giống bọn Tin2,cả giờ cô ngồi bấm điện thoại mặc kệ bọn nó nói chuyện8->
Chẳng bù cho phòng mình!=((
Đúng là Tin1 luôn bị đố kị về tài năng đây mà("Đọc Tiểu Thanh kí" Nguyễn Du)=)) =))
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------Anh em cố gắng spam để xem ai được bài thứ 5555

Chỉnh sửa lần cuối:
là tin phòng 2 ạ :)):))

vãi, hnay chém 2 trang bài 1 + 5 trang bài 2 :>

1 trang = 1 mặt rõ chưa thằng kia :-w [:-"]

Back
Bên trên