Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

@Tuấn:bay h may bit m nhầm tai hại thia nao rui chứ.

:-j
kô ý kiến :-j
các bạn còn gặp nhau nhiều =))
thỉnh thoảng chửi nhau cho đời nó bớt nhạt =))
các bạn it dạo nài thấy đời như nc' lã :-j
cần kiếm cái gì xả xì trét :-j
có gì sơ suất mong đc lượng thứ =))

----------

bọn nó vẫn như ngày nào hok có j` thay đổi ;)):))

câu triết lý kinh điển của tớ :-j
"đã là bản chất thì khó thay đổi lắm" 8->
=))

hihi...mai đi r`......hớ hớ.....hok dk chung xe vs các bạn 10IT....chán nhỉ...

nếu muốn chửi gây sự đánh nhau mai t sang lop m lun.co gioi oánh nhau solo trc.nếu còn sức đứng dậy thì đấu bóng rổ.T noi truyện tử tế thì m lai to mồm chửi.:))
t vs thang Trung lop H2 cung ten khog can m phai chui the dau:)).vs lai t cung hok phai đội dự bị, lần sau nếu chửi cần nắm rõ thông tin nha

Vl =)) Solo cơ đấy 8-> :"> =))
Dạo này ai cũng hổ báo 8-> ngưỡng mộ vãi =))

Hôm nay mới lên đọc được bài của cái thằng Tuấn kia =)) Công nhận bây h gà cứ đú đởn làm hổ báo.Khuyên bạn nên del bài đi k còn dính nhiều rắc rối đấy =))
Chửi thằng Trung 1 cách vô học thế là đủ rồi đấy, k dưng đi chửi , chắc lại ngứa đòn, kém thì nhận là kém còn tiến bộ.Trong team L1 cái chính hay dự bị là thằng nào thik thì kêu thôi , chứ đánh C mất sức ,mỗi thằng đánh 2 hiệp , đã éo biết gì đừng sủa =))À còn muốn solo bóng rổ thì cứ pm thằng Trung, nó k tiếp thì tớ tiếp nhá =)) Tớ vs thằng trung chả giỏi giang gì nhưng đủ tiếp cậu đấy , có cần chấp k =))

Ném hay lên rổ cũng đk, căn bản hôm nay vào đọc thấy cái bài nó ngứa mắt vkl , như kiểu này mà ra giữa sân nói k ăn đòn bảo phí :|

Ko biết có phải thằng Tuấn hôm hét ngoài sân thứ 4 vừa rồi ko nhỉ ? Liên quân khối 10 đúng ko ?

--> noh SSIW I <--
--> pn\-/ <--
=: > i'''''i 3/\o'''l l <: =

----------

=)) có ai dịch đk ko =)) :-SS

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô..ô thế tao tưởng bố mày ăn c' bố cái thằng mà mài ăn c' nó =)) =)) =))
nghĩ mãi mới ra câu này =))

Đau đầu vl =))
L` Tưởng thì nói làm gì
Mà tao có ăn c' đứa nào đâu :">
Mà này ông mày ăn c' ông cái thằng mà mày bảo nó ăn c' mày đấy b-)

Back
Bên trên