Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

bọn chăm chỉ này...=))=)) em là em xác định bỏ tất cả rồi....=))=))

Chăm có mức độ thôi!Sáng nào lên lớp cũng thấy hơn nửa lớp đang chép bài về nhà :))

----------

quán photo cho nợ á :eek:

tao cũng không biết,thậm chí cũng không biết quán đấy dùng loại giấy vệ sinh j` mà vừa in dùng tí đã rách=))

----------

hiz, thi cử đến nơi rùi thì còn đâu thời gian hả mày? ~x( ~x( ~x( ~x(
Tao tranh thủ cả lúc đi vệ sinh để học rồi =)) Bây h muốn tìm cũng chả thấy còn j` để học!=))

----------

a đã trở lại để sau mấy ngày hộc bơ vs mấy bài kt :D
ai ngồi spam vs t ko :D

Nói thế rồi trốn luôn->Thật vô trách nhiệm>:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng mà công lý về kon mà,Quan lớn :))
mày không trả lần sau tao cướp bim bim

quán photo cho nợ á :eek:
Ông ý thấy tớ hiền lành thật thà nên mới cho nợ chứ như cái mặt cậu thì á...cắm cả người ở đấy luôn

Chăm có mức độ thôi!Sáng nào lên lớp cũng thấy hơn nửa lớp đang chép bài về nhà :))

tao cũng không biết,thậm chí cũng không biết quán đấy dùng loại giấy vệ sinh j` mà vừa in dùng tí đã rách=))

----------
Tao tranh thủ cả lúc đi vệ sinh để học rồi =)) Bây h muốn tìm cũng chả thấy còn j` để học!=))
Thế là chăm òy mà:)) nhất là hôm đấy có tiết Hóa nhà nhà làm hóa người người làm hóa:))

* Chắc tại mày đói quá cầm tờ giấy cắn thoy chứ tao vẫn thấy trắng hok tì vết mà:-j :-j

haizzzzzz..................vẫn xịt quá....ai gọi em Hương lên đi.....
nhắc chuyện học, bây h tớ cầm quyển vở, muốn học lắm mà học mãi chả vào......nên cuối cùng đành vứt vào xó...=))

haizzzzzz..................vẫn xịt quá....ai gọi em Hương lên đi.....
nhắc chuyện học, bây h tớ cầm quyển vở, muốn học lắm mà học mãi chả vào......nên cuối cùng đành vứt vào xó...=))

Mình thì như quả bóng bay->Xịt là đúng rồi.Còn chị Hương thì chả khác j` quả bóng rổ :)):))
Đừng vứt vào xó nhỡ chuột nó gặm thì hỏng hết hết cả bánh kẹo.
Vứt vào thùng rác đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
h t vs e H đang bận ăn chơi nên tạm thời nhường sân cho các chú :)) =))

ăn nói tế nhị cho tao cái mày ơi :-w :-w
đừng có lấy mấy cái câu "ko đc hay" vào pic2 lớp thế chứ :-w :-w l-)

haizzz, lại sắp kt rùi, chết mất thui, ko còn thời gian để chơi Call :((

ăn nói tế nhị cho tao cái mày ơi :-w :-w
đừng có lấy mấy cái câu "ko đc hay" vào pic2 lớp thế chứ :-w :-w l-)

haizzz, lại sắp kt rùi, chết mất thui, ko còn thời gian để chơi Call :((

Lớp mình có thằng nào ăn nói tử tế đâu :))
Tao nói thế là mang tính hình tượng để cho mày thấy dc sự vất vả luyện công của tao để mày học tập=))

hôm nay làm bài Công Dân như dở hới:(( :(( :(( . Cuối cùng thu bài rồi mà vẫn chưa kịp chém xong=(( =(( =(( =((
[-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<

****..................... thi học kỳ làm cái đ' gì, xác định hs tiên tiến r` :-<

xời...kt 1 học ksf côn dân cả lớp tao khéo có mỗi mấy đứa ngồi gần tao vs con Êk làm dk ...=))

tao gợi ý ra đề bài nó mới hiểu mà...=))=)) cả giờ văn hnay nữa...tao nói đúng mà cứ cãi...=))

các chú sao phải khổ sở thế nhỉ :)) :-j
như a đây, làm cái vc mà bị phát hiện là ăn HK tbình :-ss thế mà làm mãi k bị bắt. Hnay Địa 9-10 rồi =))

oài mềnh đây mềnh đây:))
sao lại xịt thế nài :-j
các bạn làm với chả ăn chán quá :-<
xịt hơn mềnh tưởng :(

@rùa ... tôi đây ;))
cậu gọi gì tôi ... cái kiểu tóc khó đỡ rứa :|

các chú sao phải khổ sở thế nhỉ :)) :-j
như a đây, làm cái vc mà bị phát hiện là ăn HK tbình :-ss thế mà làm mãi k bị bắt. Hnay Địa 9-10 rồi =))

nghe có vẻ a làm bài ngon ăn nhỉ :-?
vụ vc là sao a :-??

Hôm nay nhìn chuyện tình 10 tin mà thấy tủi cho bản thân :(
Ước gì cũng được như thằng Hùng =P~
e cũng thấy tội cho a =))
a Hùng làm sao a ;))

Back
Bên trên