Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Vui vui thật là vui mình luôn nhớ tên KIDDY...hay hay thật là hay nhiều biết mấy DHA.....( các bạn hát theo nhạc bài con thằn lằn nhá...)

tôi biết mà :-j
cậu kô fải khen tôi =))
thế cậu nghĩ sao nếu như tôi đưa cậu vào trung tâm câu truyện, chủ đề chúng ta sẽ bàn kì tới =))

bạn Long như chuyên gia quảng cáo ý lúc thì vinamil lúc thì neptune =))
chắc tại xem phim vs xem quảng cáo nó hok đồng đều nên mới bị lệch như thể ....khổ=))

@Hương: tùy bạn thôi =)) tớ đang ở đất khách quê người mà =)) nhưng mà để tớ làm trung tâm là nhạt lắm =)) bởi vì tớ k có tâm hồn đầy chữ như 2 bạn kia =)) mà cũng chưa vướng bận phải điên tình như 2 bạn ý =))

@Dương: vâng ...:-j ít ra đầu và người tôi cân đối với nhau =))

bay cao nào nhảy cao nào .........nào nhảy cùng zin zin ...zìn zín...

Trần Trung chăng :-/......:))

----------

trăm phần trăm trăm phần trăm ...sữa tươi nguyên chất trăm phầm trăm....

A di đà Phật....

Đề nghị đập vỡ mồm các cháu hay chém gió =))
Các cháu spam hơn khủng đấy :-ss

anh Quang té đê....tự dưng nhảy vào....hồ câu 4 ng` đang vui:-w
bạn Thảo Hương đâu sao hem thấy qua 2pic lớp tui nhỉ....

@Rùa: tội đuổi bô lão là dễ ăn chém lắm =))
@DƯơng: lại bắt chước quảng cáo của tôi =)) cô k bắt chước dc đâu [-X

Lạy chúa bần tăng theo đạo Hồi....=))=))
lạy phật tổ Như Lai...thật là lố bịch.......a men.......mình còn chưa theo đạo nào....đúng là đại nghịch vô đạo.. Mà hình như ngày xưa học GDCD thì cô bảo theo đạo gì thì phải là người đi tu nếu theo đạo gì hoặc là gì gì đấy mới là theo đạo, mình chẳng làm gì thì có phải là theo đạo gì đâu....
@Dương: vâng ...:-j ít ra đầu và người tôi cân đối với nhau =))
con hơn đầu vs người bạn hok cân đối =)) đố bạn được như tui ớ

lạy phật tổ Như Lai...thật là lố bịch.......a men.......mình còn chưa theo đạo nào....đúng là đại nghịch vô đạo.. Mà hình như ngày xưa học GDCD thì cô bảo theo đạo gì thì phải là người đi tu nếu theo đạo gì hoặc là gì gì đấy mới là theo đạo, mình chẳng làm gì thì có phải là theo đạo gì đâu....

con hơn đầu vs người bạn hok cân đối =)) đố bạn được như tui ớ
tại sao lại phải muốn được ...LÙN như bạn nhở :-? =))

tại sao lại phải muốn được ...LÙN như bạn nhở :-? =))
đấy là chẳng qua hok thể làm được thoy ... chứ tui muốn cao thì có rất nhièu cách ...cách nào thì bạn tự biết mà hok bik thì lên google hoặc hỏi 1080 để biết thêm chi tiết

các bác đi đâu hết rùi để lại mình em spam..........chị hương ơi
"xin anh quay về bên em"......:))

Back
Bên trên